Chú rể đập nát đám cưới trước mặt quan khách nhà gái

haomt91

Reaction score
0
Thằng ku chú rể này khóc nhè trước mặt thiên hạ àh
vote huỷ hôn. Loại này nông cạn, trẻ con, lấy nó về khổ lắm em àh.

via vozForums for iPhone

Applefight21

Reaction score
0
tuy đã sang phút 91, chú dể vẫn kịp ghi bàn quyết định, cả sân sững sờ.

kynhong2014

Reaction score
0
Ho Thi Thu Trang said:
Đàn ông như này mà cũng có chị chịu cưới, đến ạ
Tệ hơn thế này mà vẫn có đầy người cưới thôi, thời nay chắc ít hơn chứ thời xưa thì đầy, gần như thời xưa người ta chỉ lo ăn lo mặc nên càng nhiều kẻ vũ phu, bần nông, bần tiện hơn mà vợ con vẫn đầy. Có thằng còn 3-4 vợ là chuyện thường. :shame:

T.H.H

Reaction score
0
Nhìn chú rể trẻ quá, ko rõ đã đi làm chưa.

Nhà đám cưới ba mẹ ko đồng ý thì có nhiều vấn đề lắm. Ko rõ lý do sao chú rể hành động đập phá trong đám cưới của chính mình.

Ngày xưa bà chị tổ chức cưới ba mình ko dự vì ko ưng con rể. Ba mất, anh rể lo đám tang như con ruột

Đám cưới mình thì mẹ đòi huỷ cưới trước ngày cưới 1 ngày vì mẹ muốn mình huỷ chuyến đi trăng mật mà mình vẫn giữ nguyên lịch đi

asian4you

Reaction score
0
NgayCuoiNam2013 said:
Mấy thằng chửi chú rể xin lỗi chú rể đi :sexy::sweat:
Image
via vozForums for iPhone
Vcl thật như vậy hả :surrender: Mà có như vậy cũng méo nên chơi kiểu đập phá thế.
Sent from HTC U11 using vozFApp

Lympho

Reaction score
0
chưa cần biết ai sai ai đúng nhưng chú rể làm vậy là k được rồi, đúng ngày vui nhất của mình

hoangkianh31592

Reaction score
0
LeTuan3191 said:
Ở chỗ tôi thì lại thấy đám nào được cả trâu cả nghé là nhà chồng mừng lắm. Sao con dâu có chửa nhà chồng lại ghét nhỉ, cháu mình chứ người ngoài đâu :sad:.

Tôi đi ăn không biết bao nhiêu đám như thế rồi, có cả đám cô dâu bụng to vượt mặt mẹ chồng cười tít cả mắt :byebye:.
chỗ tôi cũng vậy. Giờ các cụ phải hiểu là đẻ đái nó k như ngày xưa, cứ có cho chắc :byebye:

à mà khoan, để xem đúng cháu nhà mình k đã :sexy:

abcccc

Reaction score
0
hoangkianh31592 said:
chỗ tôi cũng vậy. Giờ các cụ phải hiểu là đẻ đái nó k như ngày xưa, cứ có cho chắc :byebye:

à mà khoan, để xem đúng cháu nhà mình k đã :sexy:
:pudency: chơi bời cho cố. Thằng con trai phải biết chớ

vinh91

Reaction score
1
nói chung thằng bố cũng già trâu óc chó bỏ mẹ đi

từng này tuổi còn đéo biết cư xử.ko cho nó cưới thì đừng đến.đã ko mất đồng nào lo đám cưới rồi, để nhà gái lo hết thì tiền của lão già đoé đâu mà lão đến rồi thái độ

nói chung nhiều thằng già trâu ngu lắm.cũng thuộc loại đoé học hành j.tất nhiên ngu như thế nên mới có thằng con ngu như này