[Chia sẻ] Góc tâm sự, than thở hằng ngày

Vos

Reaction score
0
Last Updated 2019-01-21 ,11:16
Như tít, thread này dành cho các bạn muốn tìm người tâm sự giữa chốn F17 xô bồ này. Chúc các bạn luôn vui tại đây :*

Last Updated 2019-01-21 ,11:16
Như tít, thread này dành cho các bạn muốn tìm người tâm sự giữa chốn F17 xô bồ này. Chúc các bạn luôn vui tại đây :*

Last Updated 21-01-2019 at 11:16

Last edited by a moderator:

mbn

Reaction score
0
NamRua said:
Trách than cũng được gì đâu thím, ráng thôi
Gửi bằng vozFApp
hông biết chừng nào miền tây mới dc phát triển full giao thông để còn sánh với với mấy vùng khác
hàng hóa toàn đi xuất khẩu mà cầu thì hẻo quá trời
bianhchum said:
Cũng k lâu bằng lúc e đi phà Cổ Chiên, lúc chưa có cầu. Đi lâu vl.:pudency:
giờ có cây cầu hàm luông hoành tráng vcl luôn bác, bến tre có 2 cây cầu xong khác hẳn
Sent from Chó con using vozFApp

bianhchum

Reaction score
0
quanglestar said:
Vĩnh biệt anh em

Tưởng a bộ đội có kim bài

mbn said:
hông biết chừng nào miền tây mới dc phát triển full giao thông để còn sánh với với mấy vùng khác
hàng hóa toàn đi xuất khẩu mà cầu thì hẻo quá trời

giờ có cây cầu hàm luông hoành tráng vcl luôn bác, bến tre có 2 cây cầu xong khác hẳn

Cổ Chiên giờ cũng có cầu rồi. Chắc cũng sớm muộn có hết thôi thím. Tầm dăm chục năm nữa

mbn

Reaction score
0
H_Liberty said:
Mai e được đi Mỹ Tho, Tiền Giang mấy bác ơi
miền tây hổng có gì chơi, thím quen thổ địa rồi đi vào vườn trái cây hay đi ruộng bắt cá rồi nhậu với bạn mới vui :beauty:

Sp.A.mEr

Reaction score
0
Anh bộ đội vẫn chưa trả lời em. Lens 50mm chụp phong cảnh được không anh ơi, ba hồn bảy vía về tư vấn cho em

Sent using vozFApp