Thyanh8686

Reaction score
0
Đừng mua khóa học bạn ạ. Híc. Theo mình bạn nên lên mạng tự tìm hiểu thôi, tìm hiểu trên các forum nước ngoài ý, ngu ngu như mình còn kiếm dc tiền tỉ từ affiliate mà. Mình girl nhóe.

Gửi từ Người không vì mình, trời tru đất diệt. bằng vozFApp

Truong Hieu 97

Reaction score
0
Thyanh8686 said:
Đừng mua khóa học bạn ạ. Híc. Theo mình bạn nên lên mạng tự tìm hiểu thôi, tìm hiểu trên các forum nước ngoài ý, ngu ngu như mình còn kiếm dc tiền tỉ từ affiliate mà. Mình girl nhóe.

Kết bạn làm em gái ơi:beauty:

thienan283

Reaction score
0
Thyanh8686 said:

2 đứa mình nên yêu nhau đi :beauty:

shiphangnhat

Reaction score
0
Thyanh8686 said:

Bạn chơi net theo trend hay net mà bạn nắm rõ nhất vậy?

TRANDAUBAC

Reaction score
0
khunglongtim said:
Giờ có mấy trang việt tocdo, megaurl với 123link làm kiếm cũng đc đó 3$/1000 view. Chịu khó thì làm cũng đc.
Ok thanks ,mình cũng đang chơi 123link ,mà chắc kênh mình chưa nhiều người biết nên lèo tèo lắm ,chắc phải kiên trì up video hihi:sogood:

meochemo

Reaction score
0
dh9194 said:
mỉnh học trò a Minh đây, khá khiêm tốn, có vẻ drop Vn hì ko ai qua ổng rồi, mà rất tiệc mình làm FBA nên...đang sml :gach::gach::gach::gach:
Em hộp thím rồi ạ

nhockonnb1234

Reaction score
0
kidhv1412 said:
Drop ebay thì trước tiên cần 1 cái thẻ visa trước đi, vốn m` bỏ gần 2 củ để thanh toán tiền hàng trước, khuyên m` mới chơi thì drop từ amz qua nhé, đừng drop ali lâu vcl ra rủi ro nhiều lắm, lên mấy trang kiếm code khuyến mãi về đăng ăn chênh lệch cho cao. Làm đc hay không còn do cố gắng và phúc phần của mỗi người nữa. Hết :sogood::sogood:
Thằng Amz lúc ship hàng tới người ta biết ngay vì kiện hàng có nhãn của amz mà thím :surrender:

tunvit

Reaction score
1
Ngưng rồi, rating cũng ổn mà chất lượng kém quá, học ko học suốt ngày cả đống inbox cứ thích đốt cháy giai đoạn, hỏi toàn tool kiểu auto check acc, auto tạo acc gmail, auto cheat off
Riết nản với tụi nó drop luôn

talaai1312_ver6 said:
Yep em bên mmo4me :byebye: nhớ năm nào topic CPM thứ 2 thứ 6 hàng tuần proof về đều đều, anh em hí hửng :byebye: giờ có site thật mới ăn được, cheat ngủm củ tỏi hết trơn :sosad:

À còn cái vụ hướng dẫn code tool mmo ngưng luôn hả thím :byebye: nhờ mấy cái video của thím mà em chuyển hướng đam mê coder luôn :byebye:

[Nino]

Reaction score
0
Filippo Brunelleschi said:
Thái nào? Thái tử à?
Như tao đã nói. 1 khi nó đã mở khóa học thì nó đang cần tiền. yên tâm tao nói đéo sai đâu :sogood:. Nó đang cần ô tô mới, nhà mới chứ cái con mẹ gì.
Có mảng thu nhập thụ động lại càng cần phải đi làm những thứ khác đẻ ra tiền chứ mở khóa học nhục mặt thêm chứ cái chó gì.
Còn nó mở khóa học nó dạy cái gì biết không? Dạy FBA Private Label. Nhưng thực chất món này khoai chết mẹ. Có cái con kặc mà học theo nó làm được ấy :look_down:. Và trên hết, nó cũng đi lấy khóa học của nước ngoài về Việt hóa lại dạy cho bọn ngu :look_down:. Khóa này gốc là khóa ASM - Amazing Selling Machine. Và tao đảm bảo 100 thằng học xong khóa này đếu được 1 thằng làm nổi 1k$/tháng. Bọn nó toàn chỉ cho bọn mày đường khó nhất, dài nhất để làm nản bọn mày thôi :look_down:.
Bọn nó pro thật đấy, nhưng cũng chỉ là lũ giẻ rách bán tư cách, bán liêm sỉ thôi :look_down:.
Gần đây có 1 con chó tên là Trần Thống trong group CPH bị bóc phốt bán áo chạy ads facebook lợi dụng sự kiện đau thương, giết chóc, chết ngừoi, thiên tai để chạy ads bán áo kêu gọi donate để lừa thiên hạ, bị cộng đồng quốc tế và trong nước chửi như chó khiến facebook không support agency VN nữa, VN đã nhục như chó nay còn thua cả con súc vật vì lũ chó má này. Bọn nhân cách giẻ rách có đắp tiền tỷ lên ngừoi cũng đếu tăng lên giá trị được tí nào. :sogood:.
P/S: Làm con kặc gì có cái gọi là "thu nhập thụ động", địt mẹ nghe mấy thằng lol chó đẻ mở khóa học xạo lol. Đến giám đốc việc giao hết cho nhân viên cũng phải theo dõi sổ sách hàng tuần, hàng tháng không thì nhân viên nó ăn gian chết mẹ ra mà đếu biết lỗ ở đâu. MMO có cái con kặc mà profit lên tới 1k/ngày mà có chuyện lại đếu làm gì. Mày có giao việc cho nhân viên thì cũng phải note tasklist, cũng theo dõi báo cáo, chứ có cái con kặc có chuyện ở không mà tiền chui vào túi :look_down:. FBA mà đếu theo dõi nhân viên, đơn hàng chặt chẽ có mà bị nhân viên nó thụt ASIN, phá banh vốn như thằng lồn Hồ Khắc Phú để đến nỗi lỗ sấp mặt lồn, phải trét xi măng vào mặt mở khóa học kiếm thêm vốn :look_down:. "Thu nhập thụ động" thật sự là mày có BĐS cho thuê, tới tháng lấy tiền. Đếu phải làm gì. Chứ ba cái lồn MMO thằng nào thằng nấy vắt óc lên suy nghĩ cách làm sao để tạo phễu lùa gà, làm sao để lên hàng cấm mà đếu chết acc, làm sao để ra sale, làm sao để bọn nhân viên đĩ điếm đếu phản mình. Có cái kẹc mà có chuyện đếu làm gì ấy. :look_down:
Bác này nói tuy phũ nhưng mà đúng