Chia sẻ vị trí bắt các pokemon hiếm tại SG

kogikothe

Reaction score
0
Hi các bác, em thấy trên gym toàn các pokemon hiếm vs xịn, nhưng đi dọc các nơi như công viên Tao đàn, đường Nguyễn Huệ, cv Lê thị riêng, tìm mỏi mắt cũng ko thấy có con nào :stick:
Các bác đã từng bắt đc chúng ở đâu thì chia sẻ cho ae tìm với.
Hay có giới hạn gì về lv của trainer ko ạ?
Mọi người có chia sẻ gì thì up vào đây nhé!

meme style

Reaction score
0
kogikothe said:
Hi các bác, em thấy trên gym toàn các pokemon hiếm vs xịn, nhưng đi dọc các nơi như công viên Tao đàn, đường Nguyễn Huệ, cv Lê thị riêng, tìm mỏi mắt cũng ko thấy có con nào :stick:
Các bác đã từng bắt đc chúng ở đâu thì chia sẻ cho ae tìm với.
Hay có giới hạn gì về lv của trainer ko ạ?
Mọi người có chia sẻ gì thì up vào đây nhé!
toàn bọn hack, bot mới đc pokemon khủng thế đấy

ductit

Reaction score
0
Bên công viên Tao Đàn thì thím chịu khó vòng qua chỗ cung văn hóa nó có mấy cái pokestop gần nhau ấy, hôm trước bắt đc e pikachu ở đấy :)). Còn muốn bắt dragoniti thì đi ra bến bạch đằng, ngoài đó toàn cá giãy =))).

Thèm Người Yêu

Reaction score
0
ductit said:
Bên công viên Tao Đàn thì thím chịu khó vòng qua chỗ cung văn hóa nó có mấy cái pokestop gần nhau ấy, hôm trước bắt đc e pikachu ở đấy :)). Còn muốn bắt dragoniti thì đi ra bến bạch đằng, ngoài đó toàn cá giãy =))).
Tượng đài Trần Hưng Đạo đa dạng hơn,có tận 4 cái pokestop liền kề :byebye:

knghiratennick

Reaction score
0
pkm nó ra random nên k có chuyện có sẵn khu để farm đâu nhé
Sent from my SM-G930F using vozForums

voicon2009_6

Reaction score
0
ductit said:
Tao đàn đông quá khó kiếm lắm

Thảo cầm viên ngon hơn, nói chung coi chỗ nào nhiều pokestop ít người mà chiến :sexy:

namkun96

Reaction score
0
voicon2009_6 said:
Tao đàn đông quá khó kiếm lắm

Thảo cầm viên ngon hơn, nói chung coi chỗ nào nhiều pokestop ít người mà chiến :sexy:
Đông thì vào ăn ké LURE chứ gì mà khó kiếm, pokemon hiện lên đó đâu phải chỉ có 1 con, dạo Tao Đàn mấy ngày gần lên 18 rồi nè :beauty:

kogikothe

Reaction score
0
Ghê vậy @@ làm sao các bác lên lv nhanh thế nhỉ
Em chơi cả tuần mới lên lv 10 :D
Bắt toàn mấy con linh tinh ko ah

namkun96

Reaction score
0
Bác chịu khó 5p dạo 1 vòng các Stop,mỗi Stop 50 exp tích tiểu thành đại, spam càng nhiều pokemon càng tốt, các Stop có Lure thì đi vòng quanh thế nào cũng hiện ra 1 đống bắt mỏi tay không hết, lên 10,15 nó cho lucky egg (x2 EXP 30p), thế là mở lên rồi tiến hóa mấy con clone như Gà con, Sâu róm, Nòng nọc, Cua (Tao đàn nhiều mấy con này vô kể) mỗi 1 lần tiến hóa được 500 EXP x2 Lucky Eggs thành 1000 EXP, ngoài ra siêng ấp trứng 1 chút. Nhớ là spam gì thì spam thấy con nào cùi hóa thì đổi kẹo hết đi không thì đến lúc đầy ngồi đổi mệt lắm, chúc các thím chơi game vui vẻ!