akahimachi

Reaction score
0
Bữa đầu là làm quen xem ăn ở nói chuyện ntn, nếu ổn sẽ mời bữa 2, bữa 2 sẽ là làm quen tiếp hoặc tới thẳng việc mình đặt vấn đề xin phép "được qua lại" vs bà toét. Xong sau mới dần dần đc. Tâm lý các cụ đều giống nhau cả.

motthoihocsinh

Reaction score
0
jimitulip said:
Hà nội thím ạ
Tết này bọn mình định chụp trong studio nhưng lịch hơi gấp nên đang bí. K biết chỗ thím m mấy mở hàng nhỉ.

jimitulip

Reaction score
0
motthoihocsinh said:
Tết này bọn mình định chụp trong studio nhưng lịch hơi gấp nên đang bí. K biết chỗ thím m mấy mở hàng nhỉ.
Em thường mùng 8 thím ah. Anh em họ cũng về quê hết mà có ai làm đâu
Mà sao thím lại muốn chụp trong studio, chụp trong studio thường phù hợp với chụp beauty, chân dung thôi thím, chụp cưới cũng đc nhưng làm lên album thì nó đơn điệu lắm
Nếu thím ko muốn đi xa thì hà nội cũng nhiều điểm đẹp lắm, gần đây có thảo nguyên hoa... hoặc thím không thích đi ngoại cảnh thì có thể tham khảo phim trường satorini bối cảnh nội thất rất đẹp mà chi phí ko hơn bao nhiêu cả

dauma1996

Reaction score
0
jimitulip said:
Mà sao thím lại muốn chụp trong studio, chụp trong studio thường phù hợp với chụp beauty, chân dung thôi thím, chụp cưới cũng đc nhưng làm lên album thì nó đơn điệu lắm
Nếu thím ko muốn đi xa thì hà nội cũng nhiều điểm đẹp lắm, gần đây có thảo nguyên hoa... hoặc thím không thích đi ngoại cảnh thì có thể tham khảo phim trường satorini bối cảnh nội thất rất đẹp mà chi phí ko hơn bao nhiêu cả
E đang thấy khó hiểu vc :shame: nhà thím vs bà tuyết chắc cũng ở hn mà sao bà tuyết nghe bác kể như kiểu bị thằng chồng nó giam trong núi thế :shame: đi mấy chỗ công cộng như kfc rạp mà cũng chưa đi bao h :sosad:

motthoihocsinh

Reaction score
0
jimitulip said:
E đang tìm studio nào chụp từ m5. Vì về nc ít tg nên m8 là muốn có ảnh rồi. K làm album được thím ạ. E cũng thích chụp studio kiểu classic hơn. Vụ phim trường gì đấy có vẻ hay đấy. Nhưng m 8 mới làm thì khó rồi thím nhỉ.

jimitulip

Reaction score
0
dauma1996 said:
E đang thấy khó hiểu vc :shame: nhà thím vs bà tuyết chắc cũng ở hn mà sao bà tuyết nghe bác kể như kiểu bị thằng chồng nó giam trong núi thế :shame: đi mấy chỗ công cộng như kfc rạp mà cũng chưa đi bao h :sosad:
Ai cho đi thím, bình thường vợ muốn đi ăn thì chỉ có chồng dẫn đi
Kiểu đi làm cũng bận, kinh tế cũng ko có, lại ít bạn bè nữa. Chẳng lẽ 1 mình đi vào kfc gọi 1 combo ăn xong ra rạp mua 1 vé ngồi xem phim :surrender:

jimitulip

Reaction score
0
motthoihocsinh said:
E đang tìm studio nào chụp từ m5. Vì về nc ít tg nên m8 là muốn có ảnh rồi. K làm album được thím ạ. E cũng thích chụp studio kiểu classic hơn. Vụ phim trường gì đấy có vẻ hay đấy. Nhưng m 8 mới làm thì khó rồi thím nhỉ.
À nếu chụp ảnh phóng thì trong studio là lý tưởng thím ạ. Em cũng hay chụp cho khách 1 ít kiểu trong studio rồi kết hợp ngoại cảnh. Trong studio thì chất lượng ánh sáng chuẩn mực nhất nên ảnh ra nó cũng có chất lượng nhỉnh hơn ảnh đi chụp