Cho em hỏi dịch vụ order hàng Trung Quốc (taobao, tmall ...) nào uy tín ở SG ?

fake1

Reaction score
0
Klq, nhưng nhỏ lớn chưa mua hàng kẹp nách kiểu này lần nào. Năm ngóai cũng bon chen làm shot thử cảm giác order hàng Mẽo
Dm hẹn 2 tuần, 2 tháng đéo thấy đâu, nhắn tin hỏi thì như bố đời, đơn của bạn quá bèo, ai thèm quịt.
Dm méo biết nó là ai, đến cái mặt cũng ko thấy. Tóm lại là thằng đó nó cũng ở trên f17 này, là một vozer nào đó :sogood:
May nó trả lại tiền, ko thì cũng ngậm c, chứ biết nó ở đâu mà tìm :stick:
Sent from HUAWEI JSN-L22 using vozFApp

hakuna7

Reaction score
0
traichip said:
Mình hay ord của bạn này, khá ok, uy tín
facebook(.)com/shoprylai/?ref=br_rs
Lão này dân bến tre, học ueh, nhà bên q11, m có order mấy lần, thấy cũng ổn, lão hay có deal giày ngon :beauty:
Sent from Samsung SM-G935U using vozFApp

Chico2chan

Reaction score
0
mình làm order cho cty, cty mình không mất công xây dựng 1 trang web tracking được đơn hàng và tài chính cho khách hàng, 1 hệ thống để đi lừa mấy triệu hay mấy chục triệu hay vài trăm triệu làm gì.

nhưng mà chính vì xây dựng được 1 hệ thống chuyên nghiệp như vậy mà bên mình sẽ có chi phí cao hơn. sẽ k có giá 5k/kg cho 1 tấn, k có giá 20k/kg về HN hay 28k/kg về HCM

mình thấy nhiều khách hàng cũng hiểu nhưng họ vẫn tham rẻ hơn, chuyển tiền cho những cá nhân, những người lạ chỉ vì phí của họ rẻ quá. để rồi tiền mất mà hàng không có

khi ấy, có lên các hội nhóm đăng phốt cũng không lấy lại được tiền nữa rồi

phhung

Reaction score
0
Chico2chan said:
mình làm order cho cty, cty mình không mất công xây dựng 1 trang web tracking được đơn hàng và tài chính cho khách hàng, 1 hệ thống để đi lừa mấy triệu hay mấy chục triệu hay vài trăm triệu làm gì.
nhưng mà chính vì xây dựng được 1 hệ thống chuyên nghiệp như vậy mà bên mình sẽ có chi phí cao hơn. sẽ k có giá 5k/kg cho 1 tấn, k có giá 20k/kg về HN hay 28k/kg về HCM
mình thấy nhiều khách hàng cũng hiểu nhưng họ vẫn tham rẻ hơn, chuyển tiền cho những cá nhân, những người lạ chỉ vì phí của họ rẻ quá. để rồi tiền mất mà hàng không có
Đơn vị nào nhận 5k/kg cho đơn hàng 1 tấn vậy anh :surrender:

N.P

Reaction score
0
Chico2chan said:
Công ty cũng chưa chắc tốt. Chẳng qua công ty xây đc staff rồi website nhìn nó rõ ràng vậy thôi. Đẻ ra 1 đống phí, chục cái kho rồi sự cố chưa chắc đã giải quyết triệt để cho KH.
Sent using vozFApp

tungpzostar

Reaction score
0
t đang dùng của 1688pegasus, giao hàng good, hàng về nhanh, cân k điêu k bắt làm tròn 1/2. từ Bằng Tường về HN có 19k/kg.

cuongdamgiaochu

Reaction score
0
hỏi ngu mấy bên này có nhận mua mấy cái dạng như phần mềm , soft các thứ không nhỉ

Chico2chan

Reaction score
0
N.P said:
Công ty cũng chưa chắc tốt. Chẳng qua công ty xây đc staff rồi website nhìn nó rõ ràng vậy thôi. Đẻ ra 1 đống phí, chục cái kho rồi sự cố chưa chắc đã giải quyết triệt để cho KH.

Sent using vozFApp
vậy những cá nhân có giải quyết được triệt để cho KH, có thể khiếu nại với shop TQ khi phát hàng sai thiếu, có thể đòi tiền đòi hàng cho KH? có thể chat với shop TQ để trao đổi về hàng hoá và giá cả ?

mình chưa thấy cty nào mạnh đến mức có chục cái kho như bạn nói, phí thì phổ biến chỉ là phí mua hàng hộ và phí vận chuyển.
khách của mình, nhiều người làm việc với mình rồi kể từng bị lừa mất tiền cọc vì tham rẻ rồi

Chico2chan

Reaction score
0
cuongdamgiaochu said:
hỏi ngu mấy bên này có nhận mua mấy cái dạng như phần mềm , soft các thứ không nhỉ
không có, nếu bạn cần mình có thể giới thiệu cty bạn mình

saoIjnh

Reaction score
0
Chico2chan said:
vậy những cá nhân có giải quyết được triệt để cho KH, có thể khiếu nại với shop TQ khi phát hàng sai thiếu, có thể đòi tiền đòi hàng cho KH? có thể chat với shop TQ để trao đổi về hàng hoá và giá cả ?

mình chưa thấy cty nào mạnh đến mức có chục cái kho như bạn nói, phí thì phổ biến chỉ là phí mua hàng hộ và phí vận chuyển.
khách của mình, nhiều người làm việc với mình rồi kể từng bị lừa mất tiền cọc vì tham rẻ rồi
Lúc mới khởi nghiệp mình cũng qua cty đấy, rồi khi lên tổng buôn là tự đổi tệ, tự chat chủ shop, tự mặc cả. Chỉ đi ký gửi về HN 10k/1 kg.
thấy 1 lần mặc cả với chủ khựa giảm được 3-5tr tiền ship thấy mà phê
Nói chung cty cho ai nhập hàng lẻ. Còn lên tổng buôn giổng như mình thì ko 1 ai quan tâm