[ có hậu tạ ] Luận dùm em cái lá số tử vi

khoilacon1998

Reaction score
0

Đây ạ, dạo này hay buồn phiền, muốn buông xui :sweat: vô tình lên đây thấy thớt kia có luận bàn về lá số tử vi cũng thú vị quá, nên em cũng tò mò, muốn xem mình thế nào:">

superchaos

Reaction score
0
khoilacon1998 said:

Đây ạ, dạo này hay buồn phiền, muốn buông xui :sweat: vô tình lên đây thấy thớt kia có luận bàn về lá số tử vi cũng thú vị quá, nên em cũng tò mò, muốn xem mình thế nào:">
Mình ko xem tử vi nhưng mình xem tử bình tứ trụ, 50k 1 lần xem, nếu thím quan tâm add zalo mình nhé 0386188076.

cockatiel

Reaction score
0
khoilacon1998 said:

nhìn qua thì có hiếu với cha mẹ, có chí thú làm ăn mong phụng dưỡng cha mẹ. chính vì thế gái gú khi yêu sẽ ỉa vào mặt bạn liên tục

lá số đẹp k trắc trở gì nhiều ngoài chuyện tình duyên. điền trạch có thái dương chiếu. cố gắng làm ăn tích luỹ của cải, giữ lấy chữ hiếu thuận với cha mẹ thì sẽ có phúc lấy đc vợ đẹp tài giỏi biết vun vén chăm lo cho con cái

the luc thu dit

Reaction score
0
khoilacon1998 said:

Lá số mà toàn bộ chính tinh đều Miếu với Đắc thì chắc chắn là 1 lá số tốt rồi, lo gì nữa

Reaction score
0
Mấy bác cao nhân sẵn xem giúp mình tình duyên với, bắt đầu cảm thấy lận đận, bế tắc:sweat:

Sent from Sony G8342 using vozFApp

cockatiel

Reaction score
0
From Vincent With Love said:
Mấy bác cao nhân sẵn xem giúp mình tình duyên với, bắt đầu cảm thấy lận đận, bế tắc:sweat:

Sent from Sony G8342 using vozFApp
lá dài ngoằng ntn số sida ỉa chảy chết mẹ r

haha nhìn kĩ thì mệnh viên triệt vl nên biết là mặt lòn xấu trai răng hô đen đúa mồm rộng mắt hí lông mày lưỡi mác tướng mạo dâm dê bẩn thỉu. thủ dâm nhiều nên tóc tai thưa thớt :)))

30 tuổi vẫn còn quay tay khổ nhục làm nhân viên tạp vụ cùi bắp mà chọn toàn mấy nghề yêu cầu tướng mạo nên bị cả thiên hạ khinh thường

hust.tt.dt

Reaction score
0
cockatiel said:
nhìn qua thì có hiếu với cha mẹ, có chí thú làm ăn mong phụng dưỡng cha mẹ. chính vì thế gái gú khi yêu sẽ ỉa vào mặt bạn liên tục

lá số đẹp k trắc trở gì nhiều ngoài chuyện tình duyên. điền trạch có thái dương chiếu. cố gắng làm ăn tích luỹ của cải, giữ lấy chữ hiếu thuận với cha mẹ thì sẽ có phúc lấy đc vợ đẹp tài giỏi biết vun vén chăm lo cho con cái
:eek:h::eek:h:thánh mới nổi à