Chủ tịch giả vờ mua s9 và cái kết

kevinkietchau

Reaction score
0
THím ko ghét thằng Văn thì thôi !
Quan điểm mỗi người khác nhau ! Ae đa số ai cũng đéo thích nó vì sống như lol ! Vậy thôi

Gặp chuyện thì đi khóc nhờ vả, nhận đc đền bù cho bản thân thì phủi đít đek coi ae đã giúp nó ra gì ! Đi chung rồi bỏ người ta giữa đường à ?
Sống kiểu củ Lol như vậy , chơi vs Dế đi ! :go:

ocervn

Reaction score
0
kevinkietchau said:
THím ko ghét thằng Văn thì thôi !
Quan điểm mỗi người khác nhau ! Ae đa số ai cũng đéo thích nó vì sống như lol ! Vậy thôi

Gặp chuyện thì đi khóc nhờ vả, nhận đc đền bù cho bản thân thì phủi đít đek coi ae đã giúp nó ra gì ! Đi chung rồi bỏ người ta giữa đường à ?
Sống kiểu củ Lol như vậy , chơi vs Dế đi ! :go:
Nếu nó củ lol thì chửi nó củ lol ở những vấn đề ấy, tách riêng ra nhé. Chuyện xảy ra với nó hôm nay cũng có thể xảy ra với đồng chí vào hôm nào khác. Thế đồng chí cũng vì cđm mà phóng lao theo lao à?
Đối với tôi, chửi thì phải rạch ròi công minh. Tôi có nói đừng ném đá thằng cửa hàng đâu? Nó có lịch sử tai tiếng thì ông nào muốn cứ quăng lên, còn gọi cả thằng đã ôm tiền bồi thường gào giúp tôi thấy nó phi lý thế nào ấy.
8975 said:
Đàn ông gì mà hỏi thì không trả lời, cứ lan man hỏi ngược lại người khác. Đòi người ta trả lời rồi mình mới trả lời :bye:
Trả lời được thì quote, đừng lan man nữa
Tao có sở thích hỏi ngược lại xem những thằng quote đểu có đủ kiến thức k ấy mà. Tao thích thế đấy, làm sao nào?

locdinhky2008

Reaction score
0
ocervn said:
Về bản chất thì các ông lấy lại thông tin thì cứ đăng thôi, cửa hàng nó không làm gì được các ông. Còn thằng đòi bồi thường và đã được bồi thường thì thỏa thuận giữa nó với cửa hàng đã hoàn tất, chấm dứt xung đột/tranh chấp thì chẳng có lý do gì để nó tiếp tục đăng bài hay giữ bài nhằm mục đích tố giác/kiện cáo cả. Cho nên nếu nó del bài khi đạt được thỏa thuận là quyền của nó thôi, an toàn của nó nữa. Các ông không rủa nó nhát hay tham blah blah gì được, vì có chuyện thì các ông có hầu tòa thay cho nó đâu.
Animal có hiệu lực từ đầu năm rồi các đồng chí ạ.
Tóm lại là mình thích thì mình làm thôi, có 1 mình ông là đi ngược lại thớt thôi đó ông ocer ạ, 1 là ông SEO theo dõi 2 là ông im lặng nhé
Được gửi từ iPhone 8 Plus - vozForums

8975

Reaction score
0
^
^
Thôi gặp phải thằng ngu chém gió cho sướng mồm rồi :bye:
Ignore nhé

ocervn

Reaction score
0
locdinhky2008 said:
Tóm lại là mình thích thì mình làm thôi, có 1 mình ông là đi ngược lại thớt thôi đó ông ocer ạ, 1 là ông SEO theo dõi 2 là ông im lặng nhé

Được gửi từ iPhone 8 Plus - vozForums
Đi theo đám đông thì an toàn nhưng k phải là đảm bảo đúng. Nói ra suy nghĩ của mình mới là quan trọng, phải có tranh luận mới phân đúng sai được. Tôi sợ các ông chụp mũ thì đã k vào.
Thằng Văn ôm tiền xong mà mồm vẫn gào thì tôi mới khinh bỉ nó là thằng bội tín. Còn các ông ném thì cứ ném, nhưng tôi nhận định các ông định hướng đối tượng sai mẹ rồi. Tôi vẫn có quyền phát ngôn chứ nhỉ?
8975 said:
^
^
Thôi gặp phải thằng ngu chém gió cho sướng mồm rồi :bye:
Ignore nhé
Kinh nghiệm hơn chục năm voz của tao là những thằng đuối lý thì sẽ nguẩy đít y như mày.

trantri222

Reaction score
0
ocervn said:
Đi theo đám đông thì an toàn nhưng k phải là đảm bảo đúng. Nói ra suy nghĩ của mình mới là quan trọng, phải có tranh luận mới phân đúng sai được. Tôi sợ các ông chụp mũ thì đã k vào.
Thằng Văn ôm tiền xong mà mồm vẫn gào thì tôi mới khinh bỉ nó là thằng bội tín. Còn các ông ném thì cứ ném, nhưng tôi nhận định các ông định hướng đối tượng sai mẹ rồi. Tôi vẫn có quyền phát ngôn chứ nhỉ?

Kinh nghiệm hơn chục năm voz của tao là những thằng đuối lý thì sẽ nguẩy đít y như mày.
Đúng thật thằng Văn ôm tiền mà vẫn gào thì bị khinh k nói. Nhưng như tôi đề cập ở trên. Văn ôm tiền thì thay vì close thớt có thể edit thành "đã đc đền bù thỏa đáng. Cảm ơn toàn thể ae" và thớt đó vẫn còn tồn tại thì là chuyện khác. Đằng này hốc tiền xong im ỉm pm mod xóa thớt đó đi. Không 1 lời cảm ơn ae xông pha nhiệt tình tư vấn các kiểu. Muốn xóa đi 1 bằng chứng tố cáo gian thương. Còn thằng BL bán máy sida thì việc đền bù cho thằng Văn là điều hiển nhiên....:chaymau:
Gửi từ HTC Desire 630 Dual Sim bằng vozFApp

shivakl

Reaction score
0
Mấy thằng củ lờ này làm ae mất niềm tin vào cộng đồng, mốt nhờ vả sẽ ko ai quan tâm nữa. Khác gì ra đường gặp cướp kêu gào khản cổ mà người xung quanh đứng đó nhưng éo ai quan tâm.

Còn thằng ml kìa bảo đền bù thì thôi xóa đi là được thì còn hãm lờ hơn nữa, quả này nó nuốt ko trôi mới nhả ra, gặp ae kèo dưới ko có cộng đồng áp lực nó ko đền thì làm gì dc nhau. Gian thương thì phải vạch mặt cho ae tránh dây phải cứt, còn bạn thích ở dưới bể cứt, ăn với cứt, ngủ với cứt nhưng vẫn giả vờ là không thối thì là sở thích cá nhân của bạn, lượn đi cho nước nó trong.

00000

Reaction score
0
ocervn said:
Nếu nó củ lol thì chửi nó củ lol ở những vấn đề ấy, tách riêng ra nhé. Chuyện xảy ra với nó hôm nay cũng có thể xảy ra với đồng chí vào hôm nào khác. Thế đồng chí cũng vì cđm mà phóng lao theo lao à?
Đối với tôi, chửi thì phải rạch ròi công minh. Tôi có nói đừng ném đá thằng cửa hàng đâu? Nó có lịch sử tai tiếng thì ông nào muốn cứ quăng lên, còn gọi cả thằng đã ôm tiền bồi thường gào giúp tôi thấy nó phi lý thế nào ấy.

Tao có sở thích hỏi ngược lại xem những thằng quote đểu có đủ kiến thức k ấy mà. Tao thích thế đấy, làm sao nào?
Vấn đề không phải thằng Văn nó lấy tiền đền bù. Mà vấn đề ở chỗ nó xin mod xóa thớt nên anh em hỏi thăm nó thì nó chửi. Ít ra nó phải viết thêm 1 cái thớt Rv về vấn đề đó rồi giải thích đã được đền bù và cám ơn vozer giúp nó, đằng này được giúp xong phủi đít và chửi lại vozer.
Gửi từ HTC 0PJA2 bằng vozFApp

00000

Reaction score
0
trantri222 said:
Đúng thật thằng Văn ôm tiền mà vẫn gào thì bị khinh k nói. Nhưng như tôi đề cập ở trên. Văn ôm tiền thì thay vì close thớt có thể edit thành "đã đc đền bù thỏa đáng. Cảm ơn toàn thể ae" và thớt đó vẫn còn tồn tại thì là chuyện khác. Đằng này hốc tiền xong im ỉm pm mod xóa thớt đó đi. Không 1 lời cảm ơn ae xông pha nhiệt tình tư vấn các kiểu. Muốn xóa đi 1 bằng chứng tố cáo gian thương. Còn thằng BL bán máy sida thì việc đền bù cho thằng Văn là điều hiển nhiên....:chaymau:
Gửi từ HTC Desire 630 Dual Sim bằng vozFApp
Đồng quan điểm.
Gửi từ HTC 0PJA2 bằng vozFApp