chuyện xấu nhất vozer làm nơi công cộng

Zcoins

Reaction score
2
hôm bị đầy hơi quá đéo chịu nổi mà thang máy công ty càng lên càng đông.mình đã đứng nép sát vịn vào lan can rồi cố kìm hãm,đến tầng của mình đành cố bước chân ra thì bước 1 cái bủm 1 cái,nhục nhục đéo tả.ko dám quay đầu lại

hihikeke2000

Reaction score
0
teemo said:
Lén nhét cu vào khe đít hết em xinh này đến em xinh khác khi chen lấn xem pháo hoa, bắn vào phía trong váy 1 em mặc váy ngắn :shame:

Sent from device was installed Animal law using vozFApp
Ông này giống mình nè nhưng sao bắn hết dc vào váy vậy bác :stick::stick:

MrJET

Reaction score
0
Đang đi trên xe bus bụng đầy hơi quá canh đúng đến điểm xuống, đi ra cửa thả một quả rắm vô thanh rồi lạnh lùng đi xuống

CROWN102

Reaction score
0
2 vợ chồng ra hàng tư ngắm trăng

Phát hiện ông hàng xóm rình

Thế là vợ tụt quần mình ra buscu

neokuteo

Reaction score
0
hihikeke2000 said:
đi cạ k* vào đít con gái ở chỗ đông người , sướng thôi rồi
Dm, bệnh hoạn vl :eek:ps:. Tôi thì vô tình bị gái cạ lúc đi thang máy đông người, nó đang đứng trước tôi thì thằng bỏ mẹ kia lùi lại nhường cho ng khác vào nó phải lùi lại 1 phát đưa ngay khe mông dưới vào hàng mình, cảm giác lúc đó vừa bất ngờ vừa sợ sợ, mà thấy nó để im nên cứ đứng giả lơ , ngại vcl, mấy hôm sau đang ngồi tự nhiên thấy nó mua cho ly trà sữa để đó xong ko nói gì chỉ cười cười :)
Gửi từ HTTP 503 bằng vozFApp

tuan123

Reaction score
0
móc cua cho con ex rên từng nhịp trong rạp chiếu phim xD

chipkaka76

Reaction score
0
Có xxx lần gì đấy xxx với bồ cũ ngay tại văn phòng cty khi cả văn phòng đi công trình, còn mỗi mình với nhỏ ở lại.
vừa sợ vừa kích thích. Roi thi thoảng phải ở lại cty ot rồi ngủ lại luôn mình lại len lén móc cua, tavet ẻm

via vozForums for iPhone