[Chốt] Thay pin cho iPhone tất cả cho hết vào đây

TTyPT

Reaction score
0
prescolt said:
mấy con iphone tháo ra có bán keo dán lại màn hình cho khỏi bi hở ko ta
hanagiomongra said:
Thay pin pisen ở tiệm ngoài hay 3c cho cái 8 plus thì có mất chống nước không mấy mẹ? Có còn nhận sạc nhanh ko? Chỉ ngại cái đó chứ ko ngại khoản pin ngoài lắm
via vozForums for iPhone
Bóc hộp con pin dung lượng cao pisen xách từ tàu về thay hộ thì thấy có cả cái miếng keo thay thế luôn nhé, về lý thuyết là chống nước như thường nhưng thực tế chắc tuỳ tay nghề người dán :gach:

TTyPT

Reaction score
0
prescolt said:
hanagiomongra said:
Thay pin pisen ở tiệm ngoài hay 3c cho cái 8 plus thì có mất chống nước không mấy mẹ? Có còn nhận sạc nhanh ko? Chỉ ngại cái đó chứ ko ngại khoản pin ngoài lắm
via vozForums for iPhone
Bóc hộp con pin dung lượng cao pisen xách từ tàu về thay hộ thì thấy có cả cái miếng keo thay thế luôn nhé, về lý thuyết là chống nước như thường nhưng thực tế chắc tuỳ tay nghề người dán :gach:

TTyPT

Reaction score
0
prescolt said:
hanagiomongra said:
via vozForums for iPhone

kendachong89

Reaction score
0
cong tu said:
Mình đã thay con remax được 2 tháng rồi (mình xài 6s), cảm thấy vẫn ổn :beauty:. Cơ bản là cũng ít đụng tới smartphone...
Bác dùng REMAX dung lượng cao khi sạc hay sử dụng có thấy nóng không ạ? Bác thay ở cửa hàng hay oder pin từ shopee về như #1 rồi nhờ người thay ạ? THANKS

hanagiomongra

Reaction score
0
sossos said:
Pin iphone thì cứ vào hãng mà thay cho nó đảm bảo, ngoài trôi nổi nổ bùm cái thì đi mẹ tay
Hãng thay cho 8 plus giờ tầm bao nhiêu anh?
via vozForums for iPhone

cong tu

Reaction score
1
kendachong89 said:
Bác dùng REMAX dung lượng cao khi sạc hay sử dụng có thấy nóng không ạ? Bác thay ở cửa hàng hay oder pin từ shopee về như #1 rồi nhờ người thay ạ? THANKS
Order bên shopee zìa, tự thay luôn (mà cẩn thận, không kĩ là bể màn hình đó) :beauty: Combo pin remax sạc anker nhanh vô đối :beauty:

Mr_wishlove94

Reaction score
1
Vừa làm rơi con 6s+ từ độ cao khoảng 1.5m rơi úp màn hình xuống đất.
Ktra sơ qua bên ngoài ko sao cả, ko nứt ko vỡ gì.
Mà bật camera sau và flash lên ko dc.
Camera trc vẫn bt.
Như vậy là phải thay cam sau hả các thím interalimg

Sent from my iPhone using vozForums

binhmap

Reaction score
0
Mình thay pin pisen theo link ở #1 sau tầm 2 tuần dùng thấy khá ngon, cảm nhận thời gian dùng lâu, pin hiện % trong iphone. Mà dùng 2 tuần vẫn 100%, trong khi pin bãng lần trước mình thay mấy tuần đầu nó tụt % nhanh. Khó hiểu.
Có chút là cảm giác nó hơi nóng..
Theo dõi thêm.

via vozForums for iPhone

binhmap

Reaction score
0
Mình thay pin pisen theo link ở #1 sau tầm 2 tuần dùng thấy khá ngon, cảm nhận thời gian dùng lâu, pin hiện % trong iphone. Mà dùng 2 tuần vẫn 100%, trong khi pin bãng lần trước mình thay mấy tuần đầu nó tụt % nhanh. Khó hiểu.
Có chút là cảm giác nó hơi nóng..
Theo dõi thêm.

via vozForums for iPhone