kiatisax3

Reaction score
0
Lại nhớ đến câu con bạn nói "Như chó ấy nhỉ, con nào đẻ cũng dữ" :sexy: vì trước đó có người hỏi sao phụ nữ sinh con ai cũng hay cáu nhỉ :sexy:

Sent using vozFApp

DKA790GX_Platinum

Reaction score
1
huancao1312 said:
Thay đổi ngoại hình mình ko lo, lo tính nết thay đổi thôi, thấy mấy ng có bầu để chồng chăm lo hỗ trợ nc nhau thấy ham, mình hỏi chuyện hay muốn chở đi làm thì nhất quyết ko chịu, thấy tủi thân quá, cứ như đang cách ly mình ấy :go:

Gửi từ Samsung SM-G930V bằng vozFApp
Bác lựa lúc vui vẻ, trc khi ngủ buổi tối ấy. Ôm ấp hỏi han xem:
.a thấy e bầu bí...thấy khó ở trong ng. Có điều gì ko thoải mái e cứ nói. Chứ cứ thái độ bực bội ko nói ra gây tâm lý ko tốt cho 2 vợ chồng và đứa con.

Bên vợ có chị,/e gái hay bạn thân 2 ng có ai thân thiết, Bác gặp bảo họ lựa nói chuyện hỏi han vs vợ Bác. Nắm bắt đc tâm lí sẽ dễ hơn.

Gửi từ HTC One M9 bằng vozFApp

mooney583377

Reaction score
0
đẻ xong là bình thường ấy mà . nhà tôi cũng thế, khổ vcc.
hồi đó vợ mới bầu 1 tháng, trùng với thời điểm đi tìm mua nhà. thế rồi con vợ tôi nó ghen tôi với con sale : -_- -_- mà con đó còn đang bầu, sắp đẻ.
và còn nhiều thứ lặt vặt khác cũng bị lôi ra củ hành. Đẻ xong rồi lại vui vẻ, ok.
hỏi qua mấy ông bạn cũng thế, lúc vợ mới bầu cả ngày củ hành thằng chồng.

1kyniem

Reaction score
0
Chưa vợ :bye::bye:

Gửi từ Samsung SM-N950N bằng vozFApp

DKA790GX_Platinum

Reaction score
1
mooney583377 said:
đẻ xong là bình thường ấy mà . nhà tôi cũng thế, khổ vcc.
hồi đó vợ mới bầu 1 tháng, trùng với thời điểm đi tìm mua nhà. thế rồi con vợ tôi nó ghen tôi với con sale : -_- -_- mà con đó còn đang bầu, sắp đẻ.
và còn nhiều thứ lặt vặt khác cũng bị lôi ra củ hành. Đẻ xong rồi lại vui vẻ, ok.
hỏi qua mấy ông bạn cũng thế, lúc vợ mới bầu cả ngày củ hành thằng chồng.
Dự em làm Sales rất xinh. :shame::sexy:

Gửi từ HTC One M9 bằng vozFApp

het that roi_224

Reaction score
0
Nó ỷ đứa con với phần mệt mỏi nữa nên láo luôn đó. Lựa hôm nào quát cho bữa là im ngay

Gửi từ Xiaomi Redmi Note 7 bằng vozFApp

Reaction score
0

huancao1312 said:
Thân chào các phen, vợ mình vừa có bầu cách đây tầm tháng, vui lắm vì cưới nhau 2 năm rồi giờ mới có, cơ mà từ lúc phát hiện có bầu tới giờ vợ mình cọc tính hẳn
, mình nói câu nào ko vừa ý là quạo nạt liền mặc dù câu ấy chả có j quan trọng
.
Ví dụ :
- Vợ đang kho thịt vịt bằng cái nồi chà bá, mình hỏi sao ko lấy nồi kia kho, chứ nồi này sao nhét vừa tủ lạnh thì bị quạo "anh thích tự đi mà làm, em làm chứ có phải anh đâu mà ý kiến" :surrender:
- Đang ngồi soạn quần áo cũ để bỏ, thấy áo kia cũ quá nên bảo chắc bỏ đi thì bị nói "anh ko có quyền j đòi bỏ quần áo của em hết" :stick:

- Tối ngủ trong phòng, vợ mình ko thích xài quạt nên mình chĩa qua bên mình, tối khuya thấy vợ nóng quá cởi áo cởi quần nên mình sót có nhích nhẹ quạt qua cho thoảng, nửa đêm thức dậy la xong đùng đùng xách gối ra phòng khách ngủ :sweat:

Vân vân và mây mây
Mình có cảm nghĩ là hễ mình nói câu nào là bị xĩa liền câu ấy, riết cảm thấy về nhà chả muốn nc luôn, vợ sai làm j cũng phải để ý hễ làm ko đúng ý là lên giọng tiếp :go:
Cảm thấy rất áp lực, mới tháng đầu thôi còn vậy, cứ như vợ ko còn yêu thương j mình trong khi mình lúc nào cũng lo nghĩ giành việc phụ ẻm :sosad:, mong các phen ai có gia đình có thể tư vấn giúp mình :sosad:

Gửi từ Samsung SM-G930V bằng vozFApp[/url]
tối ngủ nó cởi quần áo mà đéo làm Nháyyyyyy nào à ;nó đang Nứng mà đéo làm Nháy à...........:beauty: :sexy: :sexy: :shame: :hungry: .

_Kaguya_

Reaction score
0
Sweetheartman said:
Ng yêu tôi cũng bầu 6w rồi, có thấy đổi tính gì đâu
Sắp tới lại lồng bấn lên lo đám cưới đây
Vẫn chưa cưới mà

h2lua045111

Reaction score
0
3 tháng đầu thay đổi cơ thể nên mệt thì cộc. Lo chiều cái nào được thì chiều vì thay đổi trong người ai chả khó chịu.

via vozForums for iPhone