kunhok_16

Reaction score
0
Vozer 7 said:
Cái này đáng để ý nè. Đưa tiền cho gái mình thành người vô tích sự luôn. Mà không đưa tiền thì thấy lạnh lùng sao đó (em nói vợ chồng).
Có cách nào vừa đưa tiền vừa có uy với đàn bà không các thím?
via vozForums for iPhone
Mới qen thì hk cần đề cập đến vấn đề này, còn khi đã xác định tới hôn nhân thì trc khi cưới cứ nói rõ “ a đó giờ qen quản lý tài chính của mình rồi, nên nếu cưới thì hàng tháng a đưa chi phí sinh hoạt cho e. Còn nhiêu a cất vào tk để làm xoay vòng cv” đấy là với mình. đời nào rồi còn tiền vk giữ, nếu thím xác định hk giữ đc tiền thì đưa vk
via vozForums for iPhone

Vozer 7

Reaction score
0
kunhok_16 said:
Mới qen thì hk cần đề cập đến vấn đề này, còn khi đã xác định tới hôn nhân thì trc khi cưới cứ nói rõ “ a đó giờ qen quản lý tài chính của mình rồi, nên nếu cưới thì hàng tháng a đưa chi phí sinh hoạt cho e. Còn nhiêu a cất vào tk để làm xoay vòng cv” đấy là với mình. đời nào rồi còn tiền vk giữ, nếu thím xác định hk giữ đc tiền thì đưa vk
Thím nói đúng, nhưng cái tính em không giữ được tiền nên mong sau này lấy con vợ nào biết tích tiền thì để cho nó giữ mới giàu được. Chứ chả nhẽ vẫn cứ đưa cho mẹ giữ?
via vozForums for iPhone

EmCee

Reaction score
0
whitecloud231 said:
Ban đầu thì còn ham hố, nhưng quen lâu rồi thì mình thấy cũng bt, nhiều lúc đi làm căng thẳng còn chẳng có ham muốn ấy chứ.

Cũng do mình, nuông chiều em ấy quá, nhà SG có rồi, dự định qua năm mua con oto rồi cưới nên tiền đều đưa giữ hết cả, chỉ còn giữ lại ít để mình tiêu xài cá nhân và quà cáp này nọ thôi.

Cảm thấy đau nhất là em ấy nói mình vô tích sự, ko làm ra tiền, mọi việc đều để em chi, trong khi tiền đó là của mình.

Hình như đưa tiền cho phụ nữ thì họ nghĩ đó là tiền của họ rồi thì phải:pudency:
Đức lần 2.
Douma mấy con đàn bà này thật. :sosad:

Chu.Tich.Xa

Reaction score
0
đưa tiền cho phụ nữ giống như nuôi lợn đất, muốn lấy tiền ra phải đập.

duymanh777

Reaction score
0
vc , thiệt hại gần 1 tỷ đồng cho 1 đứa con gái trong 2 năm , bớt xàm l... đi mai fen ơi

zinki

Reaction score
1
whitecloud231 said:
Ban đầu thì còn ham hố, nhưng quen lâu rồi thì mình thấy cũng bt, nhiều lúc đi làm căng thẳng còn chẳng có ham muốn ấy chứ.

Cũng do mình, nuông chiều em ấy quá, nhà SG có rồi, dự định qua năm mua con oto rồi cưới nên tiền đều đưa giữ hết cả, chỉ còn giữ lại ít để mình tiêu xài cá nhân và quà cáp này nọ thôi.

Cảm thấy đau nhất là em ấy nói mình vô tích sự, ko làm ra tiền, mọi việc đều để em chi, trong khi tiền đó là của mình.

Hình như đưa tiền cho phụ nữ thì họ nghĩ đó là tiền của họ rồi thì phải:pudency:
ôi vãi l thím, mạnh dạn xin hẳn thẻ 2 lít

noname94

Reaction score
0
Bắc thang lên hỏi ông trời

Mang tiền cho gái có đòi được không?

Mạnh mẽ lên. Rồi thím sẽ tìm được người đàn ông của đời mình thôi

skaka

Reaction score
0
Làm nhiều vậy thì mất thế vẫn ít, chơi gái ngon thì phải chịu chi chứ biết sao giờ.

Chuyện ko phải lỗi là do mỗi con kia, là tại ông thôi, tiền trong tay mềnh, chim trong quần mình nên các thím ko phải khóc thay đâu

Đàn bà vốn là vậy, tiền có bằng núi thì cũng hết thôi, quần áo ăn diện tiêu sài vung phí, càng nhiều càng ít vì đứa ko làm ra tiền nó ko hiểu đc làm sao để có tiền đâu.

Yêu một đứa mà nó bỏ mồ hồi công sức ra để làm ra tiền nếu tin tưởng thì đưa tiền nó giữ bằng ko thì nó là cái hòm ko có đáy

okvodick

Reaction score
0
Coder gần 3 năm trời còn đéo để đc ra đến 100. Mà thớt 2 năm cho gái gần tỷ. Cảm thấy bản thân loser vl mai fen.

Mai fen cho xin cái card cho đỡ tủi thân đi