Chú rể đập nát đám cưới trước mặt quan khách nhà gái

SouTong

Reaction score
1
lepmeo said:
Thì việc éo gì mời đến, đã mời đến dù có tức tối việc éo gì phải đạp bánh cưới thế, hắt li rượu là được rồi:surrender:
Mời đến vì dù sao là thằng Bố ruột nó nên nó mong sự hiện diện của Bố là niềm Hp của con. Ai ngờ đâu gặp thằng Bố bần nông thất học nên mất kiểm soát

mita2002

Reaction score
0
_1m68_ said:
Thay lời cảm tạ công ơn sinh thành dưỡng dục...
bọn này có văn đọc như văn mẫu đó; có thể thêm năng khiếu MC nữa :gach:

TMN.5994

Reaction score
0
SouTong said:
Trong clip nó mất dạy với bố ruột của nó ? Anh lấy căn cứ nào nói bố nó nuôi nó. Ví dụ : thằng bố nó thuộc dạng nát rượu, cờ bạc kẹp gái báo đời mẹ con nhà nó. Đến cả tiệc cưới nó cũng cố quậy thì nó nổi điên được không ? Chuyện loz gì cũng phán như đúng rồi
Thế theo anh lấy căn cứ gì nói bố nó ko nuôi nó. Ví dụ: thằng bố nó lo cho nó từ nhỏ đi học hành đàng hoàng. Chọn vợ cho nó tử tế. Thế mà nó cãi bố mẹ nó đi chịch con người ta có bầu rồi ôm về bắt bố mẹ nó để cưới. Ông bố chiều ý nó nhưng bực mình trong tiệc ko thèm cầm ly. Thế là nó có quyền nổi điên lên đập tung đám cưới à.
Cái loz gì cũng phán như đúng rồi ??.

SouTong

Reaction score
1
TMN.5994 said:
Thế theo anh lấy căn cứ gì nói bố nó ko nuôi nó. Ví dụ: thằng bố nó lo cho nó từ nhỏ đi học hành đàng hoàng. Chọn vợ cho nó tử tế. Thế mà nó cãi bố mẹ nó đi chịch con người ta có bầu rồi ôm về bắt bố mẹ nó để cưới. Ông bố chiều ý nó nhưng bực mình trong tiệc ko thèm cầm ly. Thế là nó có quyền nổi điên lên đập tung đám cưới à.
Cái loz gì cũng phán như đúng rồi ??.
Vấn đề gì cũng 2 mặt. Thà nói thế từ đầu. Chưa gì đã sồn sồn lên cắn chú rể là thế nào :look_down:

lepmeo

Reaction score
0
SouTong said:
Mời đến vì dù sao là thằng Bố ruột nó nên nó mong sự hiện diện của Bố là niềm Hp của con. Ai ngờ đâu gặp thằng Bố bần nông thất học nên mất kiểm soát
nghe như thằng đạp vào đầu đứa khác lúc đá banh ấy nhỉ:haha:
biết bố nó thế mà lại đi đạp bánh cưới, coi cưới xin mình k ra cái lol gì thì thua rồi
đó là loại ĐẦU BÒ CỤC SUCK

anhtuan5976

Reaction score
0
tôi nghĩ bức xúc này phải tồn tại âm ỷ một thời gian rất lâu rồi, đến hôm đám cưới là giọt nước tràn ly thôi.

Waffen-SS v4.0

Reaction score
0
gia đình tôi cũng vậy thôi, ông bố bất tài cả đời ko nuôi nổi con 1 ngày, bà già 1 mình nuôi anh em từ nhỏ đến lớn, nhưng khi đám cưới em tôi lại dám nói câu, ko tổ chức ở nhà ổng thì nhà nội đéo ai thèm đi
, vâng địt mẹ đuổi cổ ổng ra khỏi đám cưới luôn

Reaction score
2
nếu kịch bản tiếp theo sinh động hơn là bố vợ lao vào combat với t rể, gia đình 2 bên bem nhau thì chắc vui

Reaction score
2
lepmeo said:
nghe như thằng đạp vào đầu đứa khác lúc đá banh ấy nhỉ:haha:
biết bố nó thế mà lại đi đạp bánh cưới, coi cưới xin mình k ra cái lol gì thì thua rồi
đó là loại ĐẦU BÒ CỤC SUCK
đúng, con người dễ dàng thỏa hiệp với nhửng hành động chỉ để giải quyết cái bồng bột nhất thời thì dễ xảy ra hậu quả đáng tiếc lắm:sogood:, bọn trẩu cứ thỏa hiệp đi