[Chuyện thật] Đừng để con ciu làm mù con mắt ae ạ

Kenlike

Reaction score
0
Gõ 1200 chữ rồi, định chửi nữa nhưng thấy thừa lại thồi :D

lan_dau_vao_voz

Reaction score
0
wildworld said:
:byebye: đổ đốn gì đâu thím ei :adore: t tự thấy t ngoan hiền chán so với tiêu chuẩn vozer nam và “hơi không ngoan” theo tiêu chuẩn kép của các thanh niên thôi :)

:surrender: t ko có khái niệm lắm về tầm quan trọng của hộ khẩu :surrender: Hỏi ngu phát chứ hộ khẩu HCM/HN thì có gì xịn vại? :pudency: Nhà t tỉnh lẻ, t ở trọ một mình ở HCMC, nhưng hình như tên t chung sổ hộ khẩu với chị t với mấy đứa cháu ở đây luôn :eek:ps:

via vozForums for iPhone
Em ơi dọn qua ở với anh đi :shame::shame::shame:

Gửi từ Samsung SM-G920F bằng vozFApp

MUforever

Reaction score
0
Đại bàng said:
Vâng, đó chính là cái mấu chốt của post của e.

Thím bảo ngày xưa thím cùng vợ vượt khó, nhưng đấy là có tình yêu. Ngày xưa e với nyc vì lệch tuổi nhau quá (nyc hơn tuổi), mà e với ny cũng bỏ nhà ra ở riêng, tự nuôi nhau, sau chính ny e bỏ e đi lấy chồng. Từ ấy về sau cũng nhiều năm ko có lại cảm giác yêu đương thật lòng với ai, nếu như thím khuyên đợi đến lúc có cảm xúc yêu mới tìm hiểu và triển khai chắc e chết già mất. Đây thì vừa thiếu tình cảm vừa chán gia cảnh và văn hóa, chưa biết sau này có yêu thương được em nó ko, nhưng giờ để bảo phát triển tình cảm để xốc tinh thần vượt núi trước mặt là đang thấy oải rồi.

Hai ngày hnay đang chạy đôn chạy đáo lo đám cưới thím ạ, k có thời gian online mấy.

Cũng có công việc, có lương độ 1x (x < 4), nhưng làm ra bn tiêu hết bấy nhiêu. Chán chán là nghỉ làm đi chơi, du lịch, tính tình bừa bộn, ko có ý thức lo cho gia đình, cơm nước chỉ ăn ngoài, ko nấu cơm nhà. Đang hy vọng mấy cái ấy dạy được.
thà là lấy muộn, thậm chí ko lấy, còn hơn lấy nhầm người. Nhớ lấy câu đó để mà có lần sau, à mà làm gì còn lần sau
Khách quan mà nói thì cậu đã rúc vào 1 mối khá là tệ, gia cảnh tệ, bản thân vợ tương lai tính nết cũng tệ trong khi với gia cảnh, có lẽ là cả công việc, học thức thì cậu hoàn toàn có thể có những mối tốt hơn, kể cả khi cậu 40t. Đúng là chơi gì cũng ngu, chỉ có chơi ngu là giỏi

lailif

Reaction score
0
Đại bàng said:
Vâng, đó chính là cái mấu chốt của post của e.

Thím bảo ngày xưa thím cùng vợ vượt khó, nhưng đấy là có tình yêu. Ngày xưa e với nyc vì lệch tuổi nhau quá (nyc hơn tuổi), mà e với ny cũng bỏ nhà ra ở riêng, tự nuôi nhau, sau chính ny e bỏ e đi lấy chồng. Từ ấy về sau cũng nhiều năm ko có lại cảm giác yêu đương thật lòng với ai, nếu như thím khuyên đợi đến lúc có cảm xúc yêu mới tìm hiểu và triển khai chắc e chết già mất. Đây thì vừa thiếu tình cảm vừa chán gia cảnh và văn hóa, chưa biết sau này có yêu thương được em nó ko, nhưng giờ để bảo phát triển tình cảm để xốc tinh thần vượt núi trước mặt là đang thấy oải rồi.

Hai ngày hnay đang chạy đôn chạy đáo lo đám cưới thím ạ, k có thời gian online mấy.

Cũng có công việc, có lương độ 1x (x < 4), nhưng làm ra bn tiêu hết bấy nhiêu. Chán chán là nghỉ làm đi chơi, du lịch, tính tình bừa bộn, ko có ý thức lo cho gia đình, cơm nước chỉ ăn ngoài, ko nấu cơm nhà. Đang hy vọng mấy cái ấy dạy được.
Tính tình bừa bộn không chịu nấu ăn khó dạy bm :sweat:

hunter800

Reaction score
0
Đại bàng said:
Chúc ông thớt may mắn! :sweat:

devilbat4202

Reaction score
0
MUforever said:
thà là lấy muộn, thậm chí ko lấy, còn hơn lấy nhầm người. Nhớ lấy câu đó để mà có lần sau, à mà làm gì còn lần sau
Khách quan mà nói thì cậu đã rúc vào 1 mối khá là tệ, gia cảnh tệ, bản thân vợ tương lai tính nết cũng tệ trong khi với gia cảnh, có lẽ là cả công việc, học thức thì cậu hoàn toàn có thể có những mối tốt hơn, kể cả khi cậu 40t. Đúng là chơi gì cũng ngu, chỉ có chơi ngu là giỏi
Về không hợp hay xích mích, ko cũng suy nghĩ cũng nhanh toang.
Vote hoãn cưới.

real_spamer9x

Reaction score
0
Kenlike said:
Gõ 1200 chữ rồi, định chửi nữa nhưng thấy thừa lại thồi :D
Chửi mạnh nữa đi ô ei, gõ lại 2400 chữ nữa nào :rofl:

hanme1

Reaction score
0
Haiz. Cố lên bạn cùng tuổi. May thì gặp dc con vk hiểu chuyện, lấy nhau rồi nó mới lòi cái tính khốn nạn ra mới khổ đời

via vozForums for iPhone

Lokavidu2

Reaction score
0
biglaps said:
95% hôn nhân hạnh phúc do tình dục quyết định thì thôi đừng nói đến tình yêu fen à, đấy chỉ là hình thức duy trì nòi giống hợp pháp thôi, vợ chồng mà như thế thì thua cả cặp đôi chim bồ câu nhé.
Vợ anh mà bị bệnh về đường sinh dục không thể quan hệ được nữa chắc anh cũng bỏ vợ hả, tình yêu của fen chỉ có vậy thôi sao :surrender:
Không có ý dè bỉu hay mạt sát gì nhé, nhưng theo mình đoán, bạn chắc chắn còn rất trẻ, nhiều lắm thì cũng cỡ 22-24 tuổi. Ở cái tuổi này thì mọi thứ vẫn màu hồng theo 1 cách nào đó. Nhưng thực tế thì nó phũ phàng, xã hội chỉ vậy thôi bạn ạ. Tình yêu tình đương gì không biết, nhưng nói trắng toét ra, hầu hết các vụ ly hôn, dắt nhau ra tòa, nguyên nhân xâu xa do tình dục hết. Không tin thì ib, rồi mình quăng cho cái contact, lúc nào rảnh mình dẫn đi làm khảo sát. Gặp gỡ nói chuyện với những người sắp ly hôn xem sao?

biglaps said:
Thử ra mấy quán trà đá kể lể tôi thích chịch nhân trần làm con gái người ta có bầu nhưng không thích cưới xem kết quả thế nào, đừng nghĩ ai não cũng toàn tình dục như fen :shame:
Trình độ nói chuyện của vozer càng lúc càng như cỗ máy thời gian thế này :surrender: thanh niên online mà nói chuyện như trẻ con mẫu giáo. Tôi không cần ai đánh giá tốt về mình, nhưng cũng đâu có nhu cầu đi bô bô cho nó ghét?

Ashes2 said:
Bạn ơi cần có miệng đời rao giảng đạo đức để duy trì chuẩn mực xã hội nhất định.
Vấn đề của thằng thớt là nó đến thấy nhà con kia nghèo nát nên nó khinh và muốn chạy làng. Khéo đến thấy đại gia đất Hải Dương lại lên đây khoe vô tình đc cái chạn to rồi :beauty:
Nó là thằng hèn và ngu vì không chịu tìm hiểu kỹ về đời tư và gia đinh mà cứ chơi nhân trần xuất trong :look_down:
Chuẩn mực đạo đức và xã hội nào không cho quan hệ tình dục vậy? :surrender: Chạn to hay nhỏ thì không biết, nhưng chửi nó hèn và ngu vì nó không tìm hiểu kỹ mà nhân trần với xuất trong thì hơi buồn cười. Nếu giả sử nhé, địa vị là ông đi. Trước khi người yêu ông cho ông quan hệ, nó bắt ông phải dẫn về nhà, tìm hiểu ngọn ngành gia đình, hoàn cảnh các thứ. Xong thấy ông không có gì, nó bảo ông nghỉ mẹ đi. Lúc đấy có bị chửi là thực dụng không?
Chuẩn mực đạo đức của xã hội là cái kiểu lưỡi trăm xương tỷ đường lắt léo, thích thì khen, không thích thì bới thối ra chửi.
Ở đây, tôi thấy rõ ràng có 1 cơ số các thanh niên đéo tán được gái nên acay. Trâu buộc ghét trâu ăn rồi rao rảng đạo đức cho sướng cái mồm, rồi thủ dâm tinh thần là mình thượng đẳng, chứ chả có nhằm mục đích duy trì cái con mẹ gì cả.

mrbombay said:
Cái loại tinh trùng thượng não như anh, trong đầu lúc nào cũng địt với đéo, chăn rau, FWB tới mức phải bỏ 1 đứa con thì sớm muộn gì cũng có lúc liệt dương, đứt chim rồi bị con vợ nó cắm sừng lên đầu thôi. Hay ho gì mà khoe với chả khuyên trên này.
Tốt thôi :v trước đấy mình cũng bị nyc cắm mả sừng rồi nên chắc cũng bớt nghiệp :chaymau: Nhưng không sao, tranh luận không nổi rồi chửi bới với nguyền rủa thì vợ chồng bạn dù có hạnh phúc thì IQ của con bạn cũng chỉ ngang ngang nhuyễn thể :sad:

bienkt said:

thế ko xài áo mưa ah

Sent from Samsung SM-G960U using vozFApp
Có, thế mới bảo là tai nạn.

ctfore said:
Hồi trẻ mình cũng từng như ông này. Sau việc đó, em ấy vẫn thương mình thêm 1 thời gian rồi đến cuối cùng em ấy chọn rời xa mình mãi mãi.
Mình đã ân hận đến bây giờ và không dám chơi bừa bãi nữa.
Nói thì nhiều thằng ghen ăn tức ở lại bảo mình lý do lý trấu. Nhưng vozer thì chắc không cần phải bàn về độ tọc mạch. Cứ vào tìm lại mấy Thread cũ mình lập từ lâu, mình đã có 1 thời gian rất dài trải qua 1 câu chuyện tình cảm rất đau, đại loại là cứ tha thứ rồi lại bị cắm sừng. Mà mất rất lâu sau chuyện đó, mình mới bình tâm được phần nào. Sau này, gần như là mình hoàn toàn khép lòng lại, không muốn sâu đậm với ai, kiểu sợ bị đau lần nữa ấy. Thế nên là sa vào cái giai đoạn chả yêu đương khỉ gì, gật đầu là đưa nhau lên giường, hợp nhau thì tiếp tục, không hợp thì vài lần rồi thôi. Nhưng sau vụ mình kể, cũng đã hơn 1 năm rồi, từ đó không lằng nhằng với bất kỳ em nào nữa cả

nicktrongsang

Reaction score
0
đúng là người tính k bằng trời tính. Nhà ngoại mà thế sau này lại tốn tiền thôi, thỉnh thoảng kiểu gì chả phải cho ob 1 ít để tiêu, cháu thì 90% nhà nội trông rồi. Nhà cửa ẩm thấp sau này bế con về ngoại cũng hãi, trẻ con nó dễ ốm
Chắc ông thớt ít xếp hình ăn chơi nên dính bẫy :))