[Chuyện thật] Đừng để con ciu làm mù con mắt ae ạ

ho@ngh@i

Reaction score
0
Nói khí không phải chứ bạn share mối SG lại cho mình vs, mình mai mối cho thằng bạn :sexy:

L A S T M E N

Reaction score
0
ho@ngh@i said:
Nói khí không phải chứ bạn share mối SG lại cho mình vs, mình mai mối cho thằng bạn :sexy:
ko có thằng bạn nào ở đây cả

viethq1989

Reaction score
0
nghiệp đéo gì ngu thì bị lừa vào tròng chứ nghiệp gì.Em kia sau bao tháng ngày ăn chơi cả trăm thằng nhân trần đút vào cả rổ *inh cuối đời muốn lừa thằng ngoan ngoãn hiền lành để cưới.Loại gái này còn bẩn hơn hàng ít nhất hàng còn khái niệm dùng bao còn gái này thì thằng nào nhân trần chắc cũng được.Nói dở chứ chắc gì là con thằng chủ thớt hay nó bắt đổ vỏ.Nhà ở quê lại nghèo không có công việc ổn định lại thích ăn chơi loại gái này thì ae biết thừa nó như nào rồi đấy.Còn chủ thớt thấy mình bao dung chịu được thì cứ cưới nhưng phải xác định đúng con của mình.Nói thật ông với nó là bạn tình FWB chứ yêu đương cc gì tôi chưa thấy thằng nào ngu đến mức cưới FWB cả

tonghuuhiep4

Reaction score
0
Ủa rồi sao, đéo hiểu, chơi nó có bầu thì cưới đi, còn chê bố mẹ nó thì bỏ đi
Lăn tăn cái gì

NgayCuoiNam2013

Reaction score
0
Câu chuyện của bạn quá bịnhf thường nhưng cách hành văn và dẫm dắt của bạn như cái lon vậy.
Đã dốt văn trình bày ngắn và đi vào ý chính đi. Hoặc ít ra thêm vài emo cho dễ đọc. Cái dm
chơi con mhaf người ta có bầu rồi còn than thở gia cảnh người ta. Tại sao không tìm hiểu kỹ rồi hẵng chơi nhau
via vozForums for iPad

locklock123

Reaction score
0
Tóm tắt: thớt ước ao chăn rau tươi xanh sau đó kiếm một con tử tế làm vợ, nào ngờ bị rau úp sọt.
Toàn bộ những j thớt bk về rau là rất hợp trên giường, khi lên giường cả hai đều ko thích ba con sói:sogood:.
Cuối cùng hí hửng tưởng tuy bị up nhưng rau cũng ngon, đem về khoe bố mẹ, làng xóm. Ai dè về nhà nó phát hiện ko có chạn, chán.:surrender: cuối cùng ngậm đắng nuốt cay vì sĩ diện.