[Chuyên viên xăng dầu] Giải đáp các thắc mắc

hungodd94

Reaction score
0
Tiện đây các bác cho em hỏi là ở hà nội thì có cây xăng nào đổ a95 chuẩn được không với, chứ có lần em đổ 1 cây xăng quân đội ở đầu đường hào nam mà đi chết máy mấy lần, mất niềm tin quá :sosad:

Frankensteins

Reaction score
0
Sobjk said:
15h chứ thím.tầm 14h40 45 có mail bên kinh doanh về,lúc đó lại lọ mọ in giá,cân đối nhập xuất tồn các kiểu.còn vụ tăng giảm mấy cây tư nhân nó đánh hơi nhanh lắm.méo hiểu chúng nó lấy nguồn đâu.sắp tới chu kì đổi giá mà tụi cây tư nhân báo hàng liên tục là hiểu lên giá và ngược lại.Vụ "hóa đơn" confirm có nhé.Thêm mấy khoảng linh tinh của mấy chú công trình ăn ra nữa :byebye:

Gửi từ Samsung SM-G532G bằng vozFApp
à em nhầm 14h là bàn giao ca . 15h mới thay đổi giá . cuối tháng chốt công nợ in biên bản đối chiếu với đòi nợ nhiều quá lú cmnr :go:

Frankensteins

Reaction score
0
Sobjk said:
15h chứ thím.tầm 14h40 45 có mail bên kinh doanh về,lúc đó lại lọ mọ in giá,cân đối nhập xuất tồn các kiểu.còn vụ tăng giảm mấy cây tư nhân nó đánh hơi nhanh lắm.méo hiểu chúng nó lấy nguồn đâu.sắp tới chu kì đổi giá mà tụi cây tư nhân báo hàng liên tục là hiểu lên giá và ngược lại.Vụ "hóa đơn" confirm có nhé.Thêm mấy khoảng linh tinh của mấy chú công trình ăn ra nữa :byebye:

à em nhầm 14h là bàn giao ca . 15h mới thay đổi giá . cuối tháng chốt công nợ in biên bản đối chiếu với đòi nợ nhiều quá lú cmnr :go:

Frankensteins

Reaction score
0
ducthiep8 said:
chỗ thím hđ DO tính bao nhiêu % thế
có sản lượng thừa mà bán hóa đơn đã mừng . cho em có tháng âm dầu tính theo khối . buốt hết cả ruột :lol:

Sobjk

Reaction score
0
Frankensteins said:
CHT phải có vốn mới chơi đc.toàn phải cho đổ nợ rồi kết toán cuối tháng.rồi phải lo đi thu hồi nợ.Mấy cây lâu năm thì đỡ hơn chứ mấy ông mới lên thì cứ gọi là chạy cả ngày méo hết việc lặt vặt :gach:

Sobjk

Reaction score
0
Frankensteins said:
có sản lượng thừa mà bán hóa đơn đã mừng . cho em có tháng âm dầu tính theo khối . buốt hết cả ruột :lol:
thì bơm lên r lại đổ bể :shame:

galaktizkox

Reaction score
0
Sobjk said:
cái này e k nói đc thím ơi.thím cũng petro à.cây 1 2 hay 19 thế :sexy:
Người dùng thôi, bị đổ láo ở cây mã vòng 1 lần :shame:
Sent using vozFApp

vozer9999_ver2.0

Reaction score
1
Tiện chia sẻ với các thím tí
Mình bán xăng từ thời 2015 nhớ Tết năm đấy xăng rẻ vkl sau mấy năm 2x k/l.
Mình nhớ là DO 15.170 - A92 15.670.:adore:
Cây xăng mình làm là cây xăng tư nhân.
Tháng bán khoảng 60 khối cả xăng cả dầu.
Hồi đấy bán HĐ là xăng thì 500đ/l, DO thì 2000đ/l
Nói chung HĐ Dầu thì ko tháng nào thừa đâu. bán hết
Nhưng cũng phải chiết khấu lại cho những ông mua nhiều ko lấy HĐ 700đ/l đó, ko đc ăn cả 2k/l đâu.
HĐ Xăng thì may ra có mấy ông lái xe vào mua lấy phí công tác phí thôi:look_down: còn đâu phải xuất HĐ (bán lẻ ko lấy HĐ) hết.
Xăng, dầu ngoài Petro ra thì thằng nào cũng có nhập lậu, nhất là mấy thằng Quân đội, cây xăng hồi đáy mình làm hay lấy hàng ở Đình Vũ, giá bọn Petro bao h cũng đắt hơn tầm 200đ/l.
Còn mình bán chính thức cũng đéo biết ăn gian kiểu j luôn. Gặp khách dễ tính thì cũng thừa đc 20k/ka (lẻ mấy trăm ko cần đủ ấy).
Xăng dầu lên thì đại lý có trách nhiệm báo cho Cây xăng, nói chung ko bao h bị thiệt do lên xuống giá đc.
Năm đấy ra Tết xăng lên 2k/l GĐ mình ăn đc 20 khối, 40 củ easy:dreaming:
Nhưng mà lo lót cho mấy thằng CAX, PCCC, kiểm định cũng mệt vl:stick: 1127442

Sobjk

Reaction score
0
galaktizkox said:
Người dùng thôi, bị đổ láo ở cây mã vòng 1 lần :shame:
Sent using vozFApp
cây số 2 thì khủng khỏi bàn.8 9h tối có khi còn vòng trong vòng ngoài.Lính nào mới về mà đc cho về đó thực tập thì sml.Ở cây số 2 có vụ nhìn xe đổ nhé.mấy xe trung quốc có thanh chắn ngang ở bình xăng nv lười đổ lắm.Cứ quắt mấy tay ga hay oto cho nhanh :gach: