[Chia sẻ] Góc tâm sự, than thở hằng ngày

potter

Reaction score
2
weirdguy said:
Anh quote mô ra đó? Anh vô đổi pass đi chứ từ lúc tôi được thả ra có vô nữa mô

via vozForums for iPhone

Tôi thấy cũng lạ. Nick goét gai sáng, tôi không biết nick kia ai onl. Với thêm nữa tôi không nghĩ anh là người thường xuyên onl fb.

FA.ke.tao

Reaction score
0
Có nên mạnh mẽ nhắn tin lại với crush không ????

Sent from Samsung SM-N950F using vozFApp

phuocminh911

Reaction score
0
Các thím làm thế nào để vượt qua nỗi đau mất người thân vậy. Em từ bé đã ở với bà nội, vậy mà bà em bik ung thư vừa ra đi được hơn tháng. Lần đầu em có cảm giác là sợ về chính ngồi nhà mà mình vẫn về mỗi khi mỏi mệt. Em sợ về lại nhơe tới những ký ức ngày xưa, lúc ấy chẳng hiểu sao thằng đàn ông 30 tuổi đầu lại khóc. Chắc do em yếu đuối quá các thím à.

weirdguy

Reaction score
0
potter said:

Tôi thấy cũng lạ. Nick goét gai sáng, tôi không biết nick kia ai onl. Với thêm nữa tôi không nghĩ anh là người thường xuyên onl fb.
Ủa chứ nick đó mấy người biết pas, nghe hoang mang thế anh tôi, mất công làm mất mang tiếng tôi lắm

via vozForums for iPhone

potter

Reaction score
2
phuocminh911 said:
:sosad:Các thím làm thế nào để vượt qua nỗi đau mất người thân vậy. Em từ bé đã ở với bà nội, vậy mà bà em bik ung thư vừa ra đi được hơn tháng. Lần đầu em có cảm giác là sợ về chính ngồi nhà mà mình vẫn về mỗi khi mỏi mệt. Em sợ về lại nhơe tới những ký ức ngày xưa, lúc ấy chẳng hiểu sao thằng đàn ông 30 tuổi đầu lại khóc. Chắc do em yếu đuối quá các thím à.:sosad::sosad:
Chia buồn cùng thím và gia đình.
Không hẳn khóc là yếu đuối đâu anh, đổi chỗ lại, khả năng cao tôi cũng như anh á.

potter

Reaction score
2
weirdguy said:
Ủa chứ nick đó mấy người biết pas, nghe hoang mang thế anh tôi, mất công làm mất mang tiếng tôi lắm

via vozForums for iPhone
Tôi biết mà anh. Tôi chỉ muốn biết rằng ai đó đã đăng 1 post của tôi lên fb như nào thôi. Mà thôi. Kệ.

potter

Reaction score
2
Cơn mưa rào nối trận mưa ngâu
Xoá cả dấu chân em về buổi ấy
Gối phai nhạt mùi hương bối rối
Lá trên cành khô tan tác bay.

emyeuthaygiao

Reaction score
0
Ngố haha ai cũng nói " thằng ngố này thằng ngố kia" ai cũng nghĩ là thằng thiểu năng trí tuệ não kém người ta nhìn k nói ra suy nghĩ cũng toàn vậy

Gửi bằng vozFApp

SouTong

Reaction score
1
Năm nay 1 đống nợ xin khất. Toàn là :
- Anh ơi thông cảm cho em
- Cuối năm nói bạn 1 tiếng chứ mình ngại. Năm nay thua quá
- Anh ơi cho em ra giêng em cố trả
Mẹ ! Chán kinh ! Thu nhập lộn xộn hết lên. Cái ngày đáng lẽ nhiều thì ít, cái ngày bình thường lại cao hơn ngày đáng lẽ phải đông. Đã thế đủ thứ chuyện trên đời.
- Nhân viên thằng nào thằng nấy ncc
Đáng lẽ bình tâm mà nghĩ ngơi lại gặp 3 cái chuyện ngớ nga ngớ ngẩn. Tuần sau tốn 1 cục bạc rồi thưởng Tết âm thêm cục bự nữa.