Chè Thái gái Tuyên là có thật hả mấy fen?

catum

Reaction score
0
mht.kun said:
Thấy 5 xao tưởng có hình nên vào xem thử. Đ m 3 page k có nổi 1 cái hình :canny:

via vozForums for iPhone
Nick này chưa úp ảnh đc,ae nào có theo dõi kênh HVMN up ảnh em Đỗ Quyên, Mỹ Huyền,em Loan lên nào:beauty::beauty:

Glutamin_Ten_Ten

Reaction score
0
Fly-er said:
theo em thấy thì Thanh Hoá nhiều gái xinh, còn gái mà trắng thì là Quảng Ninh, QN con trai nó cũng trắng, éo hiểu sao :v
Mấy ông anh ở QN bảo là do nguồn nước ở đó, công nhận là trắng vcl :byebye:

mfc8

Reaction score
0
4.0 rồi mà k thấy tấm nào là k ổn rồi:chaymau::chaymau:

ranh92

Reaction score
0
Không biết sao chứ mình đi các vùng thì gái miền Tây và gái Tuyên là nhiều
Chắc các bác cũng biết là gì rồi đấy...

tux_uit

Reaction score
0
Ơ hay 5xao là như này thôi hả.
Mẫy fen dễ tính quá vậy

Itto1k993

Reaction score
0
các fen bàn về gái thời 4.0 mà k thấy cái pic nào là sao??? :sweat::sweat::sweat:

pim_pim

Reaction score
1
bachden1 said:
Mình trước quen một chị sinh năm 86 ở Tuyên Quang, chị cao 1m63, người hơi gầy nhưng bù lại vòng một và vòng ba thuộc loại khá. Đợt ấy mình được phân công lên Tuyên Quang công tác đúng dịp Tết, ở một mình nơi đất khách buồn quá nên nhắn tin pm facebook chị. Có được ngay 1 cái hẹn sáng mùng 1 qua nhà chị chúc Tết rồi hai chị em đi chơi luôn.
Lúc đến nhà chị đúng dịp có đầy đủ họ hàng, cả nhà ai cũng nghĩ mình là người yêu của chị, vì tuy kém chị 3 tuổi nhưng mặt mình khá dừ. Được tiếp đón nồng hậu lắm, mọi người ép mình uống rượu nhiều nên say sml dù cho chị ngăn mọi người không ép mình uống.
Rồi cả nhà bảo chị đưa mình lên phòng chị nghỉ chứ không cho hai đứa đi chơi, do say nên mình cũng ôm lấy chị để chị dìu mình lên phòng luôn, phải nói là mùi con gái Tuyên Quang thơm kinh khủng....
Rồi sao nữa:adore::adore::adore:

Donvitocorleone

Reaction score
0
Minh họa sơ về các miền gái đẹp việt nam
Gái tuyên

Gái Hài nội

Gái nha mân đồng tháp

Gái tây bắc

Gái Quảng Ninh.