blackberry1236

Reaction score
0
red_demon said:
Cái đầu đồng tình bác.
Còn cái sau thì e vẫn muốn giữ riêng tư, bản thân e thì chả có làm gì khuất tất nhưng mà có những cái như chuyện gia đình, công việc hoặc những chuyện người ta tâm sự với mình thì e k muốn cho người khác biết vì cảm giác người ta tin tưởng mình mới tâm sự những chuyện đó, nếu cho ai biết cảm giác như phụ lòng tin người ta :D

Sent from :sosad: using vozFApp
Chắc tại bác quen khác em :adore:
Em quen 2 năm thì sống chung với nhau 2 năm luôn á, gái cũng kiểu muốn lâu dài với em, bắt em đi gặp mặt gia đình gái, rồi cũng bắt em dắt gái gặp gia đình em luôn
. Nên tụi em cũng như vợ chồng cmnr

Thế mà đùng cái nó nhắn tin mập mờ với thằng khác, chỉ mình tin nhắn với thằng đó là khoá pass thôi, em kêu đưa tin nhắn em xem cũng không đưa

Haiz đúng là thay đổi nhanh thật sự

red_demon

Reaction score
0
blackberry1236 said:
Chắc tại bác quen khác em :adore:
Em quen 2 năm thì sống chung với nhau 2 năm luôn á, gái cũng kiểu muốn lâu dài với em, bắt em đi gặp mặt gia đình gái, rồi cũng bắt em dắt gái gặp gia đình em luôn Image . Nên tụi em cũng như vợ chồng cmnr Image
Thế mà đùng cái nó nhắn tin mập mờ với thằng khác, chỉ mình tin nhắn với thằng đó là khoá pass thôi, em kêu đưa tin nhắn em xem cũng không đưa Image
Haiz đúng là thay đổi nhanh thật sự
Vl :stick: Chia buồn cùng bác, haizzz, đau nhất là tin tưởng người khác và lòng tin đó bị chà đạp :sad:
Sent from :sosad: using vozFApp

nouvo102

Reaction score
0
Mình cũng vừa chia tay các bác ạ. Số là sáng mình và em nó đi làm chung bằng xe em nó xong tối em nó tca thì mình đón, do nhà mình gần nên thả mình xuống và em nó tự chạy về. Xong xuôi em nó nt thì mình bảo đại ý cứ tăng ca đi a đón e cũng vui, thế mà nó bảo đón hay k đón thì nó cũng tự đi về, làm như vĩ đại lắm á. Mình sôi máu xong em nó bảo muốn nhạt cho nhạt luôn, 1 lúc thấy xóa zalo, fb. 2 ngày sau nt chia tay.

Đúng cái tính muốn gì làm đó, mình làm phật ý cái trở mặt nc lạnh như tiền. Mình ok luôn dù buồn vcl các bác ạ.

vuduytrinh

Reaction score
0
gái ấy , nó là cảm xúc , bơm cho nó đủ thì nó sẽ làm mọi thứ cho mình , còn không bác chả là cái gì , còn nói thật , chia tay rồi thì thôi , làm gì thấy mình thoải mái là được , sống đc mấy đâu, có thể có lúc nhớ lúc thương, nhưng không được mềm lòng quá, em dính rồi nên em khuyên các bác , đừng quá mềm lòng , nó đã đi thì cho nó đi , còn khi n quay lại hãy thử thách 1 cách bí mật , đừng để lộ ra n biết , bác sẽ thu được nhiều thứ hay ho đó

blackberry1236

Reaction score
0
nouvo102 said:
Mình cũng vừa chia tay các bác ạ. Số là sáng mình và em nó đi làm chung bằng xe em nó xong tối em nó tca thì mình đón, do nhà mình đến trước nên thả mình xuống và em nó tự chạy về. Xong xuôi em nó nt thì mình bảo đại ý cứ tăng ca đi a đón e cũng vui, thế mà nó bảo đón hay k đón thì nó cũng tự đi về, làm như vĩ đại lắm á. Mình sôi máu xong em nó bảo muốn nhạt cho nhạt luôn, 1 lúc thấy xóa zalo, fb. 2 ngày sau nt chia tay.
Đúng cái tính muốn gì làm đó, mình làm phật ý cái trở mặt nc lạnh như tiền. Mình ok luôn dù buồn vcl các bác ạ.
Gì mà xàm thế thím :sexy::sexy:

nouvo102

Reaction score
0
blackberry1236 said:
Gì mà xàm thế thím :sexy::sexy:
Nhiều khi nó kiếm cớ vậy bác ạ. Giờ nó lạnh như tiền nên thôi cho đi cho khỏe. :byebye:

ronaldo08

Reaction score
0
Yeilen said:
Vừa chia tay gấu xong và nó nói vẫn còn tình cảm với ex và xin lỗi mình vi lấy mình làm thế thân :sosad: cay các thím ạ :sad::sad:
Haiz, y chang cảm giác mình bây giờ
Hẹn mình đi chơi xong kêu có việc phải về làm báo cáo
Mất công mình chở đi học, đợi hơn tiếng để về đi chơi
Để rồi về hẹn vs nyc
Ôi Đm.
Hỏi e có làm gì có lỗi vs anh hk thì ko rõ đăng
Hỏi đến cái tin nhắn vs nyc thì ....
Cay, đau vkl, đã giành hết tc cho e nó, xem em nó như cả thế giới, mà giờ thì ...
Ngày thứ 2 vật vã...
May có thớt này, đọc xong tâm trạng đỡ tí xíu
Lúy quá :sweat:

Tieu ca

Reaction score
0
Lúc bản thân chưa đủ năng lực lại gặp được người muốn chăm sóc cả đời.

Cô gái ấy vừa có người yêu tuần trước.

Buồn vl buồn luôn.

manh121398.voz

Reaction score
0
ronaldo08 said:
Haiz, y chang cảm giác mình bây giờ
Hẹn mình đi chơi xong kêu có việc phải về làm báo cáo
Mất công mình chở đi học, đợi hơn tiếng để về đi chơi
Để rồi về hẹn vs nyc
Ôi Đm.
Hỏi e có làm gì có lỗi vs anh hk thì ko rõ đăng
Hỏi đến cái tin nhắn vs nyc thì ....
Cay, đau vkl, đã giành hết tc cho e nó, xem em nó như cả thế giới, mà giờ thì ...
Ngày thứ 2 vật vã...
May có thớt này, đọc xong tâm trạng đỡ tí xíu
Lúy quá :sweat:
Chơi gì ko thím? Xe cộ, ảnh ọt, phượt phịch?
Nếu có thì đầu tư vào tiền bạc và thời gian là quên nhanh thôi. :gach:

blackberry1236

Reaction score
0
Tieu ca said:
Lúc bản thân chưa đủ năng lực lại gặp được người muốn chăm sóc cả đời.
Cô gái ấy vừa có người yêu tuần trước.
Buồn vl buồn luôn.
Làm kẹc gì có :gach:
Chỉ có nó không muốn bên ông cả đời hoặc do ông làm quần què gì nó thì có :look_down::look_down: