[Có ảnh ] Ngày mai date lần đầu :)) ae tư vấn

king2901

Reaction score
0
Mạnh dạn đoán không book ks, tối không có chỗ hành sự, lủi thủi chở gái về.

Lupine

Reaction score
0
tối e viết review cho mấy thím , đây cũng là bài học lớn cho mấy thím rút kinh nghiệm

colepik1

Reaction score
0
ngồi chờ ông thớt thì tôi review trước date của tôi ngày hôm nay luôn. Tôi mới set kèo hẹn được với 1 bạn. được cái tôi và bạn ý chung sở thích nên cũng dễ nói chuyện. Sáng nay 2 đứa hẹn nhau 6h sáng lượn đi chơi, tđn tối qua bạn ý đi countdown về muộn, ngủ quên đến 6h45 mới dậy, cũng hốt hoảng gọi cho tôi rồi bảo tôi chờ tí bạn ý sang đón tôi. tôi cũng oke thôi vì đằng nào cũng ngồi nhà ấm áp mà. đến 7h30 thì bạn ý đến đón tôi, rồi 2 đứa dong xe đi chơi. đang đi tôi buồn tè nên cũng chui vào gốc cây làm bãi (làm thằng đàn ông sướng nhất là khoảng này). sau đó khoảng 30 phút bạn này đau bụng, cũng chui vào bụi mà khổ nỗi ko hết, cứ đau râm ran). xong hôm nay còn mặc đồ trắng nữa chứ
. mình cũng là thằng đàn ông, nên biết ý không đi phía sau mà lúc nào cũng cố đi ngang hoặc đi lên trước. rồi tôi đưa áo khoác của tôi cho bạn ý quấn che người (tôi cũng không dám ngửi lại, bỏ ngay vô máy giặt). rồi cuộc đi chơi cuối cùng là chuỗi tìm địa điểm đi vs. may trên đường có trạm xăng + garage ô tô nên cũng đỡ vất vả. sau khi đi chơi về, 2 đứa đi ăn trưa. nói chung là tôi cũng đề nghị trả nhưng bạn ý cũng ko chịu, bảo là hôm nay vì em nên anh cũng phải chờ đợi, rồi đi cùng vất vả bla bla nên hnay em sẽ trả. OK tôi cũng đồng ý thôi. xong trên đường về nhà tôi thì hỏi han, hóa ra bạn ý cũng thích đi Đức (giống tôi) nên tôi hẹn kèo tiếp là sang dạy tôi tiếng Đức, bạn ý cũng vui vẻ ok. về đến nhà tôi là bạn ý thả tôi xuống để về, kết thúc buổi hẹn đầu.

giờ cả 2 đang gửi ảnh chó cho nhau

duongblhn

Reaction score
0
colepik1 said:
ngồi chờ ông thớt thì tôi review trước date của tôi ngày hôm nay luôn. Tôi mới set kèo hẹn được với 1 bạn. được cái tôi và bạn ý chung sở thích nên cũng dễ nói chuyện. Sáng nay 2 đứa hẹn nhau 6h sáng lượn đi chơi, tđn tối qua bạn ý đi countdown về muộn, ngủ quên đến 6h45 mới dậy, cũng hốt hoảng gọi cho tôi rồi bảo tôi chờ tí bạn ý sang đón tôi. tôi cũng oke thôi vì đằng nào cũng ngồi nhà ấm áp mà. đến 7h30 thì bạn ý đến đón tôi, rồi 2 đứa dong xe đi chơi. đang đi tôi buồn tè nên cũng chui vào gốc cây làm bãi (làm thằng đàn ông sướng nhất là khoảng này). sau đó khoảng 30 phút bạn này đau bụng, cũng chui vào bụi mà khổ nỗi ko hết, cứ đau râm ran). xong hôm nay còn mặc đồ trắng nữa chứ :sexy:. mình cũng là thằng đàn ông, nên biết ý không đi phía sau mà lúc nào cũng cố đi ngang hoặc đi lên trước. rồi tôi đưa áo khoác của tôi cho bạn ý quấn che người (tôi cũng không dám ngửi lại, bỏ ngay vô máy giặt). rồi cuộc đi chơi cuối cùng là chuỗi tìm địa điểm đi vs. may trên đường có trạm xăng garage ô tô nên cũng đỡ vất vả. sau khi đi chơi về, 2 đứa đi ăn trưa. nói chung là tôi cũng đề nghị trả nhưng bạn ý cũng ko chịu, bảo là hôm nay vì em nên anh cũng phải chờ đợi, rồi đi cùng vất vả bla bla nên hnay em sẽ trả. OK tôi cũng đồng ý thôi. xong trên đường về nhà tôi thì hỏi han, hóa ra bạn ý cũng thích đi Đức (giống tôi) nên tôi hẹn kèo tiếp là sang dạy tôi tiếng Đức, bạn ý cũng vui vẻ ok. về đến nhà tôi là bạn ý thả tôi xuống để về, kết thúc buổi hẹn đầu.
giờ cả 2 đang gửi ảnh chó cho nhau :sexy:
Thiếu gì chỗ mà chui vào trạm xăng :gach:

colepik1

Reaction score
0
duongblhn said:
Thiếu gì chỗ mà chui vào trạm xăng :gach:
sáng mùng 1 đầu năm vào nhà người ta xin vệ sinh cũng hơi ngại thím ạ, nên em nghĩ mấy chỗ public là ổn nhất

tuanlua4496

Reaction score
0
colepik1 said:
ngồi chờ ông thớt thì tôi review trước date của tôi ngày hôm nay luôn. Tôi mới set kèo hẹn được với 1 bạn. được cái tôi và bạn ý chung sở thích nên cũng dễ nói chuyện. Sáng nay 2 đứa hẹn nhau 6h sáng lượn đi chơi, tđn tối qua bạn ý đi countdown về muộn, ngủ quên đến 6h45 mới dậy, cũng hốt hoảng gọi cho tôi rồi bảo tôi chờ tí bạn ý sang đón tôi. tôi cũng oke thôi vì đằng nào cũng ngồi nhà ấm áp mà. đến 7h30 thì bạn ý đến đón tôi, rồi 2 đứa dong xe đi chơi. đang đi tôi buồn tè nên cũng chui vào gốc cây làm bãi (làm thằng đàn ông sướng nhất là khoảng này). sau đó khoảng 30 phút bạn này đau bụng, cũng chui vào bụi mà khổ nỗi ko hết, cứ đau râm ran). xong hôm nay còn mặc đồ trắng nữa chứ :sexy:. mình cũng là thằng đàn ông, nên biết ý không đi phía sau mà lúc nào cũng cố đi ngang hoặc đi lên trước. rồi tôi đưa áo khoác của tôi cho bạn ý quấn che người (tôi cũng không dám ngửi lại, bỏ ngay vô máy giặt). rồi cuộc đi chơi cuối cùng là chuỗi tìm địa điểm đi vs. may trên đường có trạm xăng garage ô tô nên cũng đỡ vất vả. sau khi đi chơi về, 2 đứa đi ăn trưa. nói chung là tôi cũng đề nghị trả nhưng bạn ý cũng ko chịu, bảo là hôm nay vì em nên anh cũng phải chờ đợi, rồi đi cùng vất vả bla bla nên hnay em sẽ trả. OK tôi cũng đồng ý thôi. xong trên đường về nhà tôi thì hỏi han, hóa ra bạn ý cũng thích đi Đức (giống tôi) nên tôi hẹn kèo tiếp là sang dạy tôi tiếng Đức, bạn ý cũng vui vẻ ok. về đến nhà tôi là bạn ý thả tôi xuống để về, kết thúc buổi hẹn đầu.
giờ cả 2 đang gửi ảnh chó cho nhau :sexy:
k làm theo ý trời rồi :sexy::sexy:

EmCee

Reaction score
0
Lupine said:
:sosad::sosad: tối e viết review cho mấy thím , đây cũng là bài học lớn cho mấy thím rút kinh nghiệm
Hình như tạch rồi ae :))