Chuyên viên QHKH hay Kiểm tra kiểm soát nội bộ

Robb_Stark

Reaction score
0
Để mà so sánh thì cũng khó nhé bác

KS nội bộ thì là nội bộ thôi - gần như kiểm soát tác nghiệp, rủi ro..

còn bác đang làm KHDN ở vietin thì cũng là kinh doanh, cũng tạo dựng quan hệ ngoài dc nhiều...

Sang VCB thì thu nhập cao hơn nhưng bù lại vị trí này ko làm bác mở mang quan hệ ngoài đâu, mình đang làm QHKH của BIDV và dc chọn thì mình vẫn thích làm kinh doanh hơn, mở mang quan hệ hơn.

Chưa kể 1,2 năm nữa bác dc cất nhắc thì cũng đáng xem xét, nhắc lại là phúc lợi VCB vãn đang hàng top, có xu hướng bỏ xa các bank khác nhưng mà vietin đang tái cơ cấu, dần dà cũng ổn thôi, quy mô thì vietin cũng chả kém, có phần hơn vcb
)

suy nghĩ kĩ nhé bác, theo mình nên ở lại phấn đấu tiếp

dtkt12

Reaction score
0
Em cũng ctg đây. Kv8. Qhkh cá nhân 6.2. Thu nhập cả năm tầm 260tr. Linh tinh bảo hiểm công chứng hoa hồng chắc đc gần 300. Pgd cách cn 30km. Sáng đi tối về. K biết thớt cn nào Bên em ktksnb cũng hay lên. Cn chất lượng td tốt thì còn đỡ. Còn bia rượu tiếp nhau đc. Chứ cn chất lượng td thấp lại có quan hệ với trên nữa thì cũng đau đầu đấy. Mà ktksnb e thấy đi nhiều lắm. Đợt này có biến nhiều lại thay cả dây trên với đang quá độ nữa đi khiếp luôn

JB269

Reaction score
0
chanyeol said:
bác thớt lương /năm là lương gross hay net vậy? và đã tính thưởng trong đó chưa bác ơi :adore:
Mình đang nói tổng thu nhập nhé bạn.