nedved

Reaction score
0
Hóng thấy fly tội chắc cũng không kém giáng đại nhân mấy mà ko dính dáng gì đến củi lửa nhỉ

Sent from my iPhone using vozForums

dorothy89V2

Reaction score
0
kykyky199 said:
hỏi đây ko biết có cao nhân nào biết ko
ví dụ có việc cần nhờ các bậc đại nhân vung tay làm giúp thì việc nhét tí hồng bao và trình bày thế nào ạ :byebye:
nghe nói có mấy dự án sắp vẽ ở quê, tính đầu cơ kiếm chút đỉnh :shame:
Được gửi từ iPhone 7 Plus - vozForums
Hồng bao thì chắc chắn phải có nhưng không có thái giám dẫn đường thì còn lâu mới đc vào diện kiến nhé :byebye::byebye: tiền thì thích thật nhưng các bậc đại nhân không nhận bừa như công chức xã đâu :gach::gach::gach: ví dụ muốn phò tá Trần vương thì phải qua Cả Lông dẫn mối đó :sexy::sexy:
Gửi từ Samsung SM-G930K bằng vozFApp

doafake

Reaction score
0
nedved said:
Hóng thấy fly tội chắc cũng không kém giáng đại nhân mấy mà ko dính dáng gì đến củi lửa nhỉ

Sent from my iPhone using vozForums
Tội gì tay đấy về kiến thức chuyên môn hàng top đấy không có hắn là ngày trước nợ công suýt vỡ nợ kỹ thuật. à có chăng thì bị Tuân Úc ghét thôi không biết giờ anh em đã làm lành được với nhau chưa

karry0248

Reaction score
2
doafake said:
Tội gì tay đấy về kiến thức chuyên môn hàng top đấy không có hắn là ngày trước nợ công suýt vỡ nợ kỹ thuật. à có chăng thì bị Tuân Úc ghét thôi không biết giờ anh em đã làm lành được với nhau chưa Ảnh Ảnh Ảnh
Sao nghe bảo ngày đấy do Tổng quản quốc khố bh cứu:sweat::sweat::sweat:
Gửi từ Xiaomi Redmi Note 4 bằng vozFApp

doafake

Reaction score
0
karry0248 said:
Sao nghe bảo ngày đấy do Tổng quản quốc khố bh cứu:sweat::sweat::sweat:
Gửi từ Xiaomi Redmi Note 4 bằng vozFApp
Anh em song kiếm hợp bích, nói chung trong hàng ngũ các hoàng tử thì hai anh ý đều là người có tài học hành bài bản cả. Tại lĩnh vực đấy nó cũng quan trọng, ngu thì các Cụ không cho làm đâu

Được gửi từ Nhà Hát Của Những Giấc Mơ - vozForums

Joker Reborn

Reaction score
0
doafake said:
Anh em song kiếm hợp bích, nói chung trong hàng ngũ các hoàng tử thì hai anh ý đều là người có tài học hành bài bản cả. Tại lĩnh vực đấy nó cũng quan trọng, ngu thì các Cụ không cho làm đâu

Được gửi từ Nhà Hát Của Những Giấc Mơ - vozForums
Ngày xưa tướng gia cũng từng kinh qua thì phải :shame: rồi có bác họ Thấp nghe a kute bảo là tiến sĩ giấy :shame:

doafake

Reaction score
0
Joker Reborn said:
Ngày xưa tướng gia cũng từng kinh qua thì phải :shame: rồi có bác họ Thấp nghe a kute bảo là tiến sĩ giấy :shame:
Ông Thấp tớ cũng nghe là dạng bù nhìn chứ người điều khiển đằng sau là người khác, tướng gia thì cũng giỏi thật đấy chả qua ông ý dùng cái tài của mình vào việc khác thôi. Với lại thời các bác ý đất nước còn nghèo, ngân khố có mấy đâu. Thị trường chưa có tác động của tư nhân cũng như ngoại bang nên nó cũng không loạn và phức tạp như bây giờ

dorothy89V2

Reaction score
0
atlas06 said:
Em nghĩ tiếng hán lông là vũ cả là anh
Thật không :eek:h: vậy mà tôi decode theo kiểu nói ngược :stick::stick: vậy tóm lại là Bé nhất bộ trưởng hay là mưa kim loại đây :stick::stick:
Gửi từ Samsung SM-G930K bằng vozFApp

hanoikute1

Reaction score
0
Mệt quá ko viết được .. ae Thông cảm .... có ai rảnh ra hàng bún uống rượu :)