Stone™

Reaction score
1
manhtuan25 said:
Mấy hôm nay có tình tiết mới. Anw. E block hết r
Đã quyết đinh ở VN làm việc hay đi nước nào chưa thím.

manhtuan25

Reaction score
0
Stone™ said:
Em đang học thêm cái t.anh. r chắc thi chứng chỉ và đi úc cho rẻ thím ạ. Châu âu đắt quá. Tầm ra tết t3 t4 j đó e đi.

manhtuan25

Reaction score
0
Stone™ said:
Đại loại là hôm trc nt vs e. Xong đăng story nick phụ là ảnh nude. Kêu là cho e tiếc. :)
Xong nói ch thì kêu k quay lại đâu. Vì ng mới đẹp zai khoai to cao 1m75. Nói chung là nói rất khó nghe. Em nói thật là e vẫn thương. Nhưng e thấy e bị coi thường quá. Hoặc là cô ấy cố tình nói gắt để 2 đứa dứt khoát. Em k biết nữa các thím ạ. Nhưng nhìn chung e block liên lạc r.

Stone™

Reaction score
1
manhtuan25 said:
Đại loại là hôm trc nt vs e. Xong đăng story nick phụ là ảnh nude. Kêu là cho e tiếc. :)
Xong nói ch thì kêu k quay lại đâu. Vì ng mới đẹp zai khoai to cao 1m75. Nói chung là nói rất khó nghe. Em nói thật là e vẫn thương. Nhưng e thấy e bị coi thường quá. Hoặc là cô ấy cố tình nói gắt để 2 đứa dứt khoát. Em k biết nữa các thím ạ. Nhưng nhìn chung e block liên lạc r.
Thế block hết sạch chưa. Cũng hạn chế dùng fb luôn lại. Càng ít thấy càng tốt. Đã quyết định dứt là dứt hẳn luôn. Nhìn kiểu như nó biết vẫn thương nó nên bố thí chút tình cảm ấy. Giờ nó thả thính gì kệ nó coi như ko quan tâm. Coi như bước qua đời nhau thôi. Giờ mục tiêu duy nhất là phải thật thành đạt(nghĩa đen nhé) để xem đứa nào tiếc. Sự thành công của đàn ông thường có lý do là vì đàn bà mà. Mà điểm IL hiện tại đc cỡ bao nhiêu rồi.

manhtuan25

Reaction score
0
Stone™ said:
Thế block hết sạch chưa. Cũng hạn chế dùng fb luôn lại. Càng ít thấy càng tốt. Đã quyết định dứt là dứt hẳn luôn. Nhìn kiểu như nó biết vẫn thương nó nên bố thí chút tình cảm ấy. Giờ nó thả thính gì kệ nó coi như ko quan tâm. Coi như bước qua đời nhau thôi. Giờ mục tiêu duy nhất là phải thật thành đạt(nghĩa đen nhé) để xem đứa nào tiếc. Sự thành công của đàn ông thường có lý do là vì đàn bà mà. Mà điểm IL hiện tại đc cỡ bao nhiêu rồi.
Toeic thì e tầm 700. IL thì e chưa thi nhưng đang học để thi đây thím. Anw. E block hết fb zalo sđt r. :)

Vâng giờ kiểu mình thấy mình phải khác đi thôi. Tốt cho mình. Tốt cho gia đình. Còn lại e sẽ gạt ra khỏi đầu hết:gach:

Stone™

Reaction score
1
manhtuan25 said:
Toeic thì e tầm 700. IL thì e chưa thi nhưng đang học để thi đây thím. Anw. E block hết fb zalo sđt r. :)

Vâng giờ kiểu mình thấy mình phải khác đi thôi. Tốt cho mình. Tốt cho gia đình. Còn lại e sẽ gạt ra khỏi đầu hết:gach:
Đặt mục tiêu cụ thể đi rồi mỗi quý nhìn lại 1 lần xem mình hoàn thành đến đâu. Có tgian thì tìm hiểu thêm cô gái khác cũng là 1 lựa chọn ko tồi.
700 thì cỡ 6.0 IL. Cố lên trên 7.0 là đi đc rồi. Sang học thêm nữa tầm 6 tháng là ngon lành.
Gửi từ Sao Hỏa bằng vozFApp

Trangthuy97

Reaction score
0
Mặc dù mình rất tiếc cho chuyện tình của bạn nhưng mình cũng nghĩ là nên buông.Giờ bạn ngoài tình yêu cho cô ấy thì chả có gì trong tay cả. Cô ấy đã 1 lần đổ vỡ rồi thì hiện tại cần 1 người đủ chín chắn với kinh tế ổn chút để gửi gắm mà bạn thì chả có gì trong 2 thứ đấy cả. Việc tốt nhất bây giờ là buông thôi. Tập trung kiếm tiền đi nếu còn duyên nợ với nhau thì để tương lai trả lời.
chuẩn ạ

manhtuan25

Reaction score
0
Stone™ said:
Đặt mục tiêu cụ thể đi rồi mỗi quý nhìn lại 1 lần xem mình hoàn thành đến đâu. Có tgian thì tìm hiểu thêm cô gái khác cũng là 1 lựa chọn ko tồi.
700 thì cỡ 6.0 IL. Cố lên trên 7.0 là đi đc rồi. Sang học thêm nữa tầm 6 tháng là ngon lành.
Bọn e vừa gặp và nói chuyện thẳng thắn vs nhau cách đây nửa tiếng.

Hai đứa 2 ngả, cuộc sống và tương lai riêng biệt.

Em chắc sẽ buồn 1 thời gian nữa nhưng phải tự vực lên thôi. mình còn gia đình và các thứ khác nữa :D

Cám ơn các thím thật nhiều.

Vampire0319

Reaction score
0
manhtuan25 said:
Bọn e vừa gặp và nói chuyện thẳng thắn vs nhau cách đây nửa tiếng.

Hai đứa 2 ngả, cuộc sống và tương lai riêng biệt.

Em chắc sẽ buồn 1 thời gian nữa nhưng phải tự vực lên thôi. mình còn gia đình và các thứ khác nữa :D

Cám ơn các thím thật nhiều.
Tàu ngầm lâu nay nổi lên giao thông à nhầm giao lưu tí.Giờ thím cứ tập trung cho bản thân,sự nghiệp đi,tình cảm không có thì cũng hơi buồn tí nhưng không chết,không có tiền và sự nghiệp thì mới chết thật thím à.Thân ái và quyết thắng nhé thím :byebye:

manhtuan25

Reaction score
0
haizz, các bác ở đây có tin vào chuyện tâm linh không?

Nói thật là cô ấy ngày xưa từng có 1 bé nhưng vì gia đình ck cũ k đồng ý nên k giữ lại được.

Sau này bé vẫn theo cô ấy.

Đợt trc mỗi lần cô ấy đi vs ng khác e thường đc báo mộng, như kiểu đứng cạnh xem luôn ấy.

Sau đó gần như k thấy j nữa, nhưng đợt này thì lại mơ thấy suốt.

Hic, em k biết ntn nữa, mình thì muốn quên sạch nhưng cứ mơ ntn thì......