[Chuyện đêm muộn] Mất hết động lực phải làm gì?

windsilver

Reaction score
0
Up tiếp đi bác mặc dù đọc hơi giống văn vì mình đọc giọng văn kiểu này cũng nhiều nhưng khá là hay đó thớt.

Viết dài dài rồi tổng hợp ở trang đầu đi thớt

EEdr

Reaction score
0
windsilver said:
Up tiếp đi bác mặc dù đọc hơi giống văn vì mình đọc giọng văn kiểu này cũng nhiều nhưng khá là hay đó thớt.
Viết tiếp đi bác, ngưỡng mộ mẹ bác quá.

kiuem

Reaction score
0
windsilver said:
Cảm ơn bác, nhà tôi 4 anh chị em, tôi có đem chuyện voz kể cho nhà nghe. Nhiều chuyện về mẹ quá tôi không nhớ hết, nên huy động mấy đứa trong nhà nhớ chuyện gì thì viết để lại, tôi copy và ném lên đây, không sửa.
Chuyện thi cử của mẹ ở bài vừa rồi do cậu út viết, được bác khen ủng hộ cu cậu khoái lắm.

Dich Vu Mai Tang

Reaction score
0
28/12 này là nyc lên xe hoa rồi các thím ạ. Chơi vơi chưa co gi trong tay ma ng ta đã đi lấy ck

kiuem

Reaction score
0
EEdr said:
Viết tiếp đi bác, ngưỡng mộ mẹ bác quá.
Cảm ơn bác, tôi cũng giống bác, cũng ngưỡng mộ mẹ, bé tôi không hiểu chuyện, nên thấy thế bình thường, chỉ thấy bất thường là mẹ tôi mang tiếng bác sĩ giỏi, lại toàn chữa cho nhà có tiền, thế mà mẹ lại nợ tiền nhiều vô cùng, tôi ít hỏi chuyện, chỉ hay cãi mẹ bởi mẹ áp đặt tôi nhiều thứ.

Lớn rồi mới biết mẹ nợ vì nuôi tôi và mấy đứa em. Cũng muốn sớm thành công, cho mẹ nở mày nở mặt. Ấy nhưng giờ thảm bại quá, trong lúc nhàn rỗi tôi viết chuyện về mẹ, rất vui khi được bác và mọi người đón nhận.

GoTen

Reaction score
1
Reset đi. Em bày cách chết nhanh và nhẹ nhàng cho

anan

Reaction score
2
Cái thằng 1 nó chém thành thần. Cách đây 20 năm lấy đếch gì mà thi trướng quân y dễ thế hả chú. Phải từ 18 tới 24 , nộp đơn ở huyện nó xét lý lịch xong khám sức khỏe xong xét lý lịch ok mới cho đi thi. Thi xong lại khám sức khỏe và xét lý lịch 1 lần nữa. Nữ thì chỉ có 5 10% tuyển thôi .

Một con mụ ất ơ 35 tuổi mà đòi đi thi còn đậu thủ khoa.