hnguyen1982

Reaction score
0
nhà mạng cùi quá ko down , bác nào biết vòng vòng khu gv hay quận 12 có chép game pc offline mới mới ko, chỉ dùm với

Trau Mat Tron

Reaction score
0
Ra mấy tiệm net có cổng USB cắm máy down đi bác.
Chứ giờ nhà ai cũng cáp quang rồi, người ta cắm torrent hoặc kéo bằng acc Vip Fshare cũng nhanh.

flesruoykcufog

Reaction score
0
nhớ thời trước cáp đồng thì họ còn ko cho down chứ giờ quang ngon...bandwidth lớn thì cứ chạy ra tiệm nào mạng nhanh theo đúng nghĩa đen chứ ko phải số mbps to là đc :D

trước mạng vnpt m có 500kb/s mà vẫn burn đc gần 200 cái đĩa ps2 để chơ:sweat:i

Savier

Reaction score
1
đa số giờ net nó cũng Limit hết chứ hiếm có tiệm nào thả cho tẹt ga lắm thường thường toàn tối đa 1-2m/s vừa đủ youtu còn nếu nhảy lên 6-10m/s thì down 1 hồi cũng có đứa coi nét lại gõ đầu ngay :sexy: . Chưa kể đa số net giờ toàn bootrom không ổ cứng nó phân vùng cho mỗi mấy giới hạn dung lượng thôi nhé thay đổi Copy download mấy game đỉnh vài chục GB thì 100% tạch chắc , tốn công sức lại chuốt bực vào người :go:. Giải pháp khả thi nhất thì chỉ có kiếm net lớn nào nó cài sẵn ra cop về thôi không thì câu mạng cứ torrent tà tà :stick:
Đây nhà tôi từng làm net mà sao tôi lại ko biết cơ chứ , down máy tôi chơi hay chủ còn dc chứ vào máy con mà down game tự cài là auto tạch nhá :sexy:

Trau Mat Tron

Reaction score
0
Savier said:
đa số giờ net nó cũng Limit hết chứ hiếm có tiệm nào thả cho tẹt ga lắm thường thường toàn tối đa 1-2m/s vừa đủ youtu còn nếu nhảy lên 6-10m/s thì down 1 hồi cũng có đứa coi nét lại gõ đầu ngay :sexy: . Chưa kể đa số net giờ toàn bootrom không ổ cứng nó phân vùng cho mỗi mấy giới hạn dung lượng thôi nhé thay đổi Copy download mấy game đỉnh vài chục GB thì 100% tạch chắc , tốn công sức lại chuốt bực vào người :go:. Giải pháp khả thi nhất thì chỉ có kiếm net lớn nào nó cài sẵn ra cop về thôi không thì câu mạng cứ torrent tà tà :stick:
Đây nhà tôi từng làm net mà sao tôi lại ko biết cơ chứ , down máy tôi chơi hay chủ còn dc chứ vào máy con mà down game tự cài là auto tạch nhá :sexy:
Ác vậy bác!:sexy:

Savier

Reaction score
1
Trau Mat Tron said:
Ác vậy bác!:sexy:
còn hiền chán ấy bác :sweat: . Nhiều khi kỹ thuật Garena nó xuống sửa đồ hỏi tám với nó nói mấy phòng net khác nhiều phòng lớn hơn 40-50 máy nó chỉ Limit mỗi máy tối đa 1m/s phân vùng ổ cứng Bootrom có 20-30GB chơi game ko sao chứ down hay cài gì vào Ổ quá 20GB là máy tự động rs :stick:

genkuko

Reaction score
0
Savier said:
còn hiền chán ấy bác :sweat: . Nhiều khi kỹ thuật Garena nó xuống sửa đồ hỏi tám với nó nói mấy phòng net khác nhiều phòng lớn hơn 40-50 máy nó chỉ Limit mỗi máy tối đa 1m/s , phân vùng ổ cứng Bootrom có 20-30GB chơi game ko sao chứ down hay cài gì vào Ổ quá 20GB là máy tự động rs :stick:
giờ mới biết lý do hồi lâu ra net chơi cứ down game, cài game là máy auto màn hình xanh hoặc reset :eek:h: :surrender: