Có bầu với người yêu, đang chuẩn bị nói chuyện cưới xin, phát hiện ra người yêu hút cần

cowboy_mientay1

Reaction score
0
Ashiu said:
Nghiện cl ấy =)) trước khi bạn nói gì thì bạn nên tìm hiểu kĩ, đừng có nghe dăm 3 cái báo đài lá cải vớ vẩn :stick::stick:
:lol:, thuốc lá nó còn nghiện được nữa là cần.

hautuoiti

Reaction score
0
Cẩn thận nó chơi cần xong nhét tỏi đầy mồm thớt nhé, thời đại nào rồi, cảm thấy không được thì bỏ, đừng hại đứa trẻ ra đời gặp thằng bố đéo ra gì

amdamd

Reaction score
0
Nói thật tránh xa mấy đứa cần đóm, đề đạc đồ ra, đa phần dính đến mấy cái đó toàn cặn bả xã hội, lấy nhau sau này lại khổ

waitforme

Reaction score
1
favoz_2013 said:
Chán suy nghĩ của các ông quá, các ông cứ nghĩ kĩ mà xem, khi nào nghĩ ra thì sẽ hiểu :stick:
Nếu không thấy được thì hãy để cuộc đời chỉ dạy cho bạn :go:
nói dăm ba câu thể hiện trải đời :sogood::sogood:
ai chả biết là k nên phá thai, nhưng giả sử sinh con ra trong gia đình không có kinh tế, bố thì nghiện nghập, mẹ con sống bằng răng à, sống kiểu đấy thì mong nó đừng ra đời còn đỡ tội nó hơn.

ve1233

Reaction score
0
Chả biết gì về thằng chồng, bản thân thì không đủ khả năng thì ham đẻ để sau này đến lúc khó khăn thì vứt xó đứa trẻ à
)) vậy là có "đức" hơn phá thai à?

Không chắc chắn được tương lai cho đứa trẻ thì đừng có đẻ, sau này vô sinh thì tự chịu, đừng có đẻ ra bắt nó chịu khổ thay

Cái gì cũng có giá của nó, ch!ch chán chê rồi thì giờ lo mà chịu hậu quả đi, ở đó mà lo cái "đạo đức" với "sỉ diện" hão

kieprongbuon

Reaction score
0
anhnguyen159 said:
Lý do đưa ra của anh ấy là công việc stress nên hút cho thư giãn, với 1 tuần ngồi cùng anh em hút vài hơi thôi :surrender:
Gửi từ Dép tổ ong bằng vozFApp
Hỏi thử em thím xem nó có ý kiến thế nào.
Xong thêm ý kiến phụ huynh, nếu vẫn coi cần hơn vợ con thì bỏ (đấy là theo góc nhìn của thím).
Cần thì ko gây nghiện, nhưng nó là chất kích thích - gây cảm giác người hút muốn tìm đến.
Gây nghiện là khác nhé, thiếu thì thấy thèm, mà ko có sẽ gây ra cảm giác khó chịu - cục cằn - bạo lực - nếu thiếu quá sẽ gây co dật tùy thuộc nặng nhẹ, nặng quá sẽ gây sốc - dễ gây tử vong.
Vẫn có nhiều ý kiến nói cần thì ko xấu vì giúp thư giãn khi quá căng thẳng, nhiều nước vẫn coi cần là đồ cấm - nhưng cũng có một số nc lại liệt vào đồ hợp pháp.
Như một bác ở trên có nói, hút cần ko hẳn đã xấu, nhưng có những người xấu tìm tới cần.
Việc thím quen và có quan hệ với người ta thì thím nên biết mình là người hiểu rõ nhất họ, tốt xấu thế nào. Nếu quyết định sống chung thì mọi vướng mắc nên giải quyết cụ thể, vì khi đã về sống chung thím sẽ ko có thời gian đâu mà lo việc tầm phào như chồng đi tụ tập hút cần đâu vì. Cơm - áo - gạo - tiền - con cái - cha mẹ già sẽ chiếm chọn thời gian của vợ chồng thím rồi. (Thím nên tự hiểu bản thân mình muốn thế nào trước, rồi hãng đưa ra quyết định. Ý kiến thím hỏi dc cũng chỉ là người ngoài nhìn vào thôi)

peterpan4000

Reaction score
0
anhnguyen159 said:
Sau khi nc cương quyết với anh ấy thì anh ấy đồng ý với em là bỏ và không động vào chất kích thích, rượu bia ở đây không nói, còn thuốc lá thì sẽ hạn chế. Em cũng sẽ cho anh ấy cơ hội, cũng là để giữ con em. Còn gia đình em khi biết chuyện, thì không mong muốn em lấy anh ấy giữ đứa con các bác ạ :sosad: Em không làm mẹ đơn thân được, lý do như em đã nói ở các post trước :((

Hút cần không gây nghiện đâu em. Nếu dùng hàng đúng chất lượng thì vô tư luôn. Không gây thèm hay gì cả.
Lâu lâu có tụ bạn bè vui chơi. Hút vào dễ gây cười. Nó chuyện nó cũng vui vẻ hơn nhiều ^^
Còn dăm ba loại cỏ mỹ, cỏ ngủ,.... hàng dỏm có pha tạp chất thì thua rồi. Có ngày nó ảo giác nó xiên hết cả nhà :D

lunkon

Reaction score
0
anhnguyen159 said:
Sau khi nc cương quyết với anh ấy thì anh ấy đồng ý với em là bỏ và không động vào chất kích thích, rượu bia ở đây không nói, còn thuốc lá thì sẽ hạn chế. Em cũng sẽ cho anh ấy cơ hội, cũng là để giữ con em. Còn gia đình em khi biết chuyện, thì không mong muốn em lấy anh ấy giữ đứa con các bác ạ :sosad: Em không làm mẹ đơn thân được, lý do như em đã nói ở các post trước :((

Hứa mồm thì thằng éo nào chả hứa được, xong rồi đâu vào đấy thôi, gian sơn dễ đổi bản tính khó rời, chó đen thì giữ mực. Chưa bàn chuyện hút cần có nghiện hay không, nhưng việc nó giấu giấu giếm giếm là đoán cũng éo phải loại thật thà trung thực rồi, chưa kể công việc, nghề nghiệp thế nào. Khuyên thật là éo chắc chắn thì bỏ đi! đừng cố đấm ăn xôi rồi lại ăn đấm, bao nhiêu trường hợp thế này rồi mà éo tỉnh ra, ngu vẫn hoàn ngu.

tien86

Reaction score
0
từ trước h tao rất ghét mấy thằng chơi chất kích , chả thằng nào đàng hoàng có tư cách cả