Có ai 29 tuổi chưa có gấu đi làm cảm thấy trống rỗng như tôi không?

iamstven

Reaction score
0
chuoichien1102 said:
Quan trọng là gái thím ngon chứ :look:down:
Ngon có bình thường có nhưng sạch bác ạ, chứ khẩu vị em ko mặn mà, chủ yếu em tán tỉnh chuyện trò là nhiều, chứ yêu thì có một thôi ạ :byebye:

via vozForums for iPhone

Sisy18

Reaction score
0
DaiSuThichAnMan said:
Khi tính toán mục tiêu cuộc đời tôi éo tính gấu hay vợ vào, mà đhs lại va vào con ngan già, nát cả 1 đời trai :aboom:

Sent from Samsung SM-N960U using vozFApp
Vợ bác mà có nick voz nó lại vả cho ko trượt phát nào :D

via vozForums for iPhone

estraha

Reaction score
0
Chắc mình bằng tuổi thớt, và cũng ko có ny.

Nhiều lúc cũng nghĩ suốt ngày tháng đi làm, chăm chỉ như con ong, tạo dựng nhà cửa, nhưng mà kiếm tiền ra rồi thì để làm gì. Phuj giúp, phụng dưỡng mẹ thì cũng chỉ một thời gian thôi.

Có thể mình hơn đc một vài anh em trong thớt này về mặt cv, tài chính. Tuy ko dư tỉ này tỉ kia, ko lương khủng hằng tháng, nhưng về cs hằng ngày thì cũng ko thiếu thốn gì.

Khu phố mình sống tuy ko nhà cao cửa rộng, nhưng ko chật hẹp mà lại thoáng đãng, yên tĩnh thanh bình, làm cho ng ta có cảm giác bị già đi.

Đi làm về coi phim thì thôi. Đôi lúc lại ngồi nghĩ ko biết khi nào mình gặp đc một ng tâm đầu ý hợp, chịu thương chịu khó. Nếu gặp rồi thì mình có can đảm mở miệng làm quen ko? Nói chung thỉnh thoảng cũng hơi tâm trạng.

Có được cái tự do thoải mái đi chơi với bạn bè đồng nghiệp thì thiếu đi cảm giác gia đình và ko có mấy đứa con.

Nhưng mà nghĩ nhiều rồi cũng ko biết trả lời ntn nên thôi cứ kệ vậy đã.

Sent from my iPhone using https://itunes.apple.com/us/app/vozforums/id531290212?ls=1

(((Y)))

Reaction score
0
DaiSuThichAnMan said:
Khi tính toán mục tiêu cuộc đời tôi éo tính gấu hay vợ vào, mà đhs lại va vào con ngan già, nát cả 1 đời trai :aboom:

Sent from Samsung SM-N960U using vozFApp
Cười vl ông này :lol:

Diamond1414

Reaction score
0
changtraidantoc said:
Có thể chưa trải qua tình yêu và hôn nhân như fen nên cũng chưa có được kinh nghiệm gì cả, nhưng nếu lập gia đình được thì em sẽ trân trọng nhưng gì mình đang có, nói ra điều này thì có lẽ em còn thấy xấu hổ hơn là cô gái ko trinh tiết, mình vẫn còn zin fen à :pudency:
có lẽ thím là ng hướng nội, chỉ đi làm về rồi với cái máy tính

thím nên ra ngoài nhiều hơn, đi du lịch, tham gia các tổ chức thiện nguyên hoặc cái gì thím thích - cứ mở lòng nhân duyên nó tự đến

Tvudrii

Reaction score
0
Kiếm tiền nhiều gấu tự mò đến ý mà :look_down:

Radamel.Falcao

Reaction score
0
vì bro chưa tìm được đến chân nguyên của hạnh phúc
khi bro tìm được rồi, thì bro sẽ hiểu câu nói nghe ngu nhưng rất đúng : gái gú là phù du

lostodyssey1005

Reaction score
0
Tuổi 30 thì t đang khủng hoảng về thăng tiến, về công vc, làm mà k dc ghi nhận, vừa xin chuyển bộ phận xem có khá khẩm k, nhìn bạn bè kiếm ra nhiều tiền mà hoang mang quá :s

Net.Dep

Reaction score
0
Diamond1414 said:
không nói thật đó

trừ khi fen gặp ng phụ nữ của đời mình và ng đó cũng vậy thì vui
chứ chỉ đơn giản ta gặp nhau trong lúc cả 2 cùng cô đơn, hoặc đến tuổi phải lập gia đình - nó bình thường thôi - có cũng dc mà không có cũng dc

đa số các gia đình sống với nhau sau hôn nhân là vĩ nghĩa vụ, trách nhiệm với thế hệ f1 chứ ko phải vì yêu thương người kia nữa
Bởi vậy nên đàn ông nên lấy người phụ nữ mình yêu, ko thì về nhanh chán lại càng cảm giác trống rỗng hơn. Kiếm em nào biết quan tâm lo lắng cho mình ấy, thế về nhà mới có không khí của gia đình.