có ai yêu gái nhỏ hơn 10t không vào tâm sự tý

ke_du_Ca

Reaction score
0
Tôi hơn vợ 12 tuổi đây thím. Tán em năm nhất đại học. Giờ mẹ 2 con rồi. Nó sẽ có cách biệt thế hệ khá lớn. Thêm nữa về cách nhìn nhận cuộc sống, thế giới quan cũng khác nhau. Quan trọng là thím có đủ độ rộng rãi bao dung và đủ vững chắc cho em nó dựa vào không thôi.

Sent from Xiaomi Redmi Note 7 using vozFApp

CATu721tus

Reaction score
0
khác biệt thế hệ là hơi căng.

trừ khi chủ thớt thuộc dạng tưng tửng trẻ con thì thành thử nó lại hợp

cứ tiến tới đi, sợ con c*c.

shark410

Reaction score
0
Đã từng, mà mới giải tán. Ngược đời 1 tí là vì em nó già dặn quá so với tuổi 98 của em ý, còn nói quá đáng hơn thì là thực dụng vcl :(.

start_up

Reaction score
0
Bao giờ thím 34 thì cưới 1 em 24 được, chứ 27 yêu em 17 thì thôi, kiểu gì chả tạch, nếu thích ăn chơi thì cứ tẹt ga đi, không thím thì cũng người khác í mà.

utdalat

Reaction score
0
Tôi 28 tuổi...đang dính 1 em 15 tuổi...ôi cuộc đời :)))

[P]1st

Reaction score
1
Stone™ said:
Kiểu này em nó lên đại học chắc chắn toang luôn. Lên ĐH đc các anh trẻ đẹp lại SV rảnh rang rủ em nó đi chơi cả ngày sẵn sàng có mặt khi em nó ho 1 phát. Cơ hội nàocho anh đây.
Cứ chịch khi còn có thể, giai đoạn học sinh nó thấy a như thần tượng, giai đoạn sinh viên nó gặp đc nhiều người nó thấy a cũng bình thường, giai đoạn đi làm, no sẻ thấy a loser vcc. Nếu nó đủ xinh và thông minh.
Nói chung rủi ro cao vcc

[P]1st

Reaction score
1
Stone™ said:
Kiểu này em nó lên đại học chắc chắn toang luôn. Lên ĐH đc các anh trẻ đẹp lại SV rảnh rang rủ em nó đi chơi cả ngày sẵn sàng có mặt khi em nó ho 1 phát. Cơ hội nàocho anh đây.
Cứ chịch khi còn có thể, giai đoạn học sinh nó thấy a như thần tượng, giai đoạn sinh viên nó gặp đc nhiều người nó thấy a cũng bình thường, giai đoạn đi làm, no sẻ thấy a loser vcc. Nếu nó đủ xinh và thông minh.
Nói chung rủi ro cao vcc

letin92122h

Reaction score
0
2t quen đéo gì ấu dâm rồi. Như tôi 31t lúc mà mùa covid là tôi 29 tuổi quen bé 11t tới giờ vẫn cưng như thường. Nhưng rất sợ tôi bỏ nhõng nhẻo vũ vơ. Mẹ bé biết luôn đấy. Nhưng mà giấu lối xóm dùm tôi .