TieuHacMoc

Reaction score
0
frozeblade2579 said:
Em 20 tuổi cao 1m71 nhưng suốt ngày cứ thấy tự ti về chiều cao của mình.Mua cả đống sữa canxi với thuốc tăng chiều cao về uống, kéo xà bơi lội quá trời phơi nắng người đen xì mà mãi ko cao lên được.Ai kêu bê đồ nặng là mình từ chối vì sợ lùn, nhìn mấy đứa cao 1m8 mà ghen tị quá đâm ra ghét tụi nó.Có thích nhỏ kia mà nó cũng cao xem xem mình, nói chuyện với nó thì nó kêu thích người cao hơn nó cái đầu:sosad:.Chán nản và bất lực với chiều cao của mình quá các thím à.
:sexy: Thôi đầu bạn nghĩ đến thế thôi thì tán làm gì :sexy:

startale_77

Reaction score
1
Ko bao giờ là đủ, mình 1m83 mà ra đường lâu thiệt lâu thấy có người cao hơn là thấy khó chịu, ko thoải mái :|. Dù bạn bè người thân toàn kêu mình cây sào nhưng thấy giới trẻ giờ cao trên 1m8 là quá bthg (mình sn 90, cũng già rồi).

Lâu lâu đi tiệc hay họp nhóm bạn bè lại cứ bị thích mang giày độn, cao thêm được 3-4cm chưa tính phần đế giày cũng tầm 3-4cm :D

vipauga11

Reaction score
0
Bản thân 1m84 vẫn chưa thấy cao :chaymau: nói thật mấy bác m73 trơ xuống nhìn vẫn hơi “lùn” :sogood: m86 trở lên mới thấy cao rõ cmn rệt :canny: ý kiến e mấy bác từ từ gạch ạ :ah:

Được gửi từ iPhone 6 - vozForums
[/vậy m77 trở lên thì có ổn không ông ?