Vnese sniper

Reaction score
0
Nãy bên f33 thấy anh bảo nay đi viếng bác Quang cơ mà :shame: Dạo này còn đánh cờ với Lê Quang Liêm không canhsatgiothong

Gửi từ Sao Hỏa bằng vozFApp

MayMuSuongKhoi

Reaction score
0
Lạng Sơn confirm tối qua làm đêm từ 22h-6h sáng làm ngay tại đường Hùng Vương. Chả thấy cái mả mẹ gì xảy ra, chỉ biết hôm qua khá nhiều sương và se se lạnh của mùa Thu

Được gửi từ iPhone 6 - vozForums

juliusc

Reaction score
0
nguoi.linh.cong.an said:
đêm qua bị đánh úp, hàng vạn âm binh bên TQ tràn sang (vì biết bên VN mình phải để tang chủ tịch nước Trần Đại Quang) cũng vì lý do này mà các lãnh đạo bên VN mình nén đau thương mà chưa phát tang vội nên các đại pháp sư vẫn giữ nguyên vị trí và trận pháp
bản thân Tân đêm qua cũng là 1 đêm kinh hoàng, vốn dĩ Tân chỉ là 1 chiến sĩ công an tâm linh (cấp đại úy - tương đương với pháp sư bậc khá) nên lực lượng âm binh pháp lực bùa chú còn yếu, đêm qua cố gắng mãi mới phòng thủ được.
Đêm qua anh em nào ở Lạng Sơn thấy hiện tượng rung lắc nhẹ, nếu ai thức đêm mà tinh ý là còn thấy hơi tanh mùi máu (anh em ở Lạng Sơn confirm cho mình ko mọi ng bảo mình chém gió) cũng may hôm qua là trận pháp vẫn chuẩn bị sẵn sàng nên phòng thủ được, bản thân mình hôm qua cũng tự hào là góp 1 phần không nhỏ vào phòng thủ Lạng Sơn
nhưng hôm qua dù sao cũng chỉ là trận đánh úp, chưa phải trận đánh chính
trận hôm qua cũng là nguyên do giải thích cho anh em tại sao mà nhà nước chưa phát tang chủ tịch nước (dù rất muốn)
bên TQ đang rất muốn dứt điểm VN vào ngày 15/08 âm này, khi vận khí của nước ta yếu nhất (mất 1 vị chủ tịch nước, theo bấm độn thì khả năng mất 1-2 vị lão làng nữa)
hy vọng anh em voz nào không tin cũng đừng chửi, ai tin Tâm thì mong anh em cầu nguyện cho Tâm và nước Việt ta

Việt Nam forever
Đùa, đọc văn ông thần này hay vl =))

saothuat

Reaction score
0
nguoi.linh.cong.an said:
ai ko tin thì lục lại các post mình xem vận số cho mem voz nhé
tỉ lệ mình nói đúng là 100% nhé

Gửi từ Iphone X bằng vozFApp
Bác thử đoán vận số mình coi xem đúng không :byebye:

trantuanlinh456

Reaction score
0
Nếu Việt Nam chiến thắng thì sau 15/08 bọn pháp sư Trung Quốc có tấn công nữa không ạ.

nguoi.linh.cong.an

Reaction score
2
trantuanlinh456 said:
Nếu Việt Nam chiến thắng thì sau 15/08 bọn pháp sư Trung Quốc có tấn công nữa không ạ.
VN chiến thắng thì bên TQ tổn thất cực nặng bạn nhé, theo đánh giá của mình thì bên TQ sẽ rất lâu mới hồi phục (họ còn đang dồn lực chiến tranh tâm linh với Ấn Độ)
nếu VN thắng thì từ nay vận nước ta sẽ đi lên không ngừng, có thể thống nhất bán đảo Đông Dương thành 1 khối, trấn yểm Cao Biền đã bị phá, con rồng Thăng Long đã tự do, từ nay thành rồng bay vút

online62017

Reaction score
0
nguoi.linh.cong.an said:
muốn thử trình bói của tôi thì mạn phép anh đọc những comment sau

còn rất nhiều comment nữa, nếu thím rảnh xin đọc topic https://vozforum.org/showthread.php?t=7368925

còn nếu thím vẫn không tin thì inbox mình ngày tháng năm sinh (giờ sinh phút sinh được thì tốt), giới tính, tên tuổi, mình sẽ xem cho, nhưng đợt này mình hơi bận nên có lẽ rất lâu mới xem đc
Ông xem sách rồi lại phán hả :gach:

Life.Is.Shit

Reaction score
0
nguoi.linh.cong.an said:
xin chào, mình là Tân - đại úy đội công an tâm linh
như anh em đã biết HN ngày hôm nay có 1 trận động đất nhẹ, nguyên nhân của trận động đất này là do trận trấn yểm Cao Biền đã bị phá giải nên đuôi rồng của thành Thăng Long quẫy nhẹ, tạo ra trận động đất nhẹ như hôm nay
Tân tự hào vì cũng góp 1 phần nhỏ để phá giải trận trấn yểm của Cao Biền, mọi người không cần phải cảm ơn và ca tụng Tân đâu, Tân chỉ làm vì dân vì nước mà thôi.
Các đại pháp sư của bên TQ đã biết được tin là VN đã phá giải được trấn yểm Cao Biền nên đang tìm cách tung quân sang VN để tạo ra 1 trận trấn yểm mới, vì nếu không thì từ nay nước Việt ta sẽ sang 1 trang sử mới, sẽ là rồng bay (Thăng Long) và rất cả thể sẽ thu được toàn Đông Nam Á về trong tầm tay.
Vì có tin tình báo cho biết là 15/8 âm năm nay các đại pháp sư của TQ sẽ lập đàn, tung âm binh vào VN tại biên giới Lạng Sơn, quy mô có thể lên tới hàng chục vạn âm binh và gần trăm đại pháp sư lập đàn.
Các đại pháp sư của VN sau khi phá giải xong trấn yểm Cao Biền thì đang bị hao tổn binh lực cũng như pháp lực (bản thân Tân cũng suýt mất mạng, Tân chỉ là chức danh pháp sư hạng 2 thôi chứ chưa được chức danh pháp sư hạng nhất) nên là trận này phải tổng động viên pháp sư toàn quốc (các vị pháp sư Phật môn Bắc Tông, các vị pháp sư đạo Mẫu, các vị pháp sư các dân tộc, các vị pháp sư đạo giáo...) cũng may tất cả đều chung tay góp sức vì vận mệnh đất nước nên cũng tạo được 1 lực lượng hùng mạnh, hoàn toàn có thể phòng thủ bảo vệ đất nước trước sự tấn công từ TQ
vào ngày 15/8 âm lịch năm nay anh em Lạng Sơn, đặc biệt anh em nào gần cửa khẩu biên giới Hà Khẩu nên hạn chế đi ra đường, nếu có việc cần ra đường thì nên niệm "Nam mô đại từ đại bi Quán Thế Âm Bồ Tát" trước khi đi
chúc anh em sức khỏe, mình phải đi chuẩn bị và tập trận trước ngày 15/8 đây
Việt Nam trường tồn

Gửi từ Iphone X bằng vozFApp
Vốn cả lài:surrender: