[Chia sẻ] Góc tâm sự, than thở hằng ngày

thangiobay

Reaction score
0
Nặng 76kg rồi, cao 1m73,bụng tui dạo này phình to ra rồi :shame::pudency:

Gửi từ Samsung SM-A730F bằng vozFApp

potter

Reaction score
2
Bmaster said:
Sưc ì thì ai cũng có , nhưng nghĩ đến khả năng e có những món vật chất đắt tiền , hot girl bên cạnh xem , hoặc ít nhất cũng đủ kinh tế để theo đuổi 1 sở thích nào đó của bản thân :hehe:

Cảm giác nỗ lực có dc cái mình muốn nó phê ko khác gì dùng thuốc , thậm chí não còn hưng phấn lâu hơn

Còn nếu như e thấy hài lòng với cs hiện tại thì ko có gì phải thay đổi
Đúng câu cuối. E thấy hài lòng với cuộc sống hiện tại nên e không muốn thay đổi.
Phải chăng đó là quá cầu toàn? Thiếu ý chí cầu tiến.....
Nhưng e mặc kệ, e ích kỷ chọn cách sống e muốn.

OaB

Reaction score
1
Nơi này đã từng đông đúc. Chủ đề tạo mới liên tục, nhà nhà bình luận người người xem bình luận, mà giờ nó đìu hiu,... không nghĩ được luôn ấy nhỉ. Giờ lèo tèo vài mống.

Bmaster

Member
Reaction score
0
potter said:
Em cũng cảm thấy rứa. Nghe "muốn ở ẩn" hay "về quê sống yên bình trồng rau nuôi cá..." khi còn đang trẻ em chẳng tin được mấy phần. :shame: :shame:
potter said:
Đúng câu cuối. E thấy hài lòng với cuộc sống hiện tại nên e không muốn thay đổi.
mỗi người có hoàn cảnh khác nhau mà , sinh ra cũng đã khác nhau hoàn toàn rồi

e sinh ra đã đầy đủ rồi thì cần gì cố gắng , còn bọn a thiếu thốn thì phải đi kiếm thôi :">

có thể mục đích sống cũng khác nhau nữa , bọn a ko sống cho riêng mình

Nhưng dù có như e nói là e ích kỉ hay ra sao đi nữa thì cũng ko phải chuyện của a : -_- -_- cứ sống như e muốn

BOT

Administrator
Reaction score
4
Bmaster said:
Sưc ì thì ai cũng có , nhưng nghĩ đến khả năng e có những món vật chất đắt tiền , hot girl bên cạnh xem , hoặc ít nhất cũng đủ kinh tế để theo đuổi 1 sở thích nào đó của bản thân :hehe:

Cảm giác nỗ lực có dc cái mình muốn nó phê ko khác gì dùng thuốc , thậm chí não còn hưng phấn lâu hơn

Còn nếu như e thấy hài lòng với cs hiện tại thì ko có gì phải thay đổi