Chia sẻ những vụ tai nạn, giết người kinh hoàng mà các bác gặp

hochanh17

Reaction score
0
Vừa đọc thớt đứt đầu bên F33 e lập thớt này để các bác vào kể :stick:
Em thì gặp vụ kinh nhất là xe tải 12tấn cán qua người xong lòng gan phèo phổi bắn đầy đường. Lúc đi tránh qua chỉ sợ dính vào bánh xe :stick::stick::stick:

Ngày xưa đi từ bắc vào nam ngồi trên xe khách mà cứ 1 đoạn lại gặp tại nạn chết người, nhớ lại kinh vl :sweat:

Const_Forest

Reaction score
0
vừa nãy xong, mấy triệu sinh linh ra đi ngay trước mặt mình :pudency:

sorrylady0409

Reaction score
0
có mấy vụ gần nhà mà chả baoh dám ra xem :"> ngồi hóng mấy bác vào kể :chaymau:

Je suis Squall

Reaction score
1
Hồi lớp sáu trên đường đi học về có vụ học sinh lớp 6 đi xe đạp Nam Hà màu xanh bị xe tải cán vào đầu. Mẹ mình ở nhà nghe nói rụng rời chân tay vì tưởng đó là mình vì mình cũng học lớp 6, đi xe đạp Nam Hà màu xanh.

meomunden

Reaction score
0
:byebye::byebye::byebye::byebye::byebye::byebye: nous chung nhà mặt đường nên cũng có thấy nhiều thứ, để mai kể h đi ngủ đã :sexy::sexy::sexy::sexy::sexy: mai bác nào đá em lên em kể cho, nhiều lắm, toàn kinh điển không à
:byebye::byebye::byebye::byebye::byebye:

SpriteChanh

Reaction score
0
meomunden said:
:byebye::byebye::byebye::byebye::byebye::byebye: nous chung nhà mặt đường nên cũng có thấy nhiều thứ, để mai kể h đi ngủ đã :sexy::sexy::sexy::sexy::sexy: mai bác nào đá em lên em kể cho, nhiều lắm, toàn kinh điển không à
:byebye::byebye::byebye::byebye::byebye:
Chém là vote ban nhé :gach::gach::gach:
Được gửi từ iPhone 7 Plus - vozForums

anhthichganhta

Reaction score
0
Gặp vụ ở QL6, xe tải howo cán con bé đi xe đạp điện mặc đồng phục cấp 3, nguyên bộ não trắng phau văng cả ra ngoài :go::go: ghê quá về không ngủ nổi :go:

Từ hôm đó không bao giờ dám phóng xe 50km/h

Khoahamthang

Reaction score
0
lúc cấp 3, tối đi học về nhìn thấy 1 cái tai nạn
xe tải cán qua người, xe máy nát bấy, người chia ra làm 2 khúc, ruột gan lòi ra tùm lum đỏ chét
cũng cùng chỗ đó, 1 thời gian sao có 1 lão ve chai, lụm đâu ra quả mìn hay lựu đạn gì đó, đem đập lấy thuốc hay sắt gì đó ko biết, nó nổ lão này banh xác, mảnh ghim trúng 2 người đi đường chết tại chỗ, xe hơi chạy ngang cũng ăn mảnh may tài xế ko sao