Có chừng này tiền đủ nghỉ hưu sớm không mấy bác?

Supersoyx

Reaction score
0
Tiền mất giá theo thời gian nếu rút tiền lãi ra sài nghĩa là giá trị 3 tỉ sẽ giản dần. Đến lúc nào đó 20 củ cũng ko đủ sống. Chuyện bán nhà tiêu sài thì phải đợi khi đất nước đã phát triển tối đa. Lúc đó lạm phát thấp, giá đất tăng chậm.

toanproduc

Reaction score
0
k có việc gì thì cứ để đấy thím ơi. 3 tỷ gửi ngân hàng nó lạm phát chả mấy mà bay. Với cả không đi làm chán vkl ra ấy chứ sướng gì.đi làm mới có nhiều kỉ niệm vui buồn, gặp gỡ gái gú nhiều hơn

Sandwichh

Reaction score
0
cho thuê mảnh đất đấy đi 1 tháng kiếm 3-4tr cũng được, nhưng đừng bán.

bancaseiphone

Reaction score
0
3 tỷ gửi ngân hàng 10 năm sau k khác gì 300tr, người có 1 - 3 tỷ bây giờ nhiều như lợn con, nói thật. Vào chợ đấy mà xem, ngta bán buôn dơ dơ bần bần v thôi, chứ nhà cửa 1 - 3 tỷ chắc 70% cái chợ ngta có r

Thế méo nào nghĩ 3 tỷ nghĩ hưu đc ta

Vote bỏ tiền xây dã chiến trên đất r cho thuê

SoDeep

Reaction score
0
20 triệu/tháng hiện tại thì nhiều chứ tầm chục năm nữa có nhiêu đâu

Gửi từ Xiaomi Redmi Note 5 bằng vozFApp

huyethan12

Reaction score
0
Sheraton said:
Năm nay em 25 tuổi đang đi dạy học tháng dc có 5,6 củ trong khi có mảnh đất nhà cho, giờ có bé môi giới gạ bán. Em tính bán lấy khoảng 3 tỉ gửi ngân hàng lấy 20 củ lãi suất mỗi tháng sống về già luôn ổn không nhỉ? 700 củ mua con KIA morning vui thì chạy, chán thì nghỉ xách xe đi du lịch, mỗi tháng em tiêu có 3,4 củ hà vì có căn hộ riêng rồi. Em chả tính lấy vợ ở một mình vậy thôi. Có nên không mấy bác? Chứ em ngán đi làm thuê cho người ta quá rồi, mà nhìn đống tiền này mà thèm tiêu quá :sosad:
Gần 4tỷ ko phải ít, cơ hội bán đc giá cao ko nhiều đâu bạn, đừng nghe mấy thằng trên này nó chém, tuỳ hoàn cảnh của bạn, có tiền thì cứ hưởng thụ bạn ạ, đời người nó ngắn, và nhiều cái bất ngờ

Reaction score
0
14 tỷ ngân hàng . Đất 200m2 3 mặt tiền . Nhà có xe ô tô có còn chưa nghỉ nè mai phen . Mai phen cứ có 3ty đi rồi sẽ làm dc cái tốt hơn

via vozForums for iPhone

NguoiChienBinhBatTu

Reaction score
0
2 0 1 4 said:
Vãi shit, chưa gì đã tính nghỉ hưu rồi. Đây ông bà già cho căn nhà 9 tỏi, làm 16h/ngày 7 ngày/ tuần mà còn bị chửi lười ko dám nghĩ đến 2 từ nghỉ hưu Ảnh
Gửi từ Samsung SM-G975F bằng vozFApp
Lol làm làm gì nhiều sau cũng chết thôi.
9 tỷ là thừa hưu rồi.

fud_etra

Reaction score
0
Chú thớt có căn hộ thì đem thế chấp vay lấy tiền xây homestay trên đất đó đi.

via vozForums for iPhone