poloniex

Reaction score
0
Mình đang tính lắp K+, thấy giờ nó có thêm kênh SCTV9 nữa, mà giá cũng tương đối ổn. Cho mình hỏi mấy kênh như SCTV9, VTV3, VTV6, HTV7, HTV9 nó có HD không? Với lại cái tài khoản tặng kèm để xài trên di động thì có thể xài cho nhiều thiết bị không? Mình cảm ơn.

sir_trong an

Reaction score
0
poloniex said:
Mình đang tính lắp K , thấy giờ nó có thêm kênh SCTV9 nữa, mà giá cũng tương đối ổn. Cho mình hỏi mấy kênh như SCTV9, VTV3, VTV6, HTV7, HTV9 nó có HD không? Với lại cái tài khoản tặng kèm để xài trên di động thì có thể xài cho nhiều thiết bị không? Mình cảm ơn.
Cài nhiều cũng được nhưng đăng nhập chỉ được 1 thiết bị một lúc, cố đăng nhập nó khóa tk luôn, còn mấy cái kia thì có HD hết.Qua ngồi chán nằm xem myk cũng ngon vloz,nên dùng
Sent from my SM-N935F using vozForums

Bonhanu

Reaction score
0
poloniex said:
Mình đang tính lắp K , thấy giờ nó có thêm kênh SCTV9 nữa, mà giá cũng tương đối ổn. Cho mình hỏi mấy kênh như SCTV9, VTV3, VTV6, HTV7, HTV9 nó có HD không? Với lại cái tài khoản tặng kèm để xài trên di động thì có thể xài cho nhiều thiết bị không? Mình cảm ơn.
Ko xem dc nhiều tbi đâu. Mấy kênh kia chỉ VTV là có HD thôi nhé. HTV ko có đâu. Đang ngồi rảnh bật TV nên check cho thớt. :)

Cũng đang xài nhưng mà xem ít quá thấy hơi phí.

sir_trong an said:
Cài nhiều cũng được nhưng đăng nhập chỉ được 1 thiết bị một lúc, cố đăng nhập nó khóa tk luôn, còn mấy cái kia thì có HD hết.Qua ngồi chán nằm xem myk cũng ngon vloz,nên dùng

Sent from my SM-N935F using vozForums
HTV có HD đâu? Đang bật TV nên và chọn chỉ kênh HD đây. Và theo tôi biết thì K có mỗi 1 gói 125K/tháng thôi.

poloniex

Reaction score
0
Cảm ơn 2 bác. SCTV9 cũng HD luôn hả bác? Sẵn check giúp em fashion tv có HD luôn với, tối tối còn coi Midnite Haute. Được thì dẹp luôn MyTV :D.

ngovanbach

Reaction score
0
Mình đăng nhập trên myK+ thì trên tivi còn xem dc không ạ ? và nó có báo gì ko ạ ?

E đang dùng nhờ myK+ của thằng bạn, ko biết có ảnh hưởng gì nó ko

Mạng

Reaction score
0
Áp dụng 135k/tháng với nhiều thuê bao rồi, thuê bao phụ tăng từ 25k lên 50k/tb :ah: