[Chia sẻ]Đã có thông tin về patch 3.06

giang117

Reaction score
0
mrsirosinger said:
Hút linh hồn tăng thêm bonus damage cho chiu q ( giờ đổi thành e ) thresh ad cú đầu tiên sau 10s k aa có thể lên tới 1000 dme ( chưa kể crit ) :stick: đã chứng kiến cảnh temo đầy cây vẹo chỉ sau 1 cú quất :stick:

Mà đổi nội tại q thành e làm gì :sosad: kiểu này là nerf mạnh tay vl ra :sosad:
Ko neft thì để nó bá à.mục đích ban đầu là để nó lam sp mà các bố cứ lôi nó làm adc.Mà con build ad lại mạnh vãi đái mới chết :sexy:

Javan.hp

Reaction score
0
Mấy bác cho em hỏi là: Như lần nào cũng cập nhật phiên bản mới thì trước 1 ngày trang chủ đều thông báo cho gamer tải trước patch mới để đề phòng quá tải nhưng vì sao lần nào cũng có 1 thông báo lớn đó là TUYỆT ĐỐI KHÔNG CÀI ĐẶT trước,:chaymau:đợi đến khi update hoàn tất mới cài.:chaymau:
Em muốn hỏi nếu bây giờ mình cài luôn thì sao? Có ảnh hưởng gì không nhỉ?:surrender: :pudency:

freeze!

Reaction score
0
sao em down link về mà toàn ko được nhỉ :sosad:

FukTheDuk.#1

Reaction score
0
Phắc, tăng tiền thuốc lắc thì ăn thế chó nào đc Phắc Bờ Lút giờ.

E đi LS hoặc KZ top or mid là bao giờ cũng mua thuốc lắc lvl1...giờ lấy tiền đâu mua máu ward nữa.

lil.kai_lee

Reaction score
0
RegNick1NgayDaBiBan said:
có đấy, bạn thử thì biết :sexy::sexy::sexy::sexy:
Vậy nhé, trước khi máy chủ bảo trì thì bạn vẫn đang chơi bản 3.05 nhé, nếu bạn up lên 3.06 trước mọi người thì sẽ không chơi được nhé :byebye: Mình nghĩ thế !

Reaction score
0
Vừa đọc trên Garena có cái dòng này, ai hiểu tiếng dịch hộ cái: "Giáp phép giờ chỉ chặn một duy nhất một phép cho dù có bị trúng nhiều kỹ năng liên tiếp đi nữa" .