Ăn Chỗ nào bán cá ngừ đại dương chất lượng nhất Quy Nhơn?

Lolekim

Reaction score
0
Mấy anh chị ơi chỗ nào bán Cá ngừ Đại dương chất lượng nhất Quy Nhơn vậy ạ? Em muốn tìm chỗ bán Cá ngừ tươi để nấu ăn cho gia đình ạ

Linhlephuong

Reaction score
0
Mua ở những chỗ gần cảng đánh bắt thì sẽ tươi và ngon hơn so với mua đông lạnh nhé bạn. Giá cũng rẻ hơn ấy. Bạn có thể xem thử ở Cá ngừ Đại dương chị Thuận Quy Nhơn. Chỗ chị Thuận được nhiều người tin tưởng do Cá ngừ tươi, đảm bảo nguồn gốc mà giá thành lại rẻ nữa

Thanhloanks

Reaction score
0
Mấy anh chị ơi chỗ nào bán Cá ngừ Đại dương chất lượng nhất Quy Nhơn vậy ạ? Em muốn tìm chỗ bán Cá ngừ tươi để nấu ăn cho gia đình ạ
Nhà em hay mua bên Cá ngừ Đại dương chị Thuận đấy ạ. Bên đó chủ yếu toàn Cá ngừ tươi nóng chất lượng thôi vì được nhập trực tiếp từ cảng Tam Quan đó chị. Giá cả cũng bình ổn và rẻ hơn những chỗ khác nữa

hayenphamhuu

Reaction score
0
Chị hay mua bên Cá ngừ Đại dương chị Thuận để nấu cho nhà nè. Cá ngừ bên chỗ chị Thuận tươi ngon, đảm bảo nguồn gốc mà giá thành cũng hợp lý nữa. Chị Thuận nhập nguyên con rồi đem về tự xẻ thịt, sơ chế nên sẽ yên tâm hơn với những chỗ khác á