Chơi OVW khác gì so với các game nhập vai hiện nay

][ate

Reaction score
0
keepgoing said:
như title ạ :sogood:
Khác 1 cái là nó thuần fps chứ không phải là game nhập vai mmo.

fnx

Reaction score
0
Ngoài mỗi mấy cái skill của các class ra thì không thấy gì đặc sắc hơn TF2, mà chơi lâu rồi cũng chán. Không bền bằng CS:GO. Vote có tiền mua CS:GO mà bắn bác ạ, thích kiểu như Overwatch thì chơi TF2, free2play cả đời.

qwertyzxc

Reaction score
0
fnx said:
Ngoài mỗi mấy cái skill của các class ra thì không thấy gì đặc sắc hơn TF2, mà chơi lâu rồi cũng chán. Không bền bằng CS:GO. Vote có tiền mua CS:GO mà bắn bác ạ, thích kiểu như Overwatch thì chơi TF2, free2play cả đời.
Khác ở chỗ nó chiến thuật hơn CS:GO.
Mình ko nói CS:GO ko có chiến thuật mà muốn nói CS:GO thiên kĩ năng hơn. Tại sao nói vậy vì cái mechanic của OW nhiều hơn CS:GO.

fnx

Reaction score
0
qwertyzxc said:
Khác ở chỗ nó chiến thuật hơn CS:GO.
Mình ko nói CS:GO ko có chiến thuật mà muốn nói CS:GO thiên kĩ năng hơn. Tại sao nói vậy vì cái mechanic của OW nhiều hơn CS:GO.
TF2 cũng chiến thuật mà bác

jackx57

Reaction score
0
quan trọng đồ họa nó ngon hơn , nhân vật thì có gái dễ thu hút game thủ nữ chơi , màu sắc trong game khá tươi sáng bắt mắt với tạo hình nhận vật kiểu anime , trước LOL cũng hơn dota ở khoản tạo hình đó , nhìn nó ko u ám âm u như 1 số game cùng thể loại như pladin .., vấn đề là giờ hơi ít tướng , mở hòm thì sida vãi đái , đã mua game rồi còn bán cả hòm để mở . Nói chung Game này cũng kiểu hiện tượng , chơi đc 1 thời gian thì 1 số người thích FPS trụ đc chứ người bt chơi 1 game cũng mệt lắm

snowangel27

Reaction score
0
Em lên hơn 100, mở cũng có 6 cái skin vàng,4 skin tím và mấy cái highlight hay ho. OW đc cái đồ họa ngon, gần như ko hack, chơi kiểu giải trí thì custom để hồi skill nhanh nhí nhố vui vãi lun, còn try hard cũng vã mồ hôi với vụ lên rank.

illrock114

Reaction score
0
FPS MOBA
Blizzard support tốt
Đồ họa đẹp
Ít hack cheat
Mỗi tội server nước ngoài nên có khi bị văng :sweat::sweat::sweat: