Chuyên viên QHKH hay Kiểm tra kiểm soát nội bộ

mr3x

Reaction score
0
Mình nghĩ là làm QHKH thì vẫn ngon hơn, có cơ hội apply sang RM của các bank nước ngoài, lương 1 năm ko dưới 1 tỉ

Nhaemcotivi

Reaction score
0
Trước nghe 1 bạn bên Vietcombank hội sở, thu nhập 1 năm toàn 450 củ chia sẻ là VCb là 1 ngân hàng ước mơ với cái banker, tuy nhiên nó đẹp với người tàng tàng vì vcb nó k cho deal lương và cũng khó thăng tiến, bạn đó cũng bảo là đã sang ngân hàng khác dù lương thấp hơn. Bạn nói vậy cũng là người có kinh nghiệm nên cũng cần suy nghĩ xem sao

Tet Nguyen Dan

Reaction score
0
Nill_Jazz_List said:
Các bác làm bank thu nhập ghê vậy :sosad:
Gửi từ Samsung SM-N950F bằng vozFApp
Số ít và bank top thôi bạn, bỏ công sức tiền bạc ra tạo mối quan hệ, sếp thương và chiêu trò nữa mới đc như thế, bục cả mặt ra đó....

JB269

Reaction score
0
Tet Nguyen Dan said:
Số ít và bank top thôi bạn, bỏ công sức tiền bạc ra tạo mối quan hệ, sếp thương và chiêu trò nữa mới đc như thế, bục cả mặt ra đó....
Đúng rồi đó thím, có thể lúc apply vào là đúng năng lực nhưng vào rồi thì phải lắm chiêu trò lắm nếu ko thì sẽ tàn tàn suốt đời. Trừ khi có mối quan hệ thật lớn.

Nill_Jazz_List

Reaction score
0
Tet Nguyen Dan said:
Làm gì thì cũng phải bỏ công sức mà bác, em tai nghe mắt thấy những vấn đề đen mà bank có nhiều, kbiet có phải bank nào cũng thế k nhỉ

JB269

Reaction score
0
Nill_Jazz_List said:
Làm gì thì cũng phải bỏ công sức mà bác, em tai nghe mắt thấy những vấn đề đen mà bank có nhiều, kbiet có phải bank nào cũng thế k nhỉ

Mỗi bank mỗi cảnh bác ạ, như Vietin, VCB và BIDV thì nó khá giống nhau còn những NHCP nhỏ hơn thì lại khác nữa, với tuỳ lãnh đạo mỗi chi nhánh nữa thím.

Nill_Jazz_List

Reaction score
0
JB269 said:
Mỗi bank mỗi cảnh bác ạ, như Vietin, VCB và BIDV thì nó khá giống nhau còn những NHCP nhỏ hơn thì lại khác nữa, với tuỳ lãnh đạo mỗi chi nhánh nữa thím.
Quay lại vấn đề chính thì em thấy ko nên đi trong thời điểm này. Chỉ vì tiền mà mất đi cơ hội thăng tiến tích lũy sau một thời gian dài như vậy thì thực sự không đáng. Bác làm gì còn cái 6 năm nữa mà dùng lại đâu