Gameofthorn

Reaction score
1
nhuphuong1406 said:
cám ơn bạn, nhờ bạn giải thích giúp tại sao cắt về 0,02s, và nếu xoá thì có tác hại gì nhỉ.
xóa thì sẽ die spam nha

diepxitin555

Reaction score
0
Thím ơi, trước em có tạo 1 cái GA mà giờ mình ko nhớ cái tk đó nữa, giờ em tạo GA mới mà google nó báo đã tạo rồi ko cho tạo nữa. Có cách nào lách để mình tạo GA mới ko thím thớt hay chỉ có thể vào net thôi :pudency:

IcyWind

Reaction score
0
Ai nhận đệ không. Mình rảnh 3 ngày trong tuần, biết photoshop và proshow, sẵn sàng làm đệ và hỗ trợ từ giai đoạn đầu để biết việc và nhận chỉ dạy :)

Gameofthorn

Reaction score
1
diepxitin555 said:
Thím ơi, trước em có tạo 1 cái GA mà giờ mình ko nhớ cái tk đó nữa, giờ em tạo GA mới mà google nó báo đã tạo rồi ko cho tạo nữa. Có cách nào lách để mình tạo GA mới ko thím thớt hay chỉ có thể vào net thôi :pudency:
tao gà mới trên kênh khác , chuyển quản trị qua kênh cũ là xong

ayrnl

Reaction score
2
Đào lên, cũng có tâm mà sao lại đi spoil kèo người khác là sao vậy thớt :chaymau:
Spoil kèo xong lặn mất tăm, ít ra cũng ném đại cái app cùi bắp nào đó cho đỡ mang tiếng cũng đc mà. Pm telegram lẫn voz đều ko trả lời, chán :go:

babyboyblue

Reaction score
0
Youtube bật kiếm tiền dc 1 tháng xong lên dc 40$ sau này ra video mà ít view quá tháng này nó trừ cm hết còn có 4$ chán bỏ kênh ko luôn

Sent from my iPhone using vozForums