Chọn giới tính con theo ý muốn? Khó không mấy thím?

GioThangMuoi

Reaction score
0
Mình 34 tuổi,vợ 30t. gốc Bắc. Nhà có 4 chị em và 3 gái và mình là con trai duy nhất. Cháu đích tôn.
Mình có 2 bé gái,1 bé 5 tuổi và 1 bé 3 tuổi.
Mình muốn sinh thêm 1 bé trai nữa cho bố mẹ mình vui,tuy 2 ông bà ko nói gì nhưng mình cũng hiểu.
Mình muốn hỏi bây giờ chọn giới tính trc khi sinh con dễ ko? Chi phí như thế nào? Mình ở Tp.hcm.
Thím nào rành tư vấn chia sẻ giùm mình với.

jangdta

Reaction score
0
mình có thằng em cọc chèo, cũng bằng tuổi thím, cũng đúng hoàn cảnh của thím không khác tý nào. Vợ chồng nó theo bác sỹ sản tư, uống thuốc và căn giờ. Khi có bầu thì sét nghiệm máu gửi lên HN để biết luôn giới tính lúc đấy. Giờ thì vc nó có thêm thằng ku rồi. Sinh năm 2019

GioThangMuoi

Reaction score
0
jangdta said:
mình có thằng em cọc chèo, cũng bằng tuổi thím, cũng đúng hoàn cảnh của thím không khác tý nào. Vợ chồng nó theo bác sỹ sản tư, uống thuốc và căn giờ. Khi có bầu thì sét nghiệm máu gửi lên HN để biết luôn giới tính lúc đấy. Giờ thì vc nó có thêm thằng ku rồi. Sinh năm 2019
Chi phí thế nào bạn?

IP2

Reaction score
1
Chị kế toán công ty e làm năm ngoái, 100tr nhé mike fen. Chọn được giới tính, muốn sinh đôi cũng được :gach:

hachicong

Reaction score
0
Bà chị làm cùng cũng đi cấy. Chọn luôn 2 thằng con trai. Tháng 4 này nghỉ đẻ.

ColdAsIce

Reaction score
1
Chọn đi rồi mai mốt nó đòi chuyển giới thành con gái.

ItKhiComment

Reaction score
0
GioThangMuoi said:
Mình 34 tuổi,vợ 30t. gốc Bắc. Nhà có 4 chi em và 3 gái và mình là con trai duy nhất. Cháu đích tôn.
Mình có 2 bé gái,1 bé 5 tuổi và 1 bé 3 tuổi.
Mình muốn sinh thêm 1 bé trai nữa cho bố mẹ mình vui,tuy 2 ông bà ko nói gì nhưng mình cũng hiểu.
Mình muốn hỏi bây giờ chọn giới tính trc khi sinh con dễ ko? Chi phí như thế nào? Mình ở Tp.hcm.
Thím nào rành tư vấn chia sẻ giùm mình với.
Năm cấp học sinh thì cô giáo có giải thích, trung tình có X và Y. Cặp NST XY sẽ là con trai, trung tình Y bơi khỏe hơn nên nếu quất ngay thời điểm rụng trứng thì khả năng rất cao sẽ có con trai. Việc cần làm của các cặp vợ chồng là tính ngày rụng trứng. Không biết bệnh viện có kiểm tra được thời điểm rụng trứng không nhỉ? :adore:

hiep.nv

Reaction score
0
Lọc tinh trùng đấy thím, nhưng giá cũng khá chát và không phải tỷ lệ 100%

Nghien Cuu Vien

Reaction score
0
Các dịch vụ này chủ yếu dùng cách lọc tinh trùng, lọc riêng được X và Y, sau đó cho thụ tinh tự nhiên hoặc nhân tạo
Còn chi phí như nào thì alo mấy bv lớn mà hỏi

jangdta

Reaction score
0
GioThangMuoi said:
Chi phí thế nào bạn?
cái này xác suất đó, tỉ lệ không cao bằng lọc tinh trùng đâu nhưng chi phí sẽ thấp hơn. Tầm 3,4 chục củ thôi