[Chốt] Thay pin cho iPhone tất cả cho hết vào đây

Tear in Rain

Reaction score
0
Bên Haco247 có bán pin EU và pin con trâu. Các bác nào thay thì ra cửa hàng lão gì hay livestream làm hài hài trên facebook ấy. Ở đó là nơi duy nhất em biết có phân phối pin Haco247 thật, còn chỗ khác có nhái, có fake nhiều e ko rõ. Hiện giờ có nhiều thằng làm pin và đặt tên là pin con trâu, duy chỉ thấy pin con trâu của Haco247 và Pin con trâu của cộng đồng iphone lock làm. Bảo hành 18 tháng cho 500 lần sạc, ko biết có nên thay ko, đang hơi phân vân.

ryajautb

Reaction score
35
e đang dùng 7, pin còn 82% thì đã nên thay chưa thím, mà thay loại nào thì hợp, em ở HN có thím nào có địa chỉ uy tín không giới thiệu em với

ryajautb

Reaction score
35
FoxAhvy said:
hỏi ngu tí là em bị pin ảo ác quá :( toàn 60% sập nguồn liên tục, có cách nào fix được vấn đề này ngoài thay pin ko ạ, thấy ios12 báo pin còn 80%
em cũng ko ham pin j căng quá mức, chỉ cần nó hết cái pin ảo, vì rất là khó chịu :(
thím dùng lâu chưa, pin kém quá thì nên thay, để hay sập nguồn thế vừa bực vừa ko tốt cho máy :byebye:

FoxAhvy

Reaction score
0
hungheadsot7 said:
thím dùng lâu chưa, pin kém quá thì nên thay, để hay sập nguồn thế vừa bực vừa ko tốt cho máy :byebye:
cũng đc 2 3 năm rồi thím à :pudency:
mà em vừa mới thay pisen rồi, ok phết, ko pin ảo gì cả, ngồi nghịch mạng tầm 4 tiếng còn 40%, cũng khá là ổn

ryajautb

Reaction score
35
FoxAhvy said:
cũng đc 2 3 năm rồi thím à :pudency:
mà em vừa mới thay pisen rồi, ok phết, ko pin ảo gì cả, ngồi nghịch mạng tầm 4 tiếng còn 40%, cũng khá là ổn
của em cũng thế, mà còn 80% nên đang chần chừ chưa thay :byebye:

FoxAhvy

Reaction score
0
hungheadsot7 said:
của em cũng thế, mà còn 80% nên đang chần chừ chưa thay :byebye:
em cũng 80% đây, thực ra nó hết pin hơi nhanh tí thôi thì sạc dự phòng cũng kệ, hết thì sạc chứ có j đâu, đây của em bị sập nguồn pin ảo khó chịu lắm

luytvn

Reaction score
0
Cayenne said:
eutev là pin gì chưa nghe bao h =))
Google là ra thông tin mà bác. Mình tìm hiểu qua dòng này đc đánh giá khá tốt. Pin chuẩn châu âu
via vozForums for iPhone