[Chốt] Thay pin cho iPhone tất cả cho hết vào đây

Rushie

Reaction score
0
alex_rover said:
Mấy bác thay pisen thôi, ngoài ra ko chơi loại khác, gần đây pisen mới ra thêm loại dung lương cao hơn khoảng 20%, kiếm chỗ nào bán pisen rẻ nhất mà thay, HCM thì ra tín thành 3/2
Sent from Xiaomi Redmi Note 7 using vozFApp
7plus thay ổn không ạ
Máy em còn 85% nên thay không ta :sweat:

MinhCong92

Reaction score
0
Mới thay pin pisen cho con iphone 6 ghẻ. Cảm giác ngon lành cành đào

Rushie

Reaction score
0
MinhCong92 said:
Mới thay pin pisen cho con iphone 6 ghẻ. Cảm giác ngon lành cành đào :byebye::byebye:
Ở đâu vậy bác

MinhCong92

Reaction score
0
Rushie said:
Ở đâu vậy bác
E mua ở trên shoppe dc tặng cả bộ tua vít để tháo và keo để dán lại giá trên đó 209k ship về hà nội là 238k. Quá ngon cho 1 cuộc tình :beauty:

FoxAhvy

Reaction score
0
hỏi ngu tí là em bị pin ảo ác quá :( toàn 60% sập nguồn liên tục, có cách nào fix được vấn đề này ngoài thay pin ko ạ, thấy ios12 báo pin còn 80%
em cũng ko ham pin j căng quá mức, chỉ cần nó hết cái pin ảo, vì rất là khó chịu :(

DJRapDance

Reaction score
0
FoxAhvy said:
hỏi ngu tí là em bị pin ảo ác quá :( toàn 60% sập nguồn liên tục, có cách nào fix được vấn đề này ngoài thay pin ko ạ, thấy ios12 báo pin còn 80%
em cũng ko ham pin j căng quá mức, chỉ cần nó hết cái pin ảo, vì rất là khó chịu :(
Thay pin thôi bạn ơi vì đó là do vấn đề của pin rồi
via vozForums for iPhone

DJRapDance

Reaction score
0
FoxAhvy said:
via vozForums for iPhone

DJRapDance

Reaction score
0
FoxAhvy said:
via vozForums for iPhone

Tear in Rain

Reaction score
0
Bên Haco247 có bán pin EU và pin con trâu. Các bác nào thay thì ra cửa hàng lão gì hay livestream làm hài hài trên facebook ấy. Ở đó là nơi duy nhất em biết có phân phối pin Haco247 thật, còn chỗ khác có nhái, có fake nhiều e ko rõ. Hiện giờ có nhiều thằng làm pin và đặt tên là pin con trâu, duy chỉ thấy pin con trâu của Haco247 và Pin con trâu của cộng đồng iphone lock làm. Bảo hành 18 tháng cho 500 lần sạc, ko biết có nên thay ko, đang hơi phân vân.