[Chia sẻ] Góc tâm sự, than thở hằng ngày

tieulientientu

Reaction score
0
blue_sky666 said:
Love cho chị tieulientien tu ghé tiệm golf với lái xe jeep chơi đi:adore::adore:

Gửi từ Nokia 6300 bằng vozFApp
Nay đi làm nhức đầu quá e ạ, ảnh hưởng của dịch nên tùm lum vấn đề cần giải quyết, việc sắp tới chắc mù đầu.

blue_sky666

Reaction score
0
tieulientientu said:
Nay đi làm nhức đầu quá e ạ, ảnh hưởng của dịch nên tùm lum vấn đề cần giải quyết, việc sắp tới chắc mù đầu. Ảnh
Nhân viên mới chắc chưa giao gì nhiều đâu chị lo
em thấy làm nông thoải mái đầu óc hơn ngồi văn phòng, em nghe bảo love có 1 hecta vườn đấy, chị về đó chăm xem

potter

Reaction score
2
tieulientientu said:
Cố lên nhé anh tôi. Giữ sức khỏe nhé
Khối lượng công việc không quá nhiều, nhưng tâm lý không thoải mái đâm ra mệt mỏi em tôi ạ. Thôi, hôm nay không ru rú trong nhà nữa. Ra quán cafe sách ngồi cũng ổn, hi vọng vẫn vắng như thường lệ.

potter

Reaction score
2
blue_sky666 said:
Nó còn đòi pặc co với chồng Hà nữa
nghe bảo rình cũng mấy tháng rồi nhưng công an chưa bắt được, cái điện thoại hôm trc có lẻ bị nó chuộc rồi

Pặc co với chồng Hà chỉ là cái cớ, kiểu gì hắn chả cào mặt ăn vạ, rồi đòi chồng Hà phải thăm nuôi hắn trong quá trình nằm viện, cốt yếu vẫn để tiếp cận Hà.

tieulientientu

Reaction score
0
potter said:
Khối lượng công việc không quá nhiều, nhưng tâm lý không thoải mái đâm ra mệt mỏi em tôi ạ. Thôi, hôm nay không ru rú trong nhà nữa. Ra quán cafe sách ngồi cũng ổn, hi vọng vẫn vắng như thường lệ.
Sẽ tìm dịp ra thăm a tôi. Note lại sẵn địa chỉ chỗ nào ăn uống ngon lành dắt đứa e này đi nhé

potter

Reaction score
2
tieulientientu said:
Sẽ tìm dịp ra thăm a tôi. Note lại sẵn địa chỉ chỗ nào ăn uống ngon lành dắt đứa e này đi nhé
Em tôi gợi cho tôi về ký ức buồn về cuộc gặp gỡ bất thành giữa tôi và bianhchum rồi.
Chai dầu ăn tôi chuẩn bị, vẫn chưa kịp mở nút.

Và tôi có thể xem post trên của em tôi như là một lời hẹn không nhỉ?

potter

Reaction score
2
VuDucNguyen9x said:
Cố lên thím
Vâng. Cảm ơn anh. Tôi chẳng còn sự lựa chọn nào khác ngoài cố gắng anh ạ. :pudency:

tieulientientu

Reaction score
0
potter said:
Em tôi gợi cho tôi về ký ức buồn về cuộc gặp gỡ bất thành giữa tôi và bianhchum rồi.
Chai dầu ăn tôi chuẩn bị, vẫn chưa kịp mở nút.

Và tôi có thể xem post trên của em tôi như là một lời hẹn không nhỉ?
Em dự định tháng 10 đi ĐN, Huế Hội An tự mừng sinh nhật rồi anh tôi. Năm ngoái đã 1 lần lỡ hẹn, năm nay sẽ cố gắng thực hiện ấp ủ này.