Có cách nào download toàn bộ Yahoo messesger ko ?

vht1511

Reaction score
0
Anh em tranh thủ vào save tin nhắn nhé. Cám ơn thớt đã giúp mình tìm lại tuổi thơ, đọc lại tin nhắn với Ex mà lòng vẫn còn bồi hồi vãi

tranduythuan

Reaction score
0
Lonely Wolf.11 huhu said:

Ko duoc roi :(
Truy cập mail.yahoo.com trước đăng nhập này nọ. Rồi mới qua trang nhé. messenger.yahoo.com/archive/ Ko là bị báo đang bảo trì. :gach:

NinjaVN

Reaction score
0
tranduythuan said:
Truy cập mail.yahoo.com trước đăng nhập này nọ. Rồi mới qua trang nhé. messenger.yahoo.com/archive/ Ko là bị báo đang bảo trì. :gach:
Không được thím ơi :sweat:

namhoang1235

Reaction score
1
123abcdef said:
Rảnh rỗi mò vào yahoo messenger xem lại thời trẻ trâu.
Chắc thằng yahoo nó cũng dần dẹp tiệm đến nơi rồi, giờ làm sao để download lại toàn bộ lịch sử chat nhỉ, ko làm bằng tay được vì nó quá nhiều.
Dành cho thím nào chưa biết cách xem, link đây nhé:
Vào đây để login https://mail.yahoo.com/
Xong vào đây ôn lại kỷ niệm xưa, chỉ lưu trữ từ 2010 trở lại đây thôi thì phải
https://messenger.yahoo.com/archive/

Có tool nào không các thím ? :byebye::byebye:

Thêm cái script cho thím nào muốn nó tự động load hết message nè

1. Bạn nhấn phím F12 và chọn TAB Console
2. Bạn hãy Copy dòng mã code dưới đây và paste vào Tab Console và Enter
Code: (function(b){function a(){document.getElementsByClassName('archive-message-loader')[0].click();setTimeout(a,b)}a()})(800); chạy script xong ngồi chờ nó load hết message nhé

Đến đây thì nó đã load hết các conversation rồi, các bạn bấm vào từng dòng để mở ra xem nội dung trong đó.

Chạy script sau để tự động bung nội dung message (ko cần click vào button Expand all).
Code: (function(b){function a(){document.getElementsByClassName('archive-message clickable')[0].click();setTimeout(a,b)}a()})(10000); Ngồi coi khi nào nó load xong hết thì save nguyên trang web về là xong. Nội dung tin nhắn sẽ dễ đọc hơn so với dùng chức năng Download của nó.
:beauty::beauty::beauty::beauty::beauty::beauty::beauty::beauty: hay lắm bác

Beer Money Inc.

Reaction score
0
tranduythuan said:
Chắc do ăn ở. P/s thử trình duyệt khác xem. Ẩn này nọ thử. Tốt nhất cứ search tên email để xem lại cho nhanh.

Và quan trọng hồi xưa có chọn sao lưu lên cloud ko đã:stick:
Thôi bỏ mợ em ko nhớ có lưu chưa nữa :stick:
Sent from my iPhone using vozForums