Chia sẻ góc khuất cuộc sống nhà trọ thời SV

GiovaNang126

Reaction score
0
lelalelo said:
Tôi D2 Bình Thạnh đây, người anh em đồng dâm nổ địa chỉ tôi qua tìm thuê phòng :byebye:
imlangxinlink said:
Hẻm nhỏ nằm trên đường ung văn khiêm nhưng thông ra bên thanh đa luôn, ko nhớ tên hẻm. Mấy e này ở dc đâu hơn 1 năm nghe nói bị đuổi do vợ lão chủ trọ phát hiện lão mỗi lần tới thu tiền đều ghé some, mấy e toàn miền tây 24,25 mơn mởn, nhớ đến lại tiếc :sexy::sexy:
Mà khúc đó giờ 4' vẫn đông lắm, nghe đồn trọ qua khúc gần tân cảng, phục vụ mấy quán nhậu dọc khu này :beauty:
Thich Gay Su said:
đó là cái hẻm chổ trường Hutech Ảnh
Gửi từ Asus ASUS_Z008D bằng vozFApp
Em chắc chắn là hẻm 860 Xô viết,hẻm này giao với D2 mở rộng. Cụ thể là hẻm lẩu cá thanh đa
:byebye::byebye:
Nhiều lần vào chở mấy em pg,sv và cả mấy em ăn mặc sexy lên khu 17B lê thánh tôn.. :hehe::hehe:
Gửi từ HMD Global Nokia 7 Plus bằng vozFApp

ngayhanhphuc

Reaction score
0
Đây trc ở tu hoàng, xóm 12 phòng, có 1 phòng 1 e cave, còn 1 phòng là 1 e sv nhưng hay rủ ny về, đm ae mấy lần dc xem bọn nó nện nhau trong phòng :)). E cave ở dc 2 tháng chuyển, e sv thì vẫn ở, căn bản nó cũng chả tiếp xúc với ai
via vozForums for iPhone

ngayhanhphuc

Reaction score
0
Còn có thời gian trọ ở cổ nhuế, ở cái phòng bằng cái mắt muỗi 7m2, là cái bếp nhà chủ ngăn đôi ra, có 300k/tháng. Phòng bên kia là 1 em sư phạm cũng xinh gái, thi thoảng rủ ny về nện nhau mình nằm bên này nghe rõ mồn một :)).
via vozForums for iPhone

DiDaiQuenChuiDai

Reaction score
0
imlangxinlink said:
Không phải Hutech, hẻm t ở nằm bên dưới ngã tư d2, uvk. Hẻm này một bên là UVK, bên kia hướng ra D2 nối dài về Thanh đa. Năm t mới vào khu này đêm nào xì ke cũng ngồi chích, trộm xe thì liên tục. Mà ở trọ chỗ này cũng vui vãi lol, thứ j cũng có :sexy:
Hẻm này thông ra chân cầu qua thanh đa đúng không thím :shame:
Gửi từ Samsung SM-G531H bằng vozFApp

dangkhoa27187

Reaction score
1
Ở 1 xóm trọ 6 phòng, đều là phòng ở đơn nhưng toàn đôi sống với nhau, trong đó có mình.

Hồi đầu chửi thầm bọn kia rên to đầu xóm cuối xóm nghe thấy, về sau éo hiểu sao con ghệ mình nó cũng rên to thế, đang làm mà cứ phải cúi xuống hôn nó cho nó khỏi kêu

À cũng chỉ có 2 đôi là sv-sv, mình với 1 đôi gái 1m4x-trai 1m8x nhìn như bố con, 4 đôi còn lại toàn là thanh niên đi làm rồi yêu gái sv.

dangkhoa27187

Reaction score
1
Ở 1 xóm trọ 6 phòng, đều là phòng ở đơn nhưng toàn đôi sống với nhau, trong đó có mình.

Hồi đầu chửi thầm bọn kia rên to đầu xóm cuối xóm nghe thấy, về sau éo hiểu sao con ghệ mình nó cũng rên to thế, đang làm mà cứ phải cúi xuống hôn nó cho nó khỏi kêu

À cũng chỉ có 2 đôi là sv-sv, mình với 1 đôi gái 1m4x-trai 1m8x nhìn như bố con, 4 đôi còn lại toàn là thanh niên đi làm rồi yêu gái sv.

Dai.Gia.Dan.2017

Reaction score
0
GiovaNang126 said:
Em chắc chắn là hẻm 860 Xô viết,hẻm này giao với D2 mở rộng. Cụ thể là hẻm lẩu cá thanh đa
:byebye::byebye:
Nhiều lần vào chở mấy em pg,sv và cả mấy em ăn mặc sexy lên khu 17B lê thánh tôn.. :hehe::hehe:
Gửi từ HMD Global Nokia 7 Plus bằng vozFApp
Hẻm dầu ngay dưới chân cầu gần công viên chứ gì

Gửi từ
bằng vozFApp

lelalelo

Reaction score
1
lelalelo said:
Vậy thím phải nói đường D2 nối dài, chạy thẳng ra chỗ cầu kênh. Tôi hay uống cafe khu này.:gach:
T lại ở hẻm nguyễn hữu cảnh đối diện D1 á

Gửi từ Xiaomi Redmi Note 3 bằng vozFApp

phuc_tho1

Reaction score
0
ludeptrai said:
hồi sv có thằng bạn toàn nửa đêm báo thức dậy ra trộm silip từ mấy thau đồ chưa giặt ngửi Ảnh Ảnh Ảnh tởm vc
Chứ trộm đồ giặt rùi thì biến thái vl lắm thím ah :byebye:
Gửi bằng vozFApp

cuo9ng

Reaction score
0
congiolanhlung said:
Tu hoàng nghe nói bẩn bỏ mịa., mới có nước sạch 1-2 năm nay. Gái xinh nó sang Nguyên Xá ở cho sạch :adore::beauty::beauty:
Cái trường chả được mống gái xinh. :go::go::go: