Chia tay khi hai người còn tình cảm.

tienyeuly2015

Reaction score
1
xxx_zzz_000 said:
Nghe lãng mạn nhỉ, chả bù cho đa số vozer cứ phải XH rồi mới CT.

via vozForums for iPad
Nó xếp chán cmn chê rồi :surrender::surrender: có mấy chữ thì đọc đi:go:

xxx_zzz_000

Reaction score
1
j0ngdg said:
XH ngay đoạn đầu rồi kìa ông nội, vắt kiệt cả sức nhau mà ko phải XH thì ko lẽ rủ đi tập gym à :gach:
tienyeuly2015 said:
Nó xếp chán cmn chê rồi :surrender::surrender: có mấy chữ thì đọc đi:go:
Ý tôi là xếp lần cuối ấy các fen! chứ gặp nhau chỉ để hò hẹn như thế để làm kỉ niệm sau kể cho vợ con nghe à?

mrttk

Reaction score
0
xxx_zzz_000 said:
Ý tôi là xếp lần cuối ấy các fen! chứ gặp nhau chỉ để hò hẹn như thế để làm kỉ niệm sau kể cho vợ con nghe à?
:sosad: :pudency: em loser quá các thím ạ, ra gặp em ấy hai đứa lao vào nhau như 2 con thiêu thân, xong xuôi rồi đi chùa du xuân các kiểu, xong đi ăn lẩu rồi làm thêm 3 nháy :surrender: xong em ấy đưa em ra bắt xe về .
:brick: Hình như em quên cmn mục đích chính lúc ra rồi các thím ạ :sad:

mrttk

Reaction score
0
xxx_zzz_000 said:
Nghe lãng mạn nhỉ, chả bù cho đa số vozer cứ phải XH rồi mới CT.

via for iPad
:pudency: Ra đến nơi, gặp gấu nó lúi húi lấy từ trong xe chiếc khăn nó đan cho mình hết 3 tháng :gach: chiếc khăn còn vương vấn mùi nước hoa dù em ấy bận rộn sml vẫn cố gắng hoàn thành cho mình :pudency:

xxx_zzz_000

Reaction score
1
mrttk said:
:sosad: :pudency: em loser quá các thím ạ, ra gặp em ấy hai đứa lao vào nhau như 2 con thiêu thân, xong xuôi rồi đi chùa du xuân các kiểu, xong đi ăn lẩu rồi làm thêm 3 nháy :surrender: xong em ấy đưa em ra bắt xe về .
:brick: Hình như em quên cmn mục đích chính lúc ra rồi các thím ạ :sad:
Thế là hết lãng mạn như dự kiến à thím? Thôi quên em nó đi mà tìm cho mình người bạn trai mới, sau có cái mà kể lại cho con cháu nghe.

Reaction score
0
Yên tâm. Sau khi chia tay bạn thì em ấy quen được 1 anh khác, địt nhau cực mạnh hàng ngày hàng giờ, trao cho nhau mớ cảm xúc xàm lol y hệt cô ấy làm với bạn vậy. Còn bạn? Có thể bạn vẫn cô đơn và nhớ tới cô ấy. Còn cô ấy thì quên bạn từ đời nào cmnr :rofl:

X_Steiner_D

Reaction score
0
federer2508 said:
T bảo ny nó éo mặc, ơ hay sao t gay lọ :waaaht::waaaht:
1 đứa con gái mà không mặc sịp thì tôi thề con sò nó đen với thối như nước cống luôn