Chọn thân máy PlayStation4: Béo Gầy hay Pro Cơ Bắp?

Discussion in 'Thảo luận chung' started by l0000gold, Sep 27, 2017.

1. BOT

BOT Administrator

Cái Save wizard này Sony nó k biết hay sao nhĩ k banned hết đi. Nhiều đứa dùng để cheat cày trophies tùm lum nữa:stick:

Gửi từ hỏi làm chi bằng Link đã ẩn. Bạn cần đăng nhập

2. I.U

I.U New Member

Cái Save wizard này Sony nó k biết hay sao nhĩ k banned hết đi. Nhiều đứa dùng để cheat cày trophies tùm lum nữa:stick:

Gửi từ hỏi làm chi bằng Link đã ẩn. Bạn cần đăng nhập

3. ChivasRegal

ChivasRegal New Member

Anh em cho hỏi nếu chỉ chuyên nạp psn card để mua game dạng digital thì nên mua ở store nước nào là giá rẻ và ưu đãi nhất. Chứ mình dùng store Sing mà vào xem giá vài con game cũng ra được 1tgian rồi mà toàn 1tr2 - 1tr4

4. ChivasRegal

ChivasRegal New Member

Anh em cho hỏi nếu chỉ chuyên nạp psn card để mua game dạng digital thì nên mua ở store nước nào là giá rẻ và ưu đãi nhất. Chứ mình dùng store Sing mà vào xem giá vài con game cũng ra được 1tgian rồi mà toàn 1tr2 - 1tr4

5. _millionsun93_

_millionsun93_ New Member

Mình thấy store US là sale thường xuyên và đa dạng nhất, trải dài nhiều đợt sale trong năm, giá card psn cũng k quá cao => nên chơi digital US
    Ở asia có store indo là giá tương đối tốt, mặc dù k sale nhiều (đợt, về chất lượng thì mình đánh giá vẫn thua kém US). Nhưng do tỉ giá nên nhiều game giá khá rẻ, ví dụ Shadow Die Twice ở Indo là 47$ (664000 rp)

6. momoring

momoring New Member

Còn 1 Kingdom Heart 3 mà chơi ko hợp lắm, bác nào lấy ko mình để rẻ cho [​IMG]

7. alovta

alovta New Member

Có thông tin j của ps4 pro cuh 7200 khi nào về vn chưa nhỉ.

8. tnhieu

tnhieu New Member

Bên Sing đang bán bản ps classsic có 99 đô, tầm 1tr8 tiền Việt. Khá là rẻ cho ai máu :D

9. findan

findan New Member

Pass lại nhiêu bác ơi

10. tnks06

tnks06 New Member

Walmart Mẽo nó giảm còn có 39.99 Trump, có hơn 900k thôi :D

comments powered by Disqus

Share This Page

1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice