[Chia sẻ] Những hành động,câu nói của gấu mà các bác "yêu không đỡ được" !!

mr_fire

Reaction score
0
Greeny said:
dạ. em hay mềm lòng, chính vì thế nên lần nào cũng nhận thiệt. Giờ thì bạn ý đang tung tăng đi chơi rồi, bảo sao tự nhiên mấy hôm không thấy mẹt đâu, đang thắc mắc và lo lo, xem ảnh mới thấy thì ra là vậy. Hề. Em đang xem phim Tung Của, tình ý miên miên, tình sâu nghĩa đậm, gian khó không nề, giàu sang không chê, nghĩ bụng chắc chỉ có trong phim. Nói chung em và bạn ý cũng chưa có tình cảm gì hơn tình bạn, chỉ là chút mềm lòng thôi, nên cũng không có ảnh hưởng gì nhiều. Chỉ thấy buồn cười thôi ý.
biết là k có ảnh hưởng gì vì cũng chưa có gì mà. tuy nhiên, e có thể được coi là đa sầu đa cảm. đa sầu đa cảm lại hay thích phim tình cảm hoặc tiểu tuyết ngôn tình của tầu. nói thật với e là nó hành hạ tâm hồn e lắm. a nghĩ vậy. mà bởi vì nó chỉ có trong phim trong truyện nên nó làm e mãi suy nghĩ và có thể là buồn cho một nhân vật hay 1 chuyện tình nào đó. :adore:
...bản tính khó mà thay đổi. e sẽ mãi như thế thôi. chỉ mong những người như e gặp được ng tốt. k phụ tình cảm của e.
P/s: chuyển sang xem phim hoạt hình đi. :beauty:

Greeny

Reaction score
0
mr_fire said:
biết là k có ảnh hưởng gì vì cũng chưa có gì mà. tuy nhiên, e có thể được coi là đa sầu đa cảm. đa sầu đa cảm lại hay thích phim tình cảm hoặc tiểu tuyết ngôn tình của tầu. nói thật với e là nó hành hạ tâm hồn e lắm. a nghĩ vậy. mà bởi vì nó chỉ có trong phim trong truyện nên nó làm e mãi suy nghĩ và có thể là buồn cho một nhân vật hay 1 chuyện tình nào đó. :adore:
...bản tính khó mà thay đổi. e sẽ mãi như thế thôi. chỉ mong những người như e gặp được ng tốt. k phụ tình cảm của e.
P/s: chuyển sang xem phim hoạt hình đi. :beauty:
em là fan hoạt hình mà. không thích phim sướt mướt đâu, nhưng phim tình cảm thì có. hic. còn truyện thì...loai nào em cũng thích hihi
Nói mới kể, có dạo bị nghiền ngôn tình, cứ bỏ ăn bỏ ngủ đọc, đọc hết bộ nọ đến bộ kia, mà toàn kiếm HE mới đọc, nhưng lại ngược, nên trời ơi khóc hoài thôi ấy. Sau đó sợ, cạch luôn ngược chỉ đọc hài hoặc chiến tranh thui hihi

Em đa sầu thì không hẳn nhưng đa cảm thì có. Mà đàn nào thì đa sầu đa cảm cũng khổ cả, haizzaa, toàn ăn thiệt. hic

mr_fire

Reaction score
0
Greeny said:
em là fan hoạt hình mà. không thích phim sướt mướt đâu, nhưng phim tình cảm thì có. hic. còn truyện thì...loai nào em cũng thích hihi
Nói mới kể, có dạo bị nghiền ngôn tình, cứ bỏ ăn bỏ ngủ đọc, đọc hết bộ nọ đến bộ kia, mà toàn kiếm HE mới đọc, nhưng lại ngược, nên trời ơi khóc hoài thôi ấy. Sau đó sợ, cạch luôn ngược chỉ đọc hài hoặc chiến tranh thui hihi

Em đa sầu thì không hẳn nhưng đa cảm thì có. Mà đàn nào thì đa sầu đa cảm cũng khổ cả, haizzaa, toàn ăn thiệt. hic
nói thế có vẻ như là e đã phải trải qua nỗi buồn khá lớn. a đoán vậy. :adore:
luyện tim đi e. đọc truyện trinh thám, xem phim hành động. suy nghĩ đơn giản. và k yêu khi e chưa sẵn sàng. :sogood:

Greeny

Reaction score
0
mr_fire said:
luyện tim đi e. đọc truyện trinh thám, xem phim hành động. suy nghĩ đơn giản. và k yêu khi e chưa sẵn sàng. :sogood:
em dễ chiều lắm, truyện phim thể loại nào em cũng xem được hết, miễn là không có cảnh 18 quá nhiều và nam nữ chính thông minh hơn là trong truyện ngôn tình mì ăn liền :D

em bị cuồng văn hóa Tung Của. hic

Greeny

Reaction score
0
mr_fire said:
em dễ chiều lắm, truyện phim thể loại nào em cũng xem được hết, miễn là không có cảnh 18 quá nhiều và nam nữ chính thông minh hơn là trong truyện ngôn tình mì ăn liền :D

mr_fire

Reaction score
0
Greeny said:

"e dễ chiều lắm": nghe hấp dẫn quá đó nha. :beauty:
nhưng cuồng văn hóa Tung Của là k tốt. a nghĩ đó là một sự xâm lăng của Tung Của. :gach:

Greeny

Reaction score
0
mr_fire said:
"e dễ chiều lắm": nghe hấp dẫn quá đó nha. :beauty:
nhưng cuồng văn hóa Tung Của là k tốt. a nghĩ đó là một sự xâm lăng của Tung Của. :gach:
em dễ chiều là thật mà, từ nhỏ đã dễ chiều dễ dỗ hihi
Còn văn hóa Tung Của thì em thích, nhưng không bị tẩy não đâu hehe, chỉ thích phim truyện Tung Của thôi ah

Namphanhoang

Reaction score
0
"cái đầu cậu ý" "beep" "cái đồ dở người"
aygoo... Mới thế mà cũng được 1 tháng drop rồi

mr_fire

Reaction score
0
Greeny said:
em dễ chiều là thật mà, từ nhỏ đã dễ chiều dễ dỗ hihi
Còn văn hóa Tung Của thì em thích, nhưng không bị tẩy não đâu hehe, chỉ thích phim truyện Tung Của thôi ah
uh. đứa nào lấy đc e thì sướng rồi. dễ chăm dễ nuôi dễ yêu dễ chiều. :beauty:
còn văn hóa thì biết chăt lọc là đc rồi. :sogood:

Greeny

Reaction score
0
mr_fire said:
uh. đứa nào lấy đc e thì sướng rồi. dễ chăm dễ nuôi dễ yêu dễ chiều. :beauty:
còn văn hóa thì biết chăt lọc là đc rồi. :sogood:
mới có thế mà anh đã phán là "sướng" à :adore:
dễ chăm dễ nuôi dễ yêu dễ chiều :beauty: