bioidaika

Reaction score
0

Up qui định cho mấy thím rõ , máy nhảy knox hay bể quá nhiều, hay lỗi quá nặng nó không nhận, nhất là up rom ngoài rom không phải gốc là không nhận. Loại thì cứ auto 4 hoặc loại 5 nhé. Mua s10 plus nó còn không chịu bán mà kéo sang mua note10/10plus có sẵn

via vozForums for iPhone

quangteoict87

Reaction score
0
mấy con note 2 chắc 500k, note 3 1tr, note 4 1.5tr hoặc 2tr.
con của mình xưa thấy check nói 2 triệu :D. bể màn hình thay màn, main hư thay main t mobile lock mĩ

xman2911

Reaction score
1
bioidaika said:

Up qui định cho mấy thím rõ , máy nhảy knox hay bể quá nhiều, hay lỗi quá nặng nó không nhận, nhất là up rom ngoài rom không phải gốc là không nhận. Loại thì cứ auto 4 hoặc loại 5 nhé. Mua s10 plus nó còn không chịu bán mà kéo sang mua note10/10plus có sẵn

via vozForums for iPhone
Trời đựu đọc dc cái tin này oải ghê. Con S5 sprint này mua ở didongthongminh ko biết nó có phải up rom unlock sim không =.=

via vozForums for iPhone

warmboyal

Reaction score
0
Các thím đừng nghe vozer lừa. Xác định tầm 10tr đổi đi nhé :gach:

Gửi từ Samsung SM-G975F bằng vozFApp

cubizzlonglove2

Reaction score
0
xman2911 said:
Trời đựu đọc dc cái tin này oải ghê. Con S5 sprint này mua ở didongthongminh ko biết nó có phải up rom unlock sim không =.=

via vozForums for iPhone
Không được thì kiếm con thấp thấp giá rẻ mua lại mà đổi bác ơi, quan trọng là bác hỏi được con rẻ nhất có thể đổi được giá để mình đi mua mà đổi!

xman2911

Reaction score
1
cubizzlonglove2 said:
Không được thì kiếm con thấp thấp giá rẻ mua lại mà đổi bác ơi, quan trọng là bác hỏi được con rẻ nhất có thể đổi được giá để mình đi mua mà đổi!
Hình như chỉ nhận mấy con S, Note...v.v thôi giờ kiếm khó phết chứ đùa. Mới lấy của con em gái con S5, tưởng ssvn ai dè didongthongminh check ra Sprint :stick:

Coldplay123

Reaction score
0
Thằng cellphones giảm nhiều nhất hay có gì lừa tình ko các thím?

Sent from Samsung SM-N950U using vozFApp

invodi

Reaction score
3
Qua đọc trên web cellphones thì giá nó ghi 16T
Nhưng khi chat với nhân viên nó lại bảo chương trình thu cũ đổi mới không áp giá đó mà áp như sau, nhập nhằng vkl.

Nhật Trường CellphoneS

Bảng giá lên đời S10 Plus (Dự kiến đến 15.02)
Sản phẩm bán lại: Galaxy S3
Giá thu loại 3: (2) 220.000 đ
Trợ giá lên đời:(3) 6.000.000 đ
Giá niêm yết S10 Plus: (1) 22.990.000 đ
PMH lên đời (4) 5.000.000 đ
Giá bù dự kiến ((1) - (2 3 4)) = 11.770.000 đ
Ghi chú: Khách mang theo CMND ra shop để tham gia lên đời.
Chi tiết về mức giá thu/đổi máy em mời Anh dành chút thời gian đến trực tiếp cửa hàng, các bạn nhân viên kỹ thuật tại chi nhánh sẽ kiểm tra và báo giá máy thu lại giúp mình ạ

kalext

Reaction score
0
invodi said:
Qua đọc trên web cellphones thì giá nó ghi 16T
Nhưng khi chat với nhân viên nó lại bảo chương trình thu cũ đổi mới không áp giá đó mà áp như sau, nhập nhằng vkl.
Thì chương trình thu cũ đổi mới nó áp dụng trên giá niêm yết của hãng (là cái giá 2 mấy triệu chưa khuyến mại ý). Thế nên giá mình phải thêm sẽ là = Giá niêm yết - 5M (PMH) - 6,5M - giá máy mang đi đổi :byebye: