huancao1312

Reaction score
0
dai gia chan dat 9000 said:
tối ngủ nó cởi quần áo mà đéo làm Nháyyyyyy nào à ;nó đang Nứng mà đéo làm Nháy à...........:beauty: :sexy: :sexy: :shame: :hungry: .
Mấy tháng đầu sợ chik mẹ dám làm j ảnh hưởng đâu pác ơi :sweat:
Giờ chắc chơi chiêu ít nói ít hỏi lại cho lành, im im mà sống vậy, nhờ j làm đó :sosad:

Gửi từ Samsung SM-G930V bằng vozFApp

minhpanda

Reaction score
0
huancao1312 said:
Mấy tháng đầu sợ chik mẹ dám làm j ảnh hưởng đâu pác ơi :sweat:
Giờ chắc chơi chiêu ít nói ít hỏi lại cho lành, im im mà sống vậy, nhờ j làm đó :sosad:

Đẻ xong đi rồi còn thảm hơn, 1 đồng chí 2 con chia sẻ

anglealone123456

Reaction score
0
Đừng có suy nghĩ tại sao nữa, cứ thể hiện thương nó là dc, tối về đấm bóp giúp. Lúc mang bầu và sau sinh nó bị rối loạn nội tiết nhiều thứ lắm, tùy đứa có nhạy cảm hay không.
Mang bầu thì cộc tính, sanh xong mấy tháng đầu có vụ trầm cảm sau sinh.
Cách giải quyết là bơ đi chứ méo có cách đâu, càng thử càng chết thôi, cứ thể hiện thương nó là dc :go:

ukasi5

Member
Reaction score
1
Tự giác làm đi, hỏi hỏi cái gì :canny:
Lúc bầu e dễ thương nhất hệ mặt trời này, k cáu, k gắt, vui hơn bình thường nữa :gach: . Chưa kịp quát, chỉ nhìn thôi là chồng tự biết đi làm. :beauty:
Thím tâm lý xíu, bóp chân, đấm lưng, phụ nấu ăn, giặc đồ, rửa chén...
Quạt do trong người nóng, bức bối khó chịu. Chưa kể mấy tháng cuối, nửa đêm con đạp, nóng trong người, mất ngủ. Quay sang thấy thằng chồng ngủ ngon lành, chỉ muốn đấm cho vài phát :gach:

huancao1312

Reaction score
0
ukasi5 said:
Tự giác làm đi, hỏi hỏi cái gì :canny:
Lúc bầu e dễ thương nhất hệ mặt trời này, k cáu, k gắt, vui hơn bình thường nữa :gach: . Chưa kịp quát, chỉ nhìn thôi là chồng tự biết đi làm. :beauty:
Thím tâm lý xíu, bóp chân, đấm lưng, phụ nấu ăn, giặc đồ, rửa chén...
Quạt do trong người nóng, bức bối khó chịu. Chưa kể mấy tháng cuối, nửa đêm con đạp, nóng trong người, mất ngủ. Quay sang thấy thằng chồng ngủ ngon lành, chỉ muốn đấm cho vài phát :gach:
Thì tự làm nhưng phải tự làm theo đúng ý vợ, chứ tự làm theo ý mình là chik mẹ ngay
Câu thường nghe "Có nhiêu đó cũng ko dc, làm ko dc để em làm chứ đừng có làm ko có tâm vậy", và khi thấy ẻm làm còn tệ hơn tôi, tôi chỉ biết ...

alios

Reaction score
1
huancao1312 said:
Thân chào các phen, vợ mình vừa có bầu cách đây tầm tháng, vui lắm vì cưới nhau 2 năm rồi giờ mới có, cơ mà từ lúc phát hiện có bầu tới giờ vợ mình cọc tính hẳn
, mình nói câu nào ko vừa ý là quạo nạt liền mặc dù câu ấy chả có j quan trọng
.
Ví dụ :
- Vợ đang kho thịt vịt bằng cái nồi chà bá, mình hỏi sao ko lấy nồi kia kho, chứ nồi này sao nhét vừa tủ lạnh thì bị quạo "anh thích tự đi mà làm, em làm chứ có phải anh đâu mà ý kiến" :surrender:
- Đang ngồi soạn quần áo cũ để bỏ, thấy áo kia cũ quá nên bảo chắc bỏ đi thì bị nói "anh ko có quyền j đòi bỏ quần áo của em hết" :stick:
- Tối ngủ trong phòng, vợ mình ko thích xài quạt nên mình chĩa qua bên mình, tối khuya thấy vợ nóng quá cởi áo cởi quần nên mình sót có nhích nhẹ quạt qua cho thoảng, nửa đêm thức dậy la xong đùng đùng xách gối ra phòng khách ngủ :sweat:
Vân vân và mây mây
Mình có cảm nghĩ là hễ mình nói câu nào là bị xĩa liền câu ấy, riết cảm thấy về nhà chả muốn nc luôn, vợ sai làm j cũng phải để ý hễ làm ko đúng ý là lên giọng tiếp :go:
Cảm thấy rất áp lực, mới tháng đầu thôi còn vậy, cứ như vợ ko còn yêu thương j mình trong khi mình lúc nào cũng lo nghĩ giành việc phụ ẻm :sosad:, mong các phen ai có gia đình có thể tư vấn giúp mình :sosad:
Tranh thủ mà tận hưởng nốt mấy ngày hạnh phúc còn sót lại cho đến khi vợ đẻ nhé, sau đó mới là địa ngục thật sự :sosad:

kienlt007

Reaction score
0
Như thìn tả thì xem lại cách đối xử của thím.
Vợ em từ lúc lấy về tới bầu bí, sinh nở đều ngoan một phép. Nhiều khi bực mình quát nhẹ cái im re.
Chả phải dọa nạt hay vợ sợ mình mà ngoan.
Tại mình cũng tâm lý, lúc cần chiều là chiều, cần cứng là phải cứng vợ mới nể.

Gửi từ Samsung SM-G935F bằng vozFApp

hoanglong0712

Reaction score
0
WENBIE said:
Có bầu nó mệt mỏi với cáu gắt đó thím. Vk mình trc cũng thế
Thông cảm cho chị em nha fen
ủa đực rựa ah :canny:

danhdaydn

Reaction score
1
Đổi tính cc gì, nó muốn hành ông thôi:">:">:">